ಬೆಂಗಳೂರು ಕಲಾವಿದರ ಪಟ್ಟಿ


ವಿಳಾಸಗಳು
ವಿಳಾಸಗಳು
1. ಶ್ರೀ ಗಿರೀಶ್ ಕಾರ್ನಾಡ
# 697, 15ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 078. 26590463
2. ಡಾ|| ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಕಂಬಾರ
# 44, ಸಿರಿಸಂಪಿಗೆ, 1ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಬನಶಂಕರಿ 3ನೇ ಹಂತ, 4ನೇ ಬ್ಲಾಕ್ ಬೆಂಗಳೂರು-560 085. 26890824 ಮೊ:94483-80824
3. ಡಾ|| ಕೆ. ಮರುಳಸಿದ್ದಪ್ಪ
# 137, 12ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ, 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 078. 26594718
4. ಶ್ರೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಜಿ. ಕಪ್ಪಣ್ಣ
# 148, 32ನೇ ಎ ಮೇನ್, ಐ.ಟಿ.ಐ. ಕಾಲೋನಿ, ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ 1ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು- 78 ಮೊ:9844112241, 22443900
5. ಡಾ|| ಬಿ.ವಿ. ರಾಜಾರಾಂ
# 263, 6ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ರಾಜಾಜಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 010 ಮೊ:9448069667
6. ಶ್ರೀಮತಿ ಮಾಲತಿ ಸುಧೀರ್ ಅಂಬರೀಶ್ ನಿಲಯ, ನಂ.31, ಎಲ್.ಐ.ಸಿ. ಕಾಲೋನಿ,ವೆಸ್ಟ್‍ಆಫ್ ಕಾರ್ಡ್ ರೋಡ್ ರಾಜಾಜಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 010. ದೂ: 23226417,9845254061,
7. ಶ್ರೀ ಬರಗೂರು ರಾಮಚಂದ್ರಪ್ಪ ಸಂವೇದನೆ,
# 275, 11ನೇ ಬಿ ಕ್ರಾಸ್, ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 078. 26592782
8. ಶ್ರೀ ಮಾಸ್ಟರ್ ಹಿರಣ್ಣಯ್ಯ
# 993, 20ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಬನಶಂಕರಿ 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 070. 26711802, 9845020149
9. ಶ್ರೀ ಎ.ಜೆ ಸದಾಶಿವ
#672/ಬಿ, 11ನೇ ಕ್ರಾಸ್ 7ನೇ ಬ್ಲಾಕ್ ವೆಸ್ಟ್, ಜಯನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-82 26761453, 9448833821
10 .ಡಾ|| ವಿಜಯಾ
# 36, ರಾಘವನಗರ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 40 ಅಡಿರಸ್ತೆ, ನ್ಯೂ ಟಿಂಬರ್ ಲೇ ಔಟ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560 026 9880706419
ಶ್ರೀ ಜೆ.ಲೋಕೇಶ್
# 233, ವೆಸ್ಟ್ ಆಫ್ ಕಾರ್ಡ್ ರಸ್ತೆ, 2ನೇ ಹಂತ, 1ನೇ ಎ ರಸ್ತೆ, ರಾಜಾಜಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 086.
12 .ಶ್ರೀ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಚಂದ್ರು
# 93, ಡಾಲರ್ಸ್ ಲೇ ಔಟ್, 4ನೇ ಹಂತ, ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 078 9448460833
13.ಶ್ರೀ ಟಿ.ಎಸ್. ಲೋಹಿತಾಶ್ವ
# 2567, 16ನೇ ಮೇನ್, 16ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ ಬಡಾವಣೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 078. 26662064, 9845441796
14. ಶ್ರೀ ಬಿ.ಎಲ್. ಶಂಕರ್
# 72, 4ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 4ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಆರ್.ಎಂ.ಎಸ್. 2ನೇ ಹಂತ, ಡಾಲರ್ಸ್ ಕಾಲೋನಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 094. 23333700
15.ಶ್ರೀ ವಿ. ರಾಮಮೂರ್ತಿ
# 221/2, 6ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಗಾಂಧಿನಗರ,ಬೆಂಗಳೂರು-560 009. 22264590
16 .ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ವಿ. ವೆಂಕಟಸುಬ್ಬಯ್ಯ ನೈಮಿಷ,
# 67, ಈಸ್ಟ್ ಪಾರ್ಕ್ ರಸ್ತೆ, 14ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ. ಬೆಂಗಳೂರು-560 003 944990473
17.ಶ್ರೀ ಕೆ.ಆನಂದರಾಜು
# 952, 6ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, 5ನೇ ಹಂತ, 5ನೇ ವಿಭಾಗ, ಬಿ.ಇ.ಎಂ.ಎಲ್ ಬಡಾವಣೆ ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-98. 9448927954
18.ಶ್ರೀಮತಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್
# 432, 28ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 17ನೇ ಮೇನ್, ಬನಶಂಕರಿ 2ನೇ ಹಂತ,ಬೆಂಗಳೂರು-560 070. 9448083264
19.ಶ್ರೀಮತಿ ಅರುಂಧತಿ ನಾಗ್
# 39, 6ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 2ನೇ ಮೇನ್, ವಿಲ್ಸನ್‍ಗಾರ್ಡನ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560 027. 9886721911
20. ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಎಸ್. ನೀಲಕಂಠ
# 47-14-2, 40ನೇ ಕ್ರಾಸ್ ಹತ್ತಿರ, 3ನೇ ಮೇನ್, ಜಯನಗರ 8ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560 082. 26641244, 990309883
21. ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥ ಡಿ.ಎಸ್ (ಕಲಾಗಂಗೋತ್ರಿ ಮಂಜು) ಫ್ಲಾಟ್ ನಂ.202, 2ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 6ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಸಾರ್ವಭೌಮನಗರ, ಚಿಕ್ಕಕಲ್ಲಸಂದ್ರ,ಬೆಂಗಳೂರು-560061 22. ಶ್ರೀಮತಿ ಶಿಲ್ಪಾ ಬಿ ರಂಗಭೂಮಿ.ಕಾಂ
#573, 2ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಕೆಂಗೇರಿ ಸ್ಯಾಟಲೈಟ್ ಟೌನ್, ಬೆಂಗಳೂರು-60 ದೂ:9538202266, 9844581581
23. ಶ್ರೀ ಬಿ.ವಿಠ್ಠಲ್ (ಅಪ್ಪಯ್ಯ)
#18, ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ ನಿಲಯ, 2ನೇ ಮಹಡಿ, ಸ್ಯಾಂಕಿ ರಸ್ತೆ,ಬೆಂಗಳೂರು-20 ಮೊ:9449824294
24. ಶ್ರೀಮತಿ ಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಸಿ.ಜಿ.ಕೆ ಸಿ.ಜಿ.ಕೆ. ರಂಗನಿರಂತರ ನಂ. 1221, 3ನೇ ಹಂತ ಬಿ.ಇ.ಎಂ.ಎಲ್ ಲೇಔಟ್, ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿ ನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-98
25 .್ರಶ್ರೀಮತಿ ಉಮಾಶ್ರೀ
# 49/38, 39ನೇ ಎ ಕ್ರಾಸ್, 11ನೇ ಮೇನ್, 4ನೇ ಟಿ ಬ್ಲಾಕ್, ಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 041. 26539855
26. ಸಜನಾನಿ
# 73, ಲಾಂಗ್ ಫರ್ಡ್ ಕೋರ್ಟ್ ಲಾಂಗ್ ಫರ್ಡ್ ಗಾರ್ಡನ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು-560 025.
27. ಡಾ. ಬಿ. ಜಯಶ್ರೀ
# 952, ಗುಬ್ಬಿ, 6ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, 5ನೇ ಹಂತ, 5ನೇ ವಿಭಾಗ, ಬಿ.ಇ.ಎಂ.ಎಲ್ ಬಡಾವಣೆ ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-98 28602345,9448119345 ಡಾ.ಬಿ.ಜಯಶ್ರೀ ಸಂಸತ್ ಸದಸ್ಯರು(ರಾಜ್ಯಸಭೆ)
#1, ಎಲ್.ಆರ್.ಡಿ.ಇ ಕಟ್ಟಡ ಆಲಿ ಆಸ್ಕರ್ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-52. 22340334, 9483520020
28. ಶ್ರೀಮತಿ ಆರ್.ಟಿ. ರಮಾ
# 586, 11ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 2ನೇ ಹಂತ, ಗಿರಿನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-560 085. 9845854867
29. ಶ್ರೀ ಡಿ.ಕೆ. ಚೌಟ
# 242/ಸಿ, 3ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, 4ನೇ ಸ್ಟೇಜ್ ಬಸವೇಶ್ವರನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 079. 23303830, 9845030700
30. ಶ್ರೀ ಶಶಿಧರ ಅಡಪ ಪ್ರತಿರೂಪಿ.
# 18, ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ ನಿಲಯ, 2ನೇ ಮಹಡಿ, ಸ್ಯಾಂಕಿ ರೋಡ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560 020. 9448497073
31. ಶ್ರೀ ಎಲ್.ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ
#34, 4ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಪುಟ್ಟನಹಳ್ಳಿ ಸರ್ಕಾರಿ ಶಾಲೆಯ ಹತ್ತಿರ ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ, 7ನೇ ಫೇಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು -78. 9980157147
32 .ಶ್ರೀ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ನಾಯರಿ
# 114/5, 1ನೇ ಮಹಡಿ, 9-10ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 4ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು-3
33. ಶ್ರೀ ಟಿ.ಎನ್ ಸೀತಾರಾಂ 2995, ಕೆ.ಆರ್. ರಸ್ತೆ, ಬನಶಂಕರಿ 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560070 9845130033 34 .ಶ್ರೀ ಶಶಿಧರ ಭಾರಿಘಾಟ್ ನಂ.18, ಪೊಲೀಸ್ ಸ್ಟೇಷನ್ ರಸ್ತೆ, ಬಸವನಗುಡಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-560004 08026623712
35. ಶ್ರೀ ಎಂ.ಸಿ. ಆನಂದ್
# 1420, ಸಿಂಚನ, 9ನೇ ಬಿ ಕ್ರಾಸ್, 39ನೇ ಮೇನ್, 1ನೇ ಹಂತ, ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 078. 9980007239
36. ಶ್ರೀ ಕೆ.ವಿ. ನಾಗರಾಜಮೂರ್ತಿ ನಂ. 566/4, 75ನೇ `ಸಿ' ಕ್ರಾಸ್ 6ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ರಾಜಾಜಿನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-560010 23387873, 9448082927 kannalivnm@gmail.com
37. ಶ್ರೀ ಬಿ. ಸುರೇಶ್
# 1046, 25ನೇ ಮೇನ್, 14ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಬನಶಂಕರಿ 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-70. 9845069676
38. ಶ್ರೀ ಚಂದ್ರಕುಮಾರ್ ಸಿಂಗ್
# 28/23, ಬೆಳಗು, 5ನೇ ಮೇನ್, 5ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಬನಶಂಕರಿ 3ನೇ ಹಂತ, ಬಾಲಾಜಿ ಕಲ್ಯಾಣ ಮಂಟಪದ ಹತ್ತಿರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 085. 26697116, 9343781628
39. ಶ್ರೀಮತಿ ಗಿರಿಜಾ ಲೋಕೇಶ್
# 43, 1ನೇ ಮೇನ್, 1ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 3ನೇ ಹಂತ, ಬನಶಂಕರಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 085. 41723220,9900144313
40. ಶ್ರೀ ನಾರಾಯಣ ರಾಯಚೂರು
#7(61/2) ಕಾಮಧೇನು, 1ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 7ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಪದ್ಮನಾಭನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-70. 22180274, 9449212014
41. ಶ್ರೀ ಎಂ.ಎಸ್. ಸತ್ಯು
# 5, ಡಿ, ಕ್ರಿಸೆಂಟ್ ಕೋರ್ಟ್ ಕ್ರಿಸೆಂಟ್ ರಸ್ತೆ, ಹೈಗ್ರೌಂಡ್ 23347136, 22264832ಬೆಂಗಳೂರು-560 001.
42 .ಶ್ರೀ ಸಿ.ಕೆ. ಗುಂಡಣ್ಣ
# 25/2, ಸಂಗಾತಿ, ಉಲ್ಲಾಳು ಗ್ರಾಮ, ಉಲ್ಲಾಳು ಉಪನಗರ, ಅಂಚೆ ಬೆಂಗಳೂರು-560 056.
43 .ಹಂಸಕಲಾ ದೇಸಿ ಕಾಲೇಜ್ ಫಾರ್ ಫರ್ ಫಾರ್ಮಿಂಗ್ ಆಟ್ರ್ಸ್ ಮತ್ತು ರಿಸರ್ಚ್ ನಂ.1092/93, 10ನೇ ಸಿ ಕ್ರಾಸ್, 11ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 2ನೇ ಹಂತ, ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಪುರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು -86 23592199, 9886303699 44. ಶ್ರೀ ಟಿ.ಎಸ್.ನಾಗಾಭರಣ
# 61, ಕೇಶವ ಕೃಪ, 3ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಎಸ್.ಬಿ.ಎಂ.ಕಾಲೋನಿ, ಬನಶಂಕರಿ 1ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560050. 26728562, 9845277408
45 .ಶ್ರೀ ಜಿ.ಕೆ.ಗೋವಿಂದರಾವ್
# 161, ಗುರು ಕೃಪಾ (ಮಹಡಿ) 36ನೇ ಎ ಕ್ರಾಸ್, 7ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 082. 26728562, 9845277408
46. ಶ್ರೀ ಪಿ.ಎನ್.ವೇಣುಗೋಪಾಲರೆಡ್ಡಿ
# 32, ಸರೋಜ, 11ನೇ ಮೇನ್, 17ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಮಲ್ಲೆಶ್ವರಂ ಪಶ್ಚಿಮ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 055.
47. ಶ್ರೀಮತಿ ಶೋಭಾ ವೆಂಕಟೇಶ್ ಸಂಚಾಲಕಿ, ವಿಜಯನಗರ ಬಿಂಬ
# 195, 5ನೇ ಎ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 6ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ವಿಜಯನಗರ 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 040. 23300967, 9845265967
48. ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಜಿ. ಸೋಮಶೇಖರರಾವ್
# 80, 23ನೇ ಮೇನ್, ಶ್ರೀನಗರ, ಬನಶಂಕರಿ 1ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 050. 9972579540
49. ಶ್ರೀ ಸುಧೀಂದ್ರ ಶರ್ಮ
# 229, ಗಾರ್ಡನ್ ವಿಲಾಸ್ ರಸ್ತೆ, ಮಾರುತಿನಗರ, ನಾಗರಭಾವಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 072. 9886836262
50. ಶ್ರೀ ಸೂತ್ರಧಾರ ರಾಮಯ್ಯ
# 60, ಶ್ರೀರಾಮ ಮಂದಿರ ರಸ್ತೆ, ಬಸವನಗುಡಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 004.
51. ಶ್ರೀ ನಾಗತಿಹಳ್ಳಿ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಸಿಹಿಕನಸು,
# 166, 28ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, 17ನೇ ಮೇನ್, ಬನಶಂಕರಿ 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 070.
52. ಶ್ರೀಮತಿ ಭಾರ್ಗವಿ ನಾರಾಯಣ್
# 276/ಸಿ, 37ನೇ ಎ ಕ್ರಾಸ್, ಜಯನಗರ 8ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560 082. 26543874, 9449003874
53 . ಶ್ರೀಮತಿ ವಿ.ಯಶೋದಮ್ಮ
#150/ಎ, 11ನೇ ಎ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, 2ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 2ನೇ ಹಂತ, ಪಶ್ಚಿಮಕಾರ್ಡ್ ರಸ್ತೆ, ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀಪುರಂ,ಬೆಂಗಳೂರು-560086 ಮೊ:9449344535
54 .ಶ್ರೀಮತಿ ಗೌರಿದತ್ತ್ ಅಭಿನಯ ತರಂಗ 5ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಹನುಮಂತನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-19 9880091257
55. ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ವಿ. ವೇಣುಗೋಪಾಲ
# 58, ಪುಟ್ಟಣ್ಣ ರಸ್ತೆ, ಬಸವನಗುಡಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 004. 9448794970
56 .ಶ್ರೀ ಪ್ರಮೋದ್ ಶಿಗ್ಗಾಂವ್ ಕೇ: ಟಿ.ಎಂ. ನಾಯಕ್
# 16, ಎನ್.ಹೆಚ್.ಸಿ.ಎಸ್. ಲೇ ಔಟ್, ಬಸವೇಶ್ವರನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು 9844115810
57 .ಡಾ.ನಾ. ದಾಮೋದರ ಶೆಟ್ಟಿ ಬ್ಲೂಮಿಂಗ್ ಕಿಡ್ಸ್ 3ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ನ್ಯೂ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕಾಲೋನಿ ಕೋಣನಕುಂಟೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-62 9448191249 58. ಶ್ರೀ ಡಿ.ಬಿ. ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನಸ್ವಾಮಿ ಮಹಾಮನೆ ,
# 275, ಬಿ.ಸಿ.ಸಿ. ಲೇ ಔಟ್, 2ನೇ ಹಂತ,ಚಂದ್ರ ಬಡಾವಣೆ, ವಿಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 040. 9448970731
59. ಶ್ರೀ ಎಂ.ಎನ್. ಸುರೇಶ್
# ಸಿ-13/5, ಸಿ. ವಿ. ರಾಮನ್ ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 093.
60. ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎಂ. ಮುನಿಕೃಷ್ಣಪ್ಪ
# 395, ಮಹಡಿ, 9ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಹನುಮಂತನಗರ,ಬೆಂಗಳೂರು-560 019 9844295735
61. ಶ್ರೀ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಪಾಟೀಲ ಸಂಕ್ರಮಣ ಪ್ರಕಾಶನ ಜ್ಯೋತಿಲೇಔಟ್, 3ನೇ ಕ್ರಾಸ್ ಎಲೆಚೆನಹಳ್ಳಿ, ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ ಅಂಚೆ, ಬೆಂ-78 62. ಶ್ರೀ ಕೆ.ಆರ್. ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಮೇಸ್ಟ್ರು ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ,
# 120/3, 5ನೇ ಮೇನ್, 6ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಚಾಮರಾಜನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-560 018.
63. ಶ್ರೀ ರಿಚರ್ಡ್ ಲೂಯಿಸ್
# 27, ಮಹಂತ ಬಡಾವಣೆ ಬೆಂಗಳೂರು-560 019. 9880474715
64 .ಶ್ರೀ ಶಿವಲಿಂಗ ಪ್ರಸಾದ್ ಪ್ಲಾಟ್ ನಂ : 3020, ನೆಲಮಹಡಿ, 3ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಜನಪ್ರಿಯ ಭಾರತ್ ಎನ್ ಕ್ಲೇವ್, ವಿಶ್ವನೀಡಂ ಅಂಚೆ, ಸುಂಕದಕಟ್ಟೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 091.
65 .ದೀಪಾ ಗಣೇಶ್ / ಗಣೇಶ್ ನಂ. 108, ಐಶ್ವರ್ಯ ಬ್ಲೀಸ್ 7ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಶಾಕಂಬರಿ ನಗರ ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ 1ನೇ ಫೇಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು-78ಮೊ: 9986165264 66 .ಶ್ರೀ ಅಂಕಲ್ ಶ್ಯಾಮ್
# 43/5, ಅಕ್ಕರೆ, ಪುಟ್ಟಣ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 004.9880914509
67 .ಶ್ರೀ ಟಿ. ವಿ. ಗುರುಮೂರ್ತಿ
# 23, ಗುರುಪೂರ್ಣಿಮ, ಸುಂಕದಕಟ್ಟೆ, ವಿಶ್ವನೀಡಂ ಅಂಚೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 091. 23483618
68 .ಶ್ರೀ ಅಬ್ಬೂರು ಜಯತೀರ್ಥ
# 189, 5ನೇ ಮೇನ್, ಜೆ.ಪಿ. ನಗರ, 3ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 078. 26588614
69. ಶ್ರೀ ವೈ.ಕೆ. ಮುದ್ದುಕೃಷ್ಣ
# 10, 37ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 8ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 082.
70 .ಶ್ರೀ ಎನ್.ಆರ್. ವಿಶುಕುಮಾರ
# 283, 14ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 5ನೇ ಮೇನ್, ಆರ್.ಎಂ.ವಿ. ಬಡಾವಣೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-40.
71. ನಿರ್ದೇಶಕರು ಸುದ್ಧಿ ವಿಭಾಗ ದೂರದರ್ಶನ ಕೇಂದ್ರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560006 23333201 ಎಕ್ಸ್‍ಟೆನ್ಞನ್ 202 72 .ಶ್ರೀ ಐ.ಎಂ. ವಿಠ್ಠಲಮೂರ್ತಿ
# 10, 1ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 1ನೇ ಮೇನ್, 4ನೇ ಫೇಸ್, ಜೆ.ಪಿ. ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 078.
73. ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಕನ್ನಡ ಸಾಹಿತ್ಯ ಪರಿಷತ್ತು ಪಂಪ ಮಹಾಕವಿ ರಸ್ತೆ, ಚಾಮರಾಜಪೇಟೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 018. 74. ಶ್ರೀ ಸಿ. ಲಕ್ಷ್ಮಣ ರಂಗಕಹಳೆ,
# 12, ಚೆನ್ನಯ್ಯ ಕಾರ್ನರ್, ಸಿಂಗಯ್ಯನಪಾಳ್ಯ, ಬೆಂಗಳೂರು-560048.
75 .ಶ್ರೀ ಪುಟ್ಟೇಗೌಡ
# 1276, ಎ, 7ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 6ನೇ ಮೇನ್, 5ನೇ ಹಂತ, ಬಿ.ಇ.ಎಂ.ಎಲ್ ಬಡಾವಣೆ, ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560098.
76. ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಕವತಾರ್
# 67/18, 31ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 7ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 082
77 .ಶ್ರೀಮತಿ ಎನ್. ಮಂಗಳಾ
# 26/20, 2ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಮಾರೇನಹಳ್ಳಿ, ಮಾರುತಿ ಬಡಾವಣೆ, ವಿಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-40.
78. ಶ್ರೀ ಎಲ್.ಎನ್. ಮುಕುಂದರಾಜು ಕೇರಾಫ್. ಡಾ|| ಬಸ್ತಿ ಶೀತಲ್ ಕ್ಲಿನಿಕ್ 10ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಟೀಚರ್ಸ್ ಕಾಲೋನಿ, ಐಸರ್ ಬಳಿ, ನಾಗರಬಾವಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-70.
79. ಶ್ರೀ ರಾಜೇಂದ್ರ ಕಾರಂತ
#115, ಜಿಎಫ್ ಎ, ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಹೋಮ್ಸ್ 3ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಚಾಮರಾಜಪೇಟೆ ಬೆಂಗಳೂರು-18. ಮೊ:98459-80688
80. ಶ್ರೀ ತುಮಕೂರು ಶಿವಕುಮಾರ್
# 57, 5ನೇ ಮೇನ್, 2ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಮಾನಸ ಬಡಾವಣೆ, ಹೋಳಿ ಮಕ್ಕಳ ಶಾಲೆ ಹತ್ತಿರ,ಕೆಂಗೇರಿ ಉಪನಗರ,ಬೆಂಗಳೂರು-60.
81. ಶ್ರೀಮತಿ ಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ
#288, 67ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 5ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ರಾಜಾಜಿನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-560010
82 .ಶ್ರೀ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಎಸ್. ಉಷಾಲ
# 29, ಸ್ನೇಹ ಸೌರಭ, 3ನೇ ಮೇನ್, ಬಿಕಾಸಿಪುರ, ಇಸ್ರೋ ಬಡಾವಣೆ, ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯಪುರ ಅಂಚೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-61.
83. ಶ್ರೀ ಕಾಲಭೈರವ ಗಂಗಾಧರ
# 424, ಕಾಲಭೈರವ ನಿಲಯ, 16ನೇ ಮುಖ್ಯ, ಮುನೇಶ್ವರ ಬ್ಲಾಕ್, ಬನಶಂಕರಿ 3ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560026.
84. ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಕಿಟ್ಟಿ / ಶ್ರೀಮತಿ ಎಂ.ಎಸ್.ವಿದ್ಯಾ ಸ್ನೇಹ, ನಂ.3368, 13ನೇ ಕ್ರಾಸ್ 2ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಕೆ.ಆರ್.ರಸ್ತೆ ಶಾಸ್ತ್ರಿ ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-28
85. ಶ್ರೀಮತಿ ಎ. ದಾಕ್ಷಾಯಿಣಿ ಭಟ್ ನಂ.58, 2ನೇ ಕ್ರಾಸ್ ಆರ್.ಕೆ.ಮಠ ಬಡಾವಣೆ, ಕೆ.ಜಿ.ನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-19 ಮೊ: 9845753944 86 .ಶ್ರೀ ಆರ್. ಪರಮಶಿವನ್
# 62, 19ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 1ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ರಾಜಾಜಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 010.
87 .ಶ್ರೀಮತಿ ಆರ್.ಮಂಜುಳಮ್ಮ /ಶ್ರೀ ವಿಜಯ್ ಸ್ತ್ರೀ ನಾಟಕ ಮಂಡಳಿ 867/ಎ, ‘ಶಿರಡಿ’ 2ನೇ ಹಂತ, ವೆಸ್ಟ್ ಆಫ್ ಕಾರ್ಡ್ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು ದೂ:41522074 88 .ಶ್ರೀ ಎನ್. ರವೀಂದ್ರ
# 181, 3ನೇ ಎ ಕ್ರಾಸ್, 4ನೇ ಮೇನ್, ಚನ್ನಮ್ಮನಕೆರೆ ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟು, ಬನಶಂಕರಿ 3ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 085.
89. ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಜಿ. ಸಿದ್ದರಾಜಯ್ಯ ಹಿರಿಯ ರಂಗಭೂಮಿ ಕಲಾವಿದ
# 4/24, ಮೊದಲನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ 13ನೇ ಕ್ರಾಸ್ ಎದುರು, ರಿಂಗ್ ರಸ್ತೆ ಕೆಂಗೇರಿ ಉಪನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-60.
90. ಶ್ರೀ ಎಂ. ರವಿ 229, 7ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ ಬಿ.ಹೆಚ್.ಇ.ಎಲ್ ಲೇಔಟ್,2ನೇ ಹಂತ, ಎಕ್ಷಟಿನ್‍ಷನ್.ಪಟ್ಟಣಗೆರೆ, ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿ ನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-560098
91. ಶ್ರೀ ಸಿ. ಉಮಾ ಶಂಕರ್ ನಂ.298,ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣದೇವರಾಯ ಲಕ್ಷ್ಮೀಪುರಂ ಹನುಮಂತನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-560019 92. ಶ್ರೀ ವೇಮಗಲ್ ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ
# 159, ಶ್ರೀಗಂಧ, ಗೀತಾಂಜಲಿ ಲೇ ಔಟ್,ಹೆಚ್.ಎ.ಎಲ್ 3ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 005.
93. ಶ್ರೀ ತೊ.ನಂಜುಂಡಸ್ವಾಮಿ
#124, ಲಕ್ಷ್ಮೀನಿವಾಸ, ಮೊದಲನೇ ಮಹಡಿ, 2ನೇ ಹಂತ, ಬಿ.ಸಿ.ಸಿ.ಲೇಔಟ್, ಎಸ್.ಬಿ.ಎಂ. ಬ್ಯಾಂಕ್ ಹತ್ತಿರ, ಚಂದ್ರಲೇಔಟ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560 040.
94 .ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎಸ್.ಡಿ.ಎಲ್. ಚಂದ್ರು ರೂಪಾಂತರ,
# 1850, 6ನೇ ಎ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಡಿ. ಬ್ಲಾಕ್, ರಾಜಾಜಿನಗರ 2ನೇ ಹಂತ,ಬೆಂಗಳೂರು-10. 94487-09747
95 .ಶ್ರೀಮತಿ ಶಾರದಾ ರುದ್ರ
# 4, ರಜತಾದ್ರಿ, 9ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 5ನೇ ಮೇನ್, ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ. ಬೆಂಗಳೂರು-560 003.
96. ಶ್ರೀ ಕೆ. ರೇವಣ್ಣ ನಂ.269, 3ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ ಆರ್ಯನ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಹಿಂಭಾಗ,13ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ನಾಗರಭಾವಿ 2ನೇ ಹಂತ,ಬೆಂಗಳೂರು-72
97. ಶ್ರೀ ನ.ರವಿ ನಂ.4, (401/23) ರಂಶ್ರೀ ಮುರುಳಿರಸ್ತೆ, 7ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಹನುಮಂತನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-19 98. ಶ್ರೀ ಶಶಿಕಾಂತ್ ಎಸ್. ಯಡಹಳ್ಳಿ ಸಂಚಾಲಕ, ಭಾರತೀಯ ಜನಕಲಾ ಸಮಿತಿ,
# 131, ಪ್ರಗತಿ ನಿವಾಸ, ರಾಮಮಂದಿರ ರಸ್ತೆ, ದೊಮ್ಮಲೂರು, ಬೆಂಗಳೂರು
99 .ಶ್ರೀ ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಬೆಳ್ತೂರು ಬೆಳ್ತೂರು ಕಾಲನಿ, ಕಾಡುಗುಡಿ ಅಂಚೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560067 100 .ಶ್ರೀ ವಿ. ಗಂಗಾಧರ ಕಡಬೂರು ನಂ.2352, ಶ್ರೀಗಂಧ ಸಾಯಿ, 23ನೇ ಎ ಕ್ರಾಸ್, ಮೊದಲನೇ ಬಿ ಮೇನ್ ಸಹಕಾರ ನಗರ, ಸಿ ಬ್ಲಾಕ್,ಬೆಂಗಳೂರು
101. ಶ್ರೀ ಕೆ. ರಾಮಯ್ಯ
# 1007, ಸಿದ್ದಾರ್ಥ ಬಡಾವಣೆ, ಚನ್ನಸಂದ್ರ ರಸ್ತೆ, ಕಾಡುಗೋಡಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-560067. 101 ಶ್ರೀ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಅಹಮ್ಮದ್
# 64, ರಾಜಮ್ಮ ಗಾರ್ಡನ್, ರಾಜೀವ್ ಗಾಂಧಿ ರಸ್ತೆ, ಜರಗನಹಳ್ಳಿ, ಜೆ.ಪಿ ನಗರ ಅಂಚೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-78
102 . ಶ್ರೀ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಅಹಮ್ಮದ್
# 64, ರಾಜಮ್ಮ ಗಾರ್ಡನ್, ರಾಜೀವ್ ಗಾಂಧಿ ರಸ್ತೆ, ಜರಗನಹಳ್ಳಿ, ಜೆ.ಪಿ ನಗರ ಅಂಚೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-78
103. ಶ್ರೀ ದೇವ್ ನಾಗೇಶ್ ನಂದನ,
#12, 24ನೇ ಮೇನ್, ಗಿರಿನಗರ,ಟಿ ಬ್ಲಾಕ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560 085.
104 .ಶ್ರೀ ಜಿ.ಬಿ. ಕೋಟೆ ಅನಂತ್
# 54, 5ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 8ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಚಾಮರಾಜಪೇಟೆ ಬೆಂಗಳೂರು-560018.
105 .ಶ್ರೀ ಎ.ಎಸ್. ಕಪಿನಯ್ಯ
# 66/3, ಕಬಿನಿ, ವೆಸ್ಟ್ ಪಾರ್ಕ್ ರಸ್ತೆ, 17ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಮಲ್ಲೆಶ್ವರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 055.
106. ಶ್ರೀ ಸುರೇಂದ್ರನಾಥ
# 90, 24ನೇ ಮೇನ್,3 ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಸಿಲ್ವರ್ ಹೋಫ್ ಸ್ಟೀಟ್, ಪುಟ್ಟೇನಹಳ್ಳಿ ಪೂರ್ವ, 7ನೇ ಫೇಸ್, ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ 5ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 078.
107.ಶ್ರೀ ವಾಲ್ಟರ್ ಡಿಸೋಜ
# 799, ಬಿ, ತ್ರಿವೇಣಿ ರಸ್ತೆ, ಯಶವಂತಪುರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 020.
108 .ಶ್ರೀ ಎಂ.ಕೆ. ಸುಂದರರಾಜ್
# 4, 15ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 100 ಅಡಿ ರಸ್ತೆ, ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ 5ನೇ ಹಂತ, ಬ್ಯಾಂಕ್ ಆಫ್ ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ ಎದುರು, ಬೆಂಗಳೂರು-78.
109 .ಶ್ರೀ ಪ್ರಕಾಶ್ ಅರಸ್
# 204, ಬಾಹುಬಲಿನಗರ, ಜಾಲಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು-560 013.
110.ಶ್ರೀ ಅತ್ತಿಗುಪ್ಪೆ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ
# 78/11, 3ನೇ ಎ ಕ್ರಾಸ್, ಅಣ್ಣಯ್ಯಶೆಟ್ಟಿ ಲೇಔಟ್, ಮೈಸೂರು ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 026.
111 .ಶ್ರೀಮತಿ ಭಾವನಾ ಪಾಟೀಲ ನಂ.223, ವಿನಾಯಕ ನಿಲಯ 5ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಸರಸ್ವತಿನಗರ ವಿಜಯನಗರ ವೆಸ್ಟ್, ಬೆಂಗಳೂರು-40 ಮೊ:98803-41558 112 .ಶ್ರೀಮತಿ ಕಲ್ಪನಾ ನಾಗನಾಥ್
# 636, 19ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಬನಶಂಕರಿ, 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 070.
113. ಶ್ರೀ ಅಶೋಕ್ ಸಂದೀಪ್
# ಎಸ್-1434, 2ನೇ ಹಂತ, ಬಿ.ಇ.ಎಲ್. ಬಡಾವಣೆ, ವಿಶ್ವನೀಡಂ ಅಂಚೆ, ಮಾಗಡಿ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 091
114 .ಶ್ರೀ ಎಂ. ಅಬ್ದುಲ್ ರೆಹಮಾನ್ ಪಾಷ 81:373/3, 4ನೇ ಕ್ರಾಸ್ ಶಿವನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-560 010.
115 .ಶ್ರೀ ಹೂಲಿ ಶೇಖರ್ ಕನ್ನಡ ಲೇಖಕ,`ಹೂಮನೆ', ನಂ. 21, ಪರ್ಲ್ ಗಾರ್ಡನ್,ವಾಜರಹಳ್ಳಿ, ಕನಕಪುರ ಮೇನ್ ರೋಡ್ ಬೆಂಗಳೂರು-560062 ಮೊ: 9880144705 9880424461 116. ಶ್ರೀ ಅಬ್ದುಲ್ ಬಷೀರ್ ಖಾನ್
# 98, 12ನೇ ಸಿ ಮೇನ್, 6ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ರಾಜಾಜಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 010.
117 . ಶ್ರೀ ಆರ್. ಶ್ರೀನಾಥ್ ಅನುರಾಧ,
# 225, 5ನೇ ಮೇನ್, ಪದ್ಮನಾಭನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 070
118.ಶ್ರೀ ಯಶವಂತ ಸರದೇಶಪಾಂಡೆ ಗುರುಬಲ ಪ್ಲಾಟ್ ನಂ.301, ಎಸ್ ಎಲ್ ವಿ ಹೋಮ್ಸ್ ಪ್ಲಾಟ್ ನಂ.975, 8ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಗಿರಿನಗರ 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560086 0836 2322223 ದೂ:9845217869
119. ಡಾ||ಎಂ. ಭೈರೇಗೌಡ
# 119, 3ನೇ ತಿರುವು, 8ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಹಂಪಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 104 9448102158.
120. ರಂಗಜಂಗಮ ಕಲಾನಿಕೇತನ ಟ್ರಸ್ಟ್(ರಿ) 2935, 1ನೇ ಮಹಡಿ, 2ನೇ ಎ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ 14ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಕೆ.ಆರ್.ರಸ್ತೆ, ಬನಶಂಕರಿ 2ನೆ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-70. 9448271686
121 .ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಕೆ. ಕಲ್ಯಾಣಿ ಪ್ರದೀಪ್
# 119, 10ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಗಂಗೋಡನಹಳ್ಳಿ, ಚಂದ್ರ ಲೇ ಔಟ್, ರೇಣುಕಾ ಪ್ಲೋರ್ ಮಿಲ್, ಮಹಡಿಯ ಮೇಲೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 039
122. ಡಾ|| ರಾಮಮೂರ್ತಿ
# 327/ಎ, 12ನೇ ಎ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 6ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ರಾಜಾಜಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 010
123. ಶ್ರೀಮತಿ ಪಂಕಜ ರವಿಶಂಕರ್ ನಂ.100-26, 19ನೇ ಕ್ರಾಸ್ 20ನೇ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ ಸ್ಟಾರ್ ಮುನಿಸ್ವಾಮಿ ಗಾರ್ಡನ್ ಜೆ.ಪಿ. ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-78. 124.ಶ್ರೀಮತಿ ಜ್ಯೋತಿಭಟ್ ಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ
# 90, 14ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 23ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಜಯನಗರ 3ನೇ ಬ್ಲಾಕ್ (ಈಸ್ಟ್) ಬೆಂಗಳೂರು
125. ಶ್ರೀ ಸರಿಗಮ ವಿಜಿ ನಂ.119/ಎ, 10ನೇ ಡಿ ಕ್ರಾಸ್, ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀಪುರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು-86 ದೂ:9945069993 126. ಶ್ರೀ ಚಿ.ಸು. ಕೃಷ್ಣಸೆಟ್ಟಿ/ಅಂಜಲಿ ಸೆಟ್ಟಿ ಚಿತ್ತಾರ,
# 754, 3ನೇ ಹಂತ, ಬೆಮೆಲ್‍ಬಡಾವಣೆ ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560039.
127 .ಶ್ರೀ ಬಿ.ಆರ್. ರೇಣುಕಾ ಪ್ರಸಾದ್
# 1777, 6ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 9ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಹಂಪಿನಗರ, ವಿಜಯನಗರ 2ನೇ ಹಂತ,ಬೆಂಗಳೂರು-560 040.
128. ಶ್ರೀ ಎಂ. ಚಂದ್ರಕಾಂತ್
# 47, ಮೊದಲನೇ ಮಹಡಿ, 2ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಮುಕಾಂಬಿಕಾ ನಗರ, ಆರ್.ವಿ.ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜ್ ಅಂಚೆ,ಬೆಂಗಳೂರು-560 059.
129. ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಸ್ನೇಹಸಮೂಹ,
# 126, ಕೆ.ಹೆಚ್.ಬಿ. ಕಾಲೋನಿ, ಕೋರಮಂಗಲ ಲೇ ಔಟ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560 095.
130. ಶ್ರೀ ಎಂ. ಬಸವರಾಜು
# 707, 17ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 25ನೇ ಮೇನ್, 6ನೇ ಹಂತ, ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 078.
131. ಶ್ರೀ ಟಿ. ರಘು "ಶಿಲ್ಪಶ್ರೀ" ನಂ.9, 2ನೇ ಕ್ರಾಸ್ 1ನೇ ಫೇಸ್, 5ನೇ ಹಂv,ಬಿ.ಇ.ಎಂ.ಎಲ್ ಬಡಾವಣೆ ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-98 ದೂ: 56963326 ಮೊ: 9880153046 132.ಶ್ರೀ ಆರ್. ವಿನಯ್‍ಕುಮಾರ್
# 82, ಎಂ.ಐ.ಜಿ., 6ನೇ ಮೇನ್, 6ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 2ನೇ ಸ್ಟೇಜ್, ಬಸವೇಶ್ವರನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 079.
133. ಶ್ರೀ ವಿ. ನಾಗೇಶ್ ಅಧ್ಯಾಪಕ, ಪ್ರದರ್ಶನ ಕಲಾ ವಿಭಾಗ, ಅಧ್ಯಾಪಕ ನಿವಾಸ,
# 13, ಜ್ಞಾನಭಾರತಿ,ಬೆಂಗಳೂರು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ ಬೆಂಗಳೂರು-560 056.
ಶ್ರೀ ಎಂ. ನಾರಾಯಣಪ್ಪ
# 55, 1ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಇ ಸ್ಟ್ರೀಟ್, ಹೊಸಗುಡ್ಡದಹಳ್ಳಿ, ಮೈಸೂರು ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 026.
135 .ಶ್ರೀ ಎಸ್. ಮನೋಹರ್
# 18, 6ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಪೈಪ್‍ಲೈನ್ ರಸ್ತೆ, ವಿಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 040.
136. ಶ್ರೀ ವಿ. ರಮೇಶ್
#72, 22ನೇ ಮೇನ್, 9ನೇ ಕ್ರಾಸ್ 1ನೇ ಸೆಕ್ಟರ್, ಹೆಚ್.ಎಸ್.ಆರ್.ಲೇಔಟ್ ಕೇಂಬ್ರಿಡ್ಜ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಹತ್ತಿರ, (ಮನೆ ನಂ.1171 ಎದುರು) ಬೆಂಗಳೂರು-560034
137 .ಶ್ರೀ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಬೆಳೆಕೆರೆ
# 874, 2ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 2ಒನೇ ಮೇನ್ 2ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, 2ನೇ ಹಂತ, ಡಿ ಬ್ಲಾಕ್, ರಾಜಾಜಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-10
138.ಶ್ರೀ ನ.ಲಿ. ನಾಗರಾಜ್ ಕಲಾನವರಂಗ,
# 29, 8ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಹೊಸಕೆರೆಹಳ್ಳಿ, ಬನಶಂಕರಿ 3ನೇ ಹಂತ,ಬೆಂಗಳೂರು-560085.
139.ಶ್ರೀ ನಾ.ಭಾಸ್ಕರ್
# 6, 3ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, 5ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಬ್ಯಾಟರಾಯನಪುರ, ಹೊಸ ಬಡಾವಣೆ, ಮೈಸೂರು ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 029.
140.ಶ್ರೀ ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಬಾಬು ಸ್ಪೂರ್ತಿ ಕಲಾವಿದರು,
# 544, 5ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ರಾಜಾಜಿನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-560 010.
141. ಶ್ರೀ ಜಯದೇವ
# 639, 10ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 3ನೇ ಮೇನ್, 2ನೇ ಹಂತ, ವೆಸ್ಟ್ ಆಫ್ ಕಾರ್ಡ್ ರಸ್ತೆ, ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಲೇ ಔಟ್, ಬೆಂಗಳೂರು-86.
142 .ಶ್ರೀ ಎಸ್. ವೆಂಕಟಸ್ವಾಮಿ
# 1292, 25ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಜಯನಗರ 9ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560 069
143 .ಶ್ರೀ ತಿಮ್ಮಯ್ಯ ವಿ.ಕೆ.ಎಂ. ಕಲಾವಿದರು,
# 126, ಜಗಜೀವನರಾಂ ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 018.
144. ಶ್ರೀ ವಿ. ನಾಗರಾಜ್
# 461, 12ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ವಿಲ್ಸನ್ ಗಾರ್ಡನ್,ಬೆಂಗಳೂರು-560 027
145. ಶ್ರೀ ಪಿ. ಧನಂಜಯ
# 60, 5ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಬಿ.ಇ.ಎಲ್. ಟೌನ್‍ಷಿಫ್ ಬೆಂಗಳೂರು-560 075.
146 .ಶ್ರೀಮತಿ ಪಿ.ಬಿ. ರಾಜೇಶ್ವರಿ ನಂ. 23/6, 5ನೇ ಕ್ರಾಸ್,2ನೇ ಮೇನ್, ಕೆ.ಜಿ. ನಗರ,ಬೆಂಗಳೂರು-560019
147. ಶ್ರೀ ಬಸವರಾಜು ಅಜ್ಜಪ್ಪ ರಂಗಭೂಮಿ ಕಲಾವಿದರು ನಂ.15, ಅಜ್ಜಪ್ಪ ಬಡಾವಣೆ, ನಾಯುಂಡಹಳ್ಳಿ, ಮೈಸೂರು ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-39 ಮೊ:9342140769 148. ಶ್ರೀ ಎಂ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಜೈ.ಬಿ ಕಲಾವೃಂದ, ಸಿದ್ದನಪಾಳ್ಯ, ಇಂಡ್ಲಾವಾಡಿ ಅಂಚೆ, ಆನೇಕಲ್ಲು ತಾ|| ಬೆಂಗಳೂರು.
149. ಶ್ರೀ ವಿಜಯಕುಮಾರ್
# 565, 16ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 3ನೇ ಹಂತ, ವೆಸ್ಟ್ ಆಫ್ ಕಾರ್ಡ್ ರಸ್ತೆ, ಮಂಜುನಾಥನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 010.
150.ಶ್ರೀ ಎನ್.ವಿ. ರಘುನಾಥರಾವ್
# 25, ಪುಟ್ಟಣ್ಣ ರಸ್ತೆ, ಬಸವನಗುಡಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 004.
151.ಶ್ರೀ ಜಿ. ರಂಗಸ್ವಾಮಿ
# 687, ವಿ.ಎಸ್.ಎ. ರೋಟ್ ಕ್ರಾಸ್, ಪ್ರೆಜರ್ ಟೌನ್, ಬೆಂಗಳೂರು
152 ಶ್ರೀ ವಿ. ಗುರುಮೂರ್ತಿ
# 6/19, 2ನೇ ತಿರುವು ಜಯನಗರ, 1ನೇ ಬ್ಲಾಕ್ ಪೂರ್ವ, ಬೈರಸಂದ್ರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 060.
153 .ಶ್ರೀ ಸುರೇಶ್ ಸುಪ್ರಿಯ,
# 82/4, 20ನೇ ಬಿ ಮೇನ್, ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ ಬಡಾವಣೆ,ಬಿ.ಟಿ.ಎಂ. 1ನೇ ಹಂತ,ಬೆಂಗಳೂರು-560 068.
154 .ಶ್ರೀ ಬಿ.ಆರ್. ಜಯರಾಂ
# 298/ಬಿ, 35ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 4ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 011.
155. ಶ್ರೀ ವಿ.ಎಸ್. ಮೂರ್ತಿ ಸುಮಿತ್ರಾ,
# 934, 20ನೇ ಮೇನ್, ಬನಶಂಕರಿ 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 070.
156 . ಶ್ರೀ ಪಿ. ಸೋಮಶೇಖರ ಪತ್ರಕರ್ತ,
# ಜೆ-9, ಶ್ರೀನಿವಾಸರೆಡ್ಡಿ ಬಿಲ್ಟಿಂಗ್ ದತ್ತಾತ್ರೇಯ ದೇವಸ್ಥಾನ ರಸ್ತೆ, ಪೈಪ್ ಲೈನ್,ಮಲ್ಲೆಶ್ವರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು-03.
157. ಶ್ರೀ ಡಬ್ಯೂ.ಹೆಚ್. ಶಾಂತಕುಮಾರ
# 13, 1ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಚೋಳೂರು ಪಾಳ್ಯ, ಮಾಗಡಿ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 023.
158.ಶ್ರೀ ಎನ್. ರಾಮಚಂದ್ರಮೂರ್ತಿ
# 12/ಎ, 5ನೇ ಬಡಾವಣೆ, 2ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಬನಶಂಕರಿ 3ನೇ ಘಟ್ಟ, 3ನೇ ಹಂತ, ಭುವನೇಶ್ವರಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-85
159.ಡಾ.ಗಜಾನನ ಶರ್ಮ ನಂ.95, ಹರ್ಷಗೀತ 1ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, 3ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ ಪದ್ಮನಾಭನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು ಮೊ:94495-96841 160.ಶ್ರೀ ನಟೇಶ್ ರಾಮಸಮುದ್ರ ಕೇರಾಫ್. ಎಫೆಕ್ಟೀವ್ ಆಟ್ರ್ಟ್,
# 221, ಮಿಷನ್ ರಸ್ತೆ, ಶಾಮರಾವ್ ಕಾಂಪೌಂಡ್ ಬೆಂಗಳೂರು-560 027.
161.ಶ್ರೀ ಎಸ್.ವಿ. ವೆಂಕಟರಂಗಾಚಾರ್
# 11/36, 8ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಬೋವಿಪಾಳ್ಯ, ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀಪುರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು-86.
162 .ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಎಸ್. ಅಚ್ಯುತ
# 7, 1ನೇ ಷಾಪ್ ಲೈನ್, ಟಾಟಾ ಸಿಲ್ಕ್ ಫಾರಂ, ಬಸವನಗುಡಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 004.
163. ಶ್ರೀ ಡಿ. ಲಕ್ಷ್ಮೀಪತಿ
# 238, 3ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಮರಿಯಪ್ಪನಪಾಳ್ಯ, ಶ್ರೀರಾಮಪುರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 021.
164. ಶ್ರೀ ಜಿ. ಹರೀಶ್
# ಯು-10, ಗಣೇಶ ಬ್ಲಾಕ್, 1ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಶೇಷಾದ್ರಿಪುರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 020.
165. ಶ್ರೀ ಬಿ.ಎಲ್. ವಿಜಯಕುಮಾರ್ ಶಿವಸ್ಮøತಿ, ಯಲ್ಲಮ್ಮ ದೇವಾಲಯದ ರಸ್ತೆ, ನಾಗವಾರಪಾಳ್ಯ, ಸಿ.ವಿ. ರಾಮನ್‍ನಗರ ಅಂಚೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 093. 166. ಮೊಳಕಾಲ್ಮೂರು ಶ್ರೀನಿವಾಸಮೂರ್ತಿ ನಂ.98, 7ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಶಂಕರನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-96 9448936753
167. ಶ್ರೀ ಮು.ಗೋವಿಂದರಾಜು ಕನ್ನಡ ಪತ್ರಿಕಾ ಕಲಾಸಂಸ್ಕøತಿ ವೇದಿಕೆ
# 23, ಚಿಕ್ಕಲ್ಲಸಂದ್ರ, ಟಿ. ದಾಸರಹಳ್ಳಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 057.
168. ಶ್ರೀ ಆರ್. ದೇವರಾಜ್
# 24, ರಾಮಯ್ಯ ಕಾಂಪೌಂಡ್, 23ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, 7ನೇ ಮೇನ್, ಕರಿಸಂದ್ರ, ಬನಶಂಕರಿ 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-78.
169. ಶ್ರೀ ಎಂ.ಎಸ್. ನಾಗರಾಜ
# 955, 12ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 4ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಹನುಮಂತನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 019.
170. ಶ್ರೀ ಅ.ನಾ. ರಾವ್ ಜಾಧವ್
# 7, 1ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ರಾಜಪ್ಪ ಬ್ಲಾಕ್, ಜೆ.ಸಿ.ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 006.
171. ಶ್ರಿ ರವಿಕುಮಾರ್ (ಪ್ರಸಾಧನ)
# 81, 4ನೇ ಮೇನ್, 2ನೇ ಎ ಕ್ರಾಸ್, ಬನಶಂಕರಿ 1ನೇ ಹಂತ, ಶ್ರೀನಿವಾಸನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 050.
172. ಶ್ರೀ ಸಿ.ವಿ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ
# 160/1, 6ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಆವಲಹಳ್ಳಿ, ಬಿ.ಡಿ.ಎ ಲೇ ಔಟ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560 085.
173 .ಶ್ರೀ ಎಸ್. ಗಂಗಪ್ಪ ನಾದಪ್ರಿಯ
# 20, 1ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಮಾರೇನಹಳ್ಳಿ, ವಿಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 040.
174.ಶ್ರೀ ವಿ. ಗಂಗಾಧರ
# 1367, ಚಂದನ, ಎಂ.ಅರ್.ಸಿ.ಆರ್. ಬಡಾವಣೆ, ವಿಜಯನಗರ ಉತ್ತರ ಬೆಂಗಳೂರು-560 079.
175 .ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎಸ್. ಮೂರ್ತಿ
# 155, 1ನೇ ಜಿ. ಕ್ರಾಸ್, 3ನೇ ಸ್ಟೇಜ್, 4ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಶಾರದಾ ಕಾಲೋನಿ, ಬಸವೇಶ್ವರನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 086.
176. ಶ್ರೀ ಡಿ.ಕೆ.ಶಿಂಧೆ 176, 12ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಅಗ್ರಹಾರ ದಾಸರಹಳ್ಳಿ, ಮಾಗಡಿ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ ಬೆಂಗಳೂರು-79 ದೂ.9242716848
177. ಶ್ರೀ ಕೆ.ಜಿ. ಸಂಪತ್‍ಕುಮಾರ್
# 39, ಈಶಕೃಪ, ಶ್ರೀರಾಮಮಂದಿರ ರಸ್ತೆ, ಬಸವನಗುಡಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 004.
178. ಶ್ರೀ ರವಿಶಂಕರ್
# 77, 7ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಸರ್ವಜ್ಞನಗರ, ಜೀವನಹಳ್ಳಿ,ಬೆಂಗಳೂರು-560 005.
179. ಶ್ರೀ ಡಿ.ಕೆ. ತ್ಯಾಗರಾಜ್
# 146-ಎ, 2ನೇ ಮೇನ್, ಪದ್ಮನಾಭನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು
180. ಶ್ರೀ ಡಿ.ಕೆ. ಪ್ರಭಾಕರಮೂರ್ತಿ
# 162, ಮೊದಲನೇ ಸಿ ಕ್ರಾಸ್, 8ನೇ ಮೇನ್, 2ನೇ ಫೇಸ್,4ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಬನಶಂಕರಿ 3ನೇ ಘಟ್ಟ, ಬೆಂಗಳೂರು-78.
181. ಶ್ರೀ ಎಸ್. ಬಸವರಾಜ್
# 136-ಎ, ಮಾಗಡಿ ರಸ್ತೆ, ಚೆಕ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಎದುರು, ಬೆಂಗಳೂರು-560 071
182 .ಶ್ರೀ ಬೋರೇಗೌಡ
#10, 2ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಅಶ್ವತ್ಥ ನಾರಾಯಣ ಲೇಔಟ್(ಕೆರೆಯ ಪಕ್ಕ), ಪುಟ್ಟೇನಹಳ್ಳಿ, ಜೆ.ಸಪಿ.ನಗರ, 7ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು -78 ಮೊ:9900948439
183 .ಶ್ರೀ ಮಹಾಬಲಮೂರ್ತಿ ಕೊಡ್ಲೆಕೆರೆ
# 1010/11, 12ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಹನುಮಂತನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 019.
184 .ಶ್ರೀ ಜಿ. ಶಿವಕುಮಾರ್
# 1254, 3ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಬನಶಂಕರಿ 1ನೇ ಹಂತ, ಅಶೋಕನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-50.
185. ಶ್ರೀ ಸಂಪಿಗೆ ತೋಂಟದಾರ್ಯ
# 394, ಸಂಪಿಗೆ, 5ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 8ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಹಂಪಿನಗರ, ವಿಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 040.
186 .ಶ್ರೀ ಜೆ. ಸಿದ್ದರಾಜು
# 551, 2ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, 3ನೇ ಹಂತ, 3ನೇ ಘಟ್ಟ, ಸವೇಶ್ವರನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-79.
187 .ಶ್ರೀ ಕೆ. ಜಯರಾಮ್ ಪ್ಲೋರ್ ಟೈಬಲ್ ಹೌಸ್,
#67, 3ನೇ ಮೇನ್, ಇನ್ ಕಂ ಟ್ಯಾಕ್ಸ್ ಬಡಾವಣೆ, ವಿಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-40.
188. ಶ್ರೀ ಎಂ.ಐ. ಶ್ರೀರಂಗನಾಥ
# 1522, 11ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 5ನೇ ಎ ಮೇನ್, ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀಪುರಂ 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 086.
189. ಶ್ರೀ ಮುರಳೀಧರ ಕುಲಕರ್ಣಿ
# 167, ಎಜಿಎಸ್ ಲೇ ಔಟ್, ನ್ಯೂ ಬಿ.ಇ.ಎಲ್ ರಸ್ತೆ, ಆರ್.ಎಂ.ವಿ 2ನೇ ಹಂತ,ಬೆಂಗಳೂರು-560 094.
190. ಶ್ರೀಮತಿ ಸಾವಿತ್ರಿ
# 50, ಸಂಜಯ, ಬನ್ನೇರುಘಟ್ಟ ರಸ್ತೆ ಬಡಾವಣೆ, ತಿಲಕ್ ನಗರ, ಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 041.
191.ಶ್ರೀ ಗೌರಿ ಸುಂದರ್
# 43, ಚಿತ್ರಶ್ರೀ, ಕಲಾಮಂದಿರ, 5ನೇ ಕ್ರಾಸ್,ಹನುಮಂತನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 019.
192. ಶ್ರೀ ವಿಜೇತ್ ಕಾಮತ್ ವರದಿಗರರು, ಡೆಕ್ಕನ್ ಹೆರಾಲ್ಡ್,
# 75, ಎಂ.ಜಿ.ರಸ್ತೆ ಬೆಂಗಳೂರು-560 001.
193. ಡಾ|| ಸುನೀತ ಕುಮಾರಶೆಟ್ಟಿ ಆವಿಷ್ಕಾರ,
# 88, 16ನೆ ಕ್ರಾಸ್, ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 055.
194. ಶ್ರೀ ಜ.ಬ. ಪರೇಶ್ ಕಾವ್ಯ,
# 46, 5ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಅನುಭವನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 072.
195. ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎಚ್. ಕುಮಾರ್ ರಂಗೋತ್ರಿ, ಶ್ರೀ ರಾಮಮಂದಿರ ಆಟದ ಮೈದಾನ ರಂಗಮಂದಿರ, 4ನೇ ವಿಭಾಗ, ರಾಜಾಜಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 010. 196 .ಶ್ರೀ ಎಂ.ಆರ್. ಚಂದ್ರಮೌಳಿ ವರದಿಗಾರರು, ಸಂಯುಕ್ತ ಕರ್ನಾಟಕ
# 2, ರೆಸಿಡೆನ್ಸಿ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 025.
197 .ಶ್ರೀ ಬಿ.ಎಸ್. ಮಾರುತಿ ಪ್ರಸಾದ್
# 20, 2ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 2ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಟೆಂಫಲ್ ರಸ್ತೆ, ವಿಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 040.
198 .ಶ್ರೀ ಎ. ದ್ವಾರಕನಾಥ
# 68, ಮೊದಲನೇ ಇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಕೋರಮಂಗಲ 8ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560 095.
199. ಶ್ರೀ ಡಿ.ಟಿ. ಚನ್ನಕೇಶವಮೂರ್ತಿ ಸುಮಂಗಲಿ,
# 590/1, 8ನೇ ಮೇನ್, ಎಂ.ಸಿ. ಲೇಔಟ್, ವಿಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-40.
200.ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣೇಗೌಡ
# 267, 4ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 5ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಎಚ್.ಎ.ಎಲ್ 3ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 075.
201 .ಶ್ರೀ ಜಿ.ಎನ್. ರಂಗನಾಥರಾವ್ ಸ್ನೇಹ,
# 266, 3ನೇ ಮೇನ್, 8ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಕೋರಮಂಗಲ ಬಡಾವಣೆ, ಬೆಂಗಳೂರು.
202. ಶ್ರೀ ಎಸ್. ವೆಂಕಟೇಶಸ್ವಾಮಿ
# 1292, 25ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಜಯನಗರ 9ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560 069.
203. ಶ್ರೀ ಎಂ. ಶಂಕರ
# 79/1, 3ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 17ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 055.
204.ಶ್ರೀ ಸಿ. ಶಿವಕುಮಾರ್ ಆರಾಧ್ಯ
# 1602, 8ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಕಾರ್ಪೊರೇಷನ್ ಕಾಲೋನಿ, ಗೋವಿಂದರಾಜನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 079.
205. ಶ್ರೀ ಎನ್.ಕೆ. ಅನಂತ
# 5, 2ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ರಾಮಕೃಷ್ಣಯ್ಯ ಬಡಾವಣೆ, ಶೇಷಾದ್ರಿಪುರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು-20.
206. ಡಾ.ಕೆ.ವೈ. ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ ನಂ.47, ಎನ್.ಆರ್.ಲೇಔಟ್, 9ನೇ ಕ್ರಾಸ್ ವಿರಾಟ್ ನಗರ, ಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-68 ಮೊ:97390-07127
207 .ಶ್ರೀ ಸರ್ವೇಶ್
# 123, ಹೆಣ್ಣೂರು, ಕಲ್ಯಾಣನಗರ ಅಂಚೆ, ಬೆಂಗಳೂರು.
208. ಡಾ|| ಎ.ಆರ್. ಗೋವಿಂದಸ್ವಾಮಿ
# 24, 1ನೇ ಮೇನ್, 2ನೇ ಬಿ ಕ್ರಾಸ್, ಶ್ರೀನಿಧಿ ಬಡಾವಣೆ, ಕೋಣನಕುಂಟೆ ಅಂಚೆ,ಬೆಂಗಳೂರು-62.
209. ಡಾ|| ಪಿ.ಎಸ್. ರಾಮನುಜಮ್
# 573, 2ನೇ ಮೇನ್, 8ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಕೋರಮಂಗಲ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 034
210. ಶ್ರೀ ಡಿ. ಶ್ರೀಕಾಂತ್
# 115/2, 3ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, 6ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ತ್ಯಾಗರಾಜನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 028.
211 .ಡಾ|| ಕೆ. ರಾಮಕೃಷ್ಣಯ್ಯ ಪ್ರವಾಚಕರು, ಪ್ರದರ್ಶನ ಕಲಾ ವಿಭಾಗ, ಬೆಂಗಳೂರು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಜ್ಞಾನಭಾರತಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 056. 212. ಶ್ರೀ ವಿ.ಅರ್. ಕುಲಕರ್ಣಿ
# 7, 1ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 1ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಡಾಲರ್ ಲೇ ಔಟ್, ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ 4ನೇ ಫೇಸ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560 078.
213.ಶ್ರೀ ವಾಸುದೇವಮೂರ್ತಿ
# 1065/3/1, 15ನೇ ಮೇನ್, ಶ್ರೀನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 050.
214 .ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎನ್. ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ
# 26/12, ಎಸ್.ಎಲ್. ಲೇನ್, ಚಿಕ್ಕಮಾವಳ್ಳಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 004.
215 .ಶ್ರೀ ಕೆ.ವೈ. ವಿಜಯಕುಮಾರ
# 384, 19ನೇ ಜಿ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 1ನೇ ಎನ್. ಬ್ಲಾಕ್, ರಾಜಾಜಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-10.
216. ಶ್ರೀ ಕೆ.ಬಿ. ಶಿವಲಿಂಗೇಗೌಡ
# 22, ಲಾಲ್‍ಬಾಗ್ ಸಿದ್ದಾಪುರ, ನರೇಶ್ ಬೇಕರಿ ಹಿಂಭಾಗ, ಜಯನಗರ 2ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560 011.
217. ಶ್ರೀಮತಿ ಎಂ. ಮಾಲತಿ ಕೇರಾಫ್ ಮೋಹನ್ ಲಾಲಾ ಶರ್ಮ ನಂ.36, 6ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 7ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ ಸುಬ್ಬಣ್ಣಗಾರ್ಡನ್, ವಿಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-40 ದೂ:94480-74796. 218 . ಶ್ರೀ ಜಿ. ಉಮೇಶಾರಾಧ್ಯ
# 5, 14ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಆನಂದರಾವ್ ಸರ್ಕಲ್, ಪೊಲೀಸ್ ಕ್ವಾರ್ಟಸ್, ಬೆಂಗಳೂರು-09.
219. ಶ್ರೀ ಸಿ.ಬಿ. ಉಮಾಪತಿ ತರಳಬಾಳು ಕೇಂದ್ರ, ತರಳಬಾಳು ರಸ್ತೆ, 2ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಆರ್.ಟಿ.ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 032. 220. ಶ್ರೀ ಎಂ. ಅಂಬರೀಷ್ ಕುಮಾರ
# 149, 6ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ವಿನಾಯಕ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಹತ್ತಿರ, ಕನಕನಗರ, ಮಾರೇನಹಳ್ಳಿ, ವಿಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-40.
221 .ಶ್ರೀಮತಿ ಎನ್. ಲಕ್ಷ್ಮಿದೇವಿ
# 3, 1ನೇ ಮಹಡಿ, ಚಿಕ್ಕವೆಂಟಪ್ಪ ಬಡಾವಣೆ, ದೊಡ್ಡಬೊಮ್ಮಸಂದ್ರ, ಬೆಂಗಳೂರು-97.
222. ಮಾ|| ವಿ. ರಾಜಶೇಖರ
# 674, ಬಿ 3ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ರಂಗನಾಥಪುರ, ಕಾಮಾಕ್ಷಿಪಾಳ್ಯ, ಮಾಗಡಿ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 079.
223 .ಶ್ರೀ ಎ. ಮಹದೇವ
# 425, 17ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 36ನೇ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ,ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ 6ನೇ ಘಟ್ಟ, ಬೆಂಗಳೂರು-78.
224 .ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎಂ. ರಾಜೇಶ್
# 13, ಹೆಚ್ ಬ್ಲಾಕ್, ಡಾ|| ಎಂ.ಹೆಚ್. ಮರೀಗೌಡ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು ಡೈರಿ ಕ್ವಾರ್ಟಸ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560 029.
225. ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟೇಶ್
# 57, ಆರ್.ಪಿ.ಸಿ. ಬಡಾವಣೆ, ಮಾರುತಿ ಮಂದಿರ ಹಿಂಭಾಗ, 5ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ವಿಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 040
226. ಶ್ರೀ ಜಿ.ಎನ್. ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ ಕನ್ನಡ ಗಣಕ ಪರಿಷತ್ ರಾಯನಗ ಸರ್ಕಲ್ ಬಳಿ, ಚಾಮರಾಜಪೇಟೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 018.
227.ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಎಸ್. ಹಿರಣ್ಣಯ್ಯ
# 109, 6ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 5ನೇ ಮೇನ್, ಆರ್.ಕೆ. ಲೇ ಔಟ್, ಪದ್ಮನಾಭನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 070.
228 .ಶ್ರೀ ಹರಿಹರಪ್ರಿಯ ಸಾಹಿತಿ ಮತ್ತು ಪತ್ರಕರ್ತ, ಪುಸ್ತಕಮನೆ,
#702, ಬೆಂ.ನಗರ ಸಹಕಾರ ಗೃಹ ನಿರ್ಮಾಣ ಸಂಘ ನಿಯಮಿತ ಬಡಾವಣೆ, ತಲಘಟ್ಟಪುರ ಅಂಚೆ, ಕನಕಪುರ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-62
229 .ಶ್ರೀ ಇ. ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ
# 1245, 8ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಚಂದ್ರ ಬಡಾವಣೆ, ವಿಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 040.
230 .ಶ್ರೀ ಎ. ದ್ವಾರಕನಾಥ್
# 608, 1ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಕೋರಮಂಗಲ 4ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560 095.
231 .ಶ್ರೀ ಮುದ್ದಣ್ಣ ಶಿರಹಟ್ಟಿ
# 40/1, 5ನೇ ಮೇನ್, ತ್ಯಾಗರಾಜನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 028.
232. ಶ್ರೀ ಕುಮಾರ್. ಕೆ.ಹೆಚ್.
# 3, ನೇಪಥ್ಯ, ಬಾಳಯ್ಯನ ಕೆರೆ ಹಿಂಭಾಗ, ಕಾವೇರಿಪುರ, ಕಾಮಾಕ್ಷಿಪಾಳ್ಯ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 079.
233. ಶ್ರೀ ಪ್ರವೀಣ್
# 1276/ಎ, 6ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 7ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ ಬಿ.ಎ.ಎಂ.ಎಲ್ ಲೇಔಟ್,ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 098
234. ಶ್ರೀ ಎಸ್. ಬಸವರಾಜು
# 19, ನಾಗಸಂದ್ರ ಕಾಲೋನಿ, ನಾಗಸಂದ್ರ ಅಂಚೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 073.
235. ಶ್ರೀ ರಾಜಗೋಪಾಲ್ ಕಲ್ಲೂರು
# 3/9, ಬನಶಂಕರಿ 3ನೇ ಹಂತ, ಕತ್ತರಿಗುಪ್ಪೆ ಈಸ್ಟ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560 085
236. ಶ್ರೀ ವಿ.ಎಂ.ನಾಗೇಶ್ ದ.ಗಾರ್ಡನ್ ಪ್ಲಾಟ್ ನಂ.ಸಿ1601 ನಂ.9, ಮಾಗಡಿರೋಡ್ ಬೆಂಗಳೂರು-23
237. ಶ್ರೀ ಎಂ. ರಂಗನಾಥ
# 33, ಕಳಸ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್, 6ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, 3ನೇ ಹಂತ, ಬನಶಂಕರಿ 3ನೇ ಫೇಸ್, 100 ಅಡಿ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 085.
238. ಡಾ|| ಸಿದ್ಧನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ ಘಾಟಿ ಭವನ, ಜಿ.ಡಿ. ಪಾರ್ಕ್ ಬಡಾವಣೆ, ವ್ಯಯ್ಯಾಲಿ ಕಾವಲ್, ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 003.
239. ಶ್ರಿ ಬಿ.ಎಂ. ಕಾಮತ್ ಪ್ಲಾಟ್ 3-ಇ,, ಹೆಚ್.ವಿ.ಎಸ್. ಅಪಾರ್ಟ್‍ಮೆಂಟ್ಸ್
# 1, ಲೋಗನಾಥನ್ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 052.
240. ಶ್ರೀಮತಿ ನಾಗರತ್ನ ಚಂದ್ರಶೇಖರ
#891, 2ನೇ ಬಿ ಮೇನ್ ಕಾಳಿದಾಸನಗರ, ಹೊಸಕೆರೆ ಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು-85, 26723330
241 .ಶ್ರೀ ಸುಶೀಲೇಂದ್ರರಾವ್ ಕುಲಕರ್ಣಿ
#1337, ಬಿ.ಇ.ಎಂ.ಎಲ್ 3ನೇ ಹಂತ ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು ಮೊ:7736224669
242. ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಜಿ.ಶಿವಲಿಂಗಮೂರ್ತಿ
# 188, ಭುವನೇಶ್ವರಿನಗರ, ಜ್ಞಾನಭಾರತಿ ಅಂಚೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560056
243. ವೇಣುಗೋಪಾಲ.ಕೆ
# 112, ಹೆಣ್ಣೂರು ಗ್ರಾಮ ಕಲ್ಯಾಣನಗರ ಅಂಚೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-43.
244. ಶ್ರೀ ಟಿ.ಎಂ.ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ನಂ.31/ಎ, “ಕಾವೇರಿ” 3ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, 2ನೇ ಹಂತ, ನಾಗರಬಾವಿ ಬೆಂಗಳೂರು-72
245. ಶ್ರೀ ಎ.ಎನ್.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್
# 723/ಎ, 6ನೇ ಮೇನ್, ಶ್ರೀನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 050
246. ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಧಾ ಜೋಷಿ
# 93, 4ನೇ ಮೇನ್, 5ನೇ ಎ ಕ್ರಾಸ್, 3ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ತ್ಯಾಗರಾಜನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 028.
247 .ಶ್ರೀ ಎ.ಎಸ್. ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ (ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ರಂಗನಿರಂತರ) ಸ್ಪೀಡ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಡೆಲಿವರಿ ಬ್ರಾಂಚ್ ಜಿ.ಪಿ.ಓ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ರಾಜಭವನ ರಸ್ತೆ ಬೆಂಗಳೂರು-560001 ಮೊ: 9980811677 248.ಶ್ರೀ ಬಿ.ಆರ್. ಗೋಪಿನಾಥ್ ಕೆ.ವಿ. ಸುಬ್ಬಣ್ಣ ಆಪ್ತ ರಂಗಮಂದಿರ ನಂ.151, 7ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಟೀಚರ್ಸ್ ಕಾಲೋನಿ 1ನೇ ಹಂತ, ದಯಾನಂದ ಸಾಗರ್ ಕಾಲೇಜು ಹತ್ತಿರ, ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ ಪೋಸ್ಟ್ ಬೆಂಗಳೂರು-560078 : 9242523523 ದೂ: 22909394(ಮನೆ)
249. ಶ್ರೀ ಆರ್.ವೆಂಕಟರಾಜು
#8/2, ಕಸ್ತೂರಿಬಾಯಿ ನಗರ ಪ್ಯಾಲೇಸ್ ಗುಟ್ಟಹಳ್ಳಿ ಅಂಚೆ, ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು-560003 ಮೊ:9741899962 venkatarajupampa@gmail.com
250. ಶ್ರೀ ರಮೇಶ್.ಎಂ. `ಅನನ್ಯ',
# 1728, 4ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 3ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಕಾರ್ಪೊರೇಶನ್ ಕಾಲೋನಿ, ಗೋವಿಂದರಾಜನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-79.
251.ಶ್ರೀ ಸಿ.ವಿ. ವೆಂಕಟರಾಜು
# 47, 3ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 4ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಸೋಮೇಶ್ವರನಗರ, ಜಿ.ಕೆ.ವಿ.ಕೆ. ಅಂಚೆ, ಯಲಹಂಕ, ಬೆಂಗಳೂರು-65.
252 .ಶ್ರೀ ಎಸ್ ಕೆ ತಿಲಕ್ ರಾಜ್ ರಂಗಸಮಾಜ (ರಿ) ಸಾಂಸ್ಕøತಿಕ ಸಂಸ್ಥೆ
# 779, ಶ್ರೀ ಸಿದ್ದರಾಮೇಶ್ವರ ನಿಲಯ ನರ್ಮದಾ ನದಿ ರಸ್ತೆ, ಬೃಂದಾವನ ನಗರ (ಢೋಬಿಘಾಟ್ ) ಶ್ರೀನಗರ, ಬೆಂ-19 9964442657 9242479985
253.ಜಿ.ಟಿ.ಶ್ರೀನಿವಾಸಮೂರ್ತಿ ನಂ.4/1, ಮೊದಲನೇ ಮಹಡಿ, 2ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 3ನೇ ಬ್ಲಾಕ್ ತ್ಯಾಗರಾಜನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-28 254.ಡಾ|| ಸಂಧ್ಯಾ ರೆಡ್ಡಿ
# 1044, ಸಮಯ, 4ನೇ ಮೇನ್, 8ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಶ್ರೀನಿವಾಸನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-560 050.
255.ಪ್ರೊ|| ಸಿ.ಎನ್. ರಾಮಚಂದ್ರನ್
# 89, 3ನೇ ಮೇನ್, ಡಾಲರ್ಸ್ ಕಾಲೋನಿ, 4ನೇ ಫೇಸ್, ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 078.
256.ಶ್ರೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಬಿ. ವೈದ್ಯ ಋತು ರಾಜ,
# 136, 43ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 3ನೇ ಮೇನ್, 8ನೇ ಬ್ಲಾಕ್ ಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 082.
257. ಡಾ|| ವಿ. ಚಂದ್ರಶೇಖರ ನಂಗಲಿ
# 16, ಶ್ರೀಗೌರಿ, ಕನಕನಗರ, ಬಸವೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಹತ್ತಿರ, ಎಂ.ವಿ. ಬಡಾವಣೆ, ಹೊಸಕೋಟೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-562 112.
258. ಡಾ||ಹೆಚ್.ಎಸ್.ರಾಘವೇಂದ್ರರಾವ್
# 7, ಶ್ರೀ ಮಾತಾ, 15ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 5ನೇ ಹಂತ, ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 078.
259.ಶ್ರೀ ಬಿ.ಆರ್. ರಾಮಚಂದ್ರ
# 3, 2ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಲಿಂಕ್ ರಸ್ತೆ, ಚಿತ್ರಾ ಪ್ರಿಂಟರ್ಸ್ ಹಿಂಭಾಗ, ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 003.
260. ಶ್ರೀ ಜಯಂತ್ ಕಾಯ್ಕಿಣಿ
# ಇ-204, ಆದರ್ಶ ಹಿಲ್, ದಯಾನಂದ ಸಾಗರ್ ಕಾಲೇಜು ಮುಂಭಾಗ, ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ ಬಡಾವಣೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560078.
261.ಶ್ರೀ ಆರ್. ನರೇಂದ್ರಬಾಬು
# 58, 5ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 3ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಸಂಜಯನಗರ, ಕೆ.ಇ.ಬಿ. ಬಡಾವಣೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 094
262. ಶ್ರೀ ಮುನಿರಾಜು.ಎಂ. ಕನ್ನಡ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು ಅರಿಕೆರೆ, ಚೀಮಂಗಲ ಅಂಚೆ, ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ ತಾಲ್ಲೂಕು-562 102 ಕೋಲಾರ ಜಿಲ್ಲೆ.
263.ಪ್ರೊ: ಎಂ.ಎನ್. ಮುರುಳೀಧರ್ ಅಭಿನಯ,
# 1132, 18ನೇ ಮೇನ್, 5ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಹೆಚ್.ಬಿ.ಆರ್. ಲೇಔಟ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560043 ದೂ: 9845195983, 25438593
264. ಶ್ರೀ ಬಿ.ಸಿ. ರಾಮಕೃಷ್ಣ
# 660, 14ನೇ ಮೇನ್, 38ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 4ನೇ ಟಿ ಬ್ಲಾಕ್, ಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 041.
265 .ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎಸ್. ಅನಂತ ಸುಬ್ಬರಾವ್ `ಸ್ನೇಹ', ನಂ. 18, ವೈಶ್ಯ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕಾಲೋನಿ, 34ನೇ ಮೇನ್, 4ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಸಾರಕ್ಕಿ 1ನೇ ಫೇಸ್, ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-560078 ದೂ: 080-6546971 266. ಶ್ರೀ ಎ.ಆರ್. ಪ್ರಭಾಕರ್ ನಂ. 89, 1ನೇ ಮೇನ್ ರೋಡ್ 4ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಮಹಾಗಣಪತಿ ನಗರ ರಾಜಾಜಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-10 ದೂ: 23386730 ಮೊ: 9243176557
267 .ಶ್ರೀ ನೈಷಧಂ ಎಸ್ಸೆ 45, ಪರಿಪೂರ್ಣ, 2ನೇ ಕ್ರಾಸ್ 2ನೇ ಮೇನ್, ಕತ್ತರಗುಪ್ಪೆ ಪೂರ್ವ ಬನಶಂಕರಿ 3ನೇ ಘಟ್ಟ, ಬೆಂಗಳೂರು-85 268. ಶ್ರೀ ಸಂಜಯಾ ದೊರೆ ನಂ. 227, 7ನೇ ಕ್ರಾಸ್ ಮೊದಲನೇ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ ಆರ್.ಎಚ್.ಬಿ. ಕಾಲೋನಿ ಮಹಾದೇವ ಪುರ (ಅಂಚೆ) ಬೆಂಗಳೂರು-560048 9342024669
269. ಶ್ರೀ ರವೀಂದ್ರಕಾಂತ ನಂ. 120-ಬಿ, ಭಾರತೀಯ ಸ್ಟೇಟ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ವಸತಿ ಗೃಹಗಳು, ಮಾಗಡಿ ರಸ್ತೆ, ಕೆಂಪಾಪುರ ಅಗ್ರಹಾರ ಬೆಂಗಳೂರು-560023 : 9449003737 270 .ಶ್ರೀ ಕೆ.ಜಿ. ವಿಶ್ವನಾಥ್ 317, ಟಿ. 16ನೇ ಎ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 4ನೇ ಟಿ ಬ್ಲಾಕ್, ಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-41
271. ಶ್ರೀ ಕೆ.ಸಿ ಶಿವರಾಮ್ ನಿರೂಪಕರು, ದೂರದರ್ಶನ,ಬೆಂಗಳೂರು ನಂ. 29, 15ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 2ನೇ ಮೇನ್ ಹೊಯ್ಸಳನಗರ, ಸುಂಕದಕಟ್ಟೆ ಬೆಂಗಳೂರು-560091 ಮೊ: 9341073183 272. ಶ್ರೀ ಪುರುಷೋತ್ತಮ್ ಬಿ.ವಿ ನಂ. 641, 1ನೇ ಎ ಕ್ರಾಸ್ ಬನಶಂಕರಿ 3ನೇ ಘಟ್ಟ, 7ನೇ ಬ್ಲಾಕ್ ಹೊಸಕೆರೆಹಳ್ಳಿ ಕ್ರಾಸ್ ಹತ್ತಿರ ಬೆಂಗಳೂರು-560085
273. ಶ್ರೀ ಸಬ್ಬನಹಳ್ಳಿ ರಾಜು ರಂಗ ನಿರ್ದೇಶಕರು 955, ಕಾಳಿದಾಸನಗರ, 4ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಬನಶಂಕರಿ, 3ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560085, ದೂ: 9448264921 9740751244 274.ನಿರ್ದೇಶಕರು ಬೆಳಗು ವಿಭಾಗ ದೂರದರ್ಶನ ಕೇಂದ್ರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560006 ದೂ: 23333201 ಎಕ್ಸ್‍ಟೆನ್ಞನ್ 202
275.ಶ್ರೀ ನಂದ ಕಿಶೋರ್ ಕೆ.ಆರ್
# 19, ಆರನವ, 2ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ ವೆಂಕಟಚಾರಿ ನಗರ, ರೈಲ್ವೆ ಕಾಲೋನಿ ಲೊಟ್ಟೆಗೊಲ್ಲಹಳ್ಳಿ,, ಬೆಂಗಳೂರು-560094 9632542950
276 .ಶ್ರೀ ಎಂ. ಸಂಪಂಗಿ ನಂ.59, (ಜೆ.ಪಿ.) 4ನೇ ಕ್ರಾಸ್ ಎಲ್.ಐ.ಸಿ. ಕಾಲೋನಿ, 3ನೇ ಬ್ಲಾಕ್ ಜಯನಗರ ಈಸ್ಟ್ ಬೆಂಗಳೂರು-560 011.
277 .ಶ್ರೀ ಮೈಕೊ ಶಿವಣ್ಣ
#12, ಮಾತೃಶ್ರೀ ದೇಶಬಂಧು ನಗರ, ಬಿ.ಇ.ಎಲ್ ನಾರ್ಥ್ ರೈಲ್ವೆ ಪ್ಯಾರಲೆಲ್ ರಸ್ತೆ, ವಿದ್ಯಾರಣ್ಯಪುರಂ ಅಂಚೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-97
278 .ಶ್ರೀ ಚಿ.ರಾಜೀವ್ ತಾರಾನಾಥ್ ನಂ. 355, ಎ.ಇ.ಸಿ.ಎಸ್. ಲೇಔಟ್ ಕುಂದನಹಳ್ಳಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-560037 ದೂ: 28475498 ಮೊ: 9845641937
279. ಶ್ರೀ ಸಂಜಯ್ ಸೂರಿ ಸೂರ್ಯ ಕಲಾವಿದರು ನಂ.6, ಉತ್ತರ ಆಂಜನೇಯ ದೇವಸ್ಥಾನ ಬೀದಿ, ಬಸವನಗುಡಿ ಬೆಂಗಳೂರು-4 280 .ಶ್ರೀ ಎಂ.ಜಿ.ವೆಂಕಟೇಶ್ ನಂ.201, ಜೆ2ಬಿ ಜುಡಿಷಿಯಲ್ ಬ್ಲಾಕ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರೀಡಾ ಗ್ರಾಮ ಕೋರಮಂಗಲ, ಬೆಂಗಳೂರು-560047 9448356706
281 .ಶ್ರೀ ಅಶ್ವತ್ಥ್ ನಾರಾಯಣ ಅಭಿನಯ ರಂಗಕೇಂದ್ರ ಕರ್ನಾಟಕ(ರಿ) ನಂ.519, 12ನೇ ಎ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ವಿಘ್ನೆಶ್ವರ ನಗರ, ಸುಂಕದಕಟ್ಟೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-91 282 .ಶ್ರೀ ರಂಗಾರೆಡ್ಡಿ ಕೋಡಿರಾಂಪುರ ನಂ.396, 2ನೇ ಮಹಡಿ (ಹೆಬ್ಬಾಳ್ ಫೈನಾನ್ಸ್ ಮೇಲೆ) 2ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಹೆಬ್ಬಾಳ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560024 9448321146
283. ಆರ್.ಎಸ್.ಜೈಶಂಕರ್ ಸಮಾನ ಮನಸ್ಕರು, ಬೆಂಗಳೂರು ನಂ.24, ಉಷಾ ಕಿರಣ, ಬಿ.ಹೆಚ್.ಇ.ಎಲ್.ಲೇಔಟ್, ಕೆಂಚೇನಹಳ್ಳಿ, ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿ ನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-560098 ದೂ:9845576281 284 .ಶ್ರೀ ಎಂ.ನರಸಿಂಹ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಗೌರವ ಕಾರ್ಯದರ್ಸಿ ಉದಯಭಾನು ಕಲಾಸಂಘ(ರಿ) ಗವಿಪುರಂ ಸಾಲುಛತ್ರಗಳ ಎದುರು ರಾಮಕೃಷ್ಣಮಠ ಬಡಾವಣೆ, ಕೆಂಪೇಗೌಡನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-19
285 .ರಂಗಶಿಕ್ಷಣ ಕೇಂದ್ರ, ಪರಮಣ್ಣ ಲೇಔಟ್, ಬಿ.ಹೆಚ್.ರಸ್ತೆ,ನೆಲಮಂಗಲ ಬೆಂ.ಗ್ರಾಂ.ಜಿಲ್ಲೆ ದೂ:9448753883, 9916432657 286 . ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಕರ್ನಾಟಕ ಕನ್ನಡ ವೇದಿಕೆ ನಂ.17./6/1-9ಎ ಮೇನ್, ಬನಶಂಕರಿ 3ನೇ ಹಂತ, ಪಾಪಯ್ಯ ಗಾರ್ಡನ್, ಯಲ್ಲಪ್ಪ ಬ್ಲಾಕ್, ಬೆಂಗಳೂರು ದೂ:9845094846
287. ಶ್ರೀ ಜೀನಹಳ್ಳಿ ಸಿದ್ಧಲಿಂಗಪ್ಪ 22, ಸತ್ಯಶ್ರೀ 5ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ 3ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಸರಸ್ವತಿಪುರಂ ಮೈಸೂರು-570009 ದೂ:9886026085, 0821-2546085 288 .ಡಾ.ಹೆಚ್.ಪುಷ್ಪಲತ, ಎಂ.ಡಿ ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರು 34/2, ನಮ್ಮ ಮನೆ ಮೊದಲನೇ ಮಹಡಿ, ಎಸ್.ಕೆ. ಲೇನ್ ಚಿಕ್ಕಮಾವಳ್ಳಿ, ಮಾರಮ್ಮ ದೇವಸ್ಥಾನ ಹತ್ತಿರ ಬೆಂಗಳೂರು-4 26573050
289. ಶ್ರೀ ಕುಮಾರ್ ಕೆ.ಹೆಚ್ ಶ್ರೀರಂಗಮಂದಿರ ಆಟದ ಮೈದಾನ ರಂಗಮಂದಿರ, 4ನೇ ವಿಭಾಗ ಬೆಂಗಳೂರು-10 ಮೊ:9448205995 290. ಶ್ರೀ ಆರ್.ಜಯರಾಜು ಆರ್ ನಂ.1554, ನಿಸರ್ಗ ಲೇಓಟ್ 20ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 6ನೇ ಕ್ರಾಸ್ ಬನ್ನೇರುಘಟ್ಟ ಅಂಚೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-83 ದೂ:9900415256
291. ಡಾ.ಲಕ್ಷ್ಮೀಪತಿ. ಜಿ
#113, ಸರ್ಕಾರಿ ಶಾಲೆ ಹಿಂಭಾಗ ಹೆಣ್ಣೂರು, ಕಲ್ಯಾಣನಗರ ಅಂಚೆ ಬೆಂಗಳೂರು-560043 ದೂ:9448412475
292. ಶ್ರೀ ಡಿ.ವಿ.ಎಸ್.ಗುಪ್ತ ನಂ.305, 3ನೇ ಮಹಡಿ, ಬಾಲಾಜಿ ಎನ್‍ಕ್ಲೇವ್, ಐ.ಟಿ.ಐ ಬಡಾವಣೆ, ಬನಶಂಕರಿ 3ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-85 ಮೊ:917760579939
293. ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಬಿ.ಚಂದ್ರೇಗೌಡ ಬ್ಲಾಕ್ ನಂ: 1,
# 8, ಜಯನಗರ 4ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಪೊಲೀಸ್ ವಸತಿ ಗೃಹ ಬೆಂಗಳೂರು-560 011.
294. ಶ್ರೀ ಟಿ.ಎಂ. ನಾಗರಾಜು ನಂ.33, 1ನೇ ಮಹಡಿ, ಡಿ ಬೀದಿ, ನೆಹರು ರಸ್ತೆ, ಹೊಸಗುಡ್ಡದಹಳ್ಳಿ, ಮೈಸೂರು ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-26
295. ಶ್ರೀ ಚಿಂದೋಡಿ ಶಂಭುಲಿಂಗಪ್ಪ ನಂ. 882, 13ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ 7ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಶ್ರೀನಿವಾಸ ನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-50 ಮೊ: 94482-31715 296. ಶ್ರೀ ಹುಲಿಕಲ್ ನಾಗರಾಜ್
# 104, ಹಳೆ ತಿಪ್ಪಸಂದ್ರ, ಹೆಚ್.ಎ.ಎಲ್ 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 008.
297.ಶ್ರೀಮತಿ ಭಾಗ್ಯಶ್ರೀ
# 3, 14ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 5ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಚೆನ್ನಯ್ಯನಪಾಳ್ಯ, ವಿಲ್ಸನ್ ಗಾರ್ಡನ್, ಬೆಂಗಳೂರು-560030.
298. ಶ್ರೀ ಕೆ. ವೀರಾಚಾರ್
# 488, ಯಶವಂತಪುರ, 7ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 7ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಗೋಕುಲ 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 022.
299. ಕಲಾ ಸಂಪದ
# 134, 4ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 1ನೇ ತಿರುವು, 1ನೇ ಹಂತ, ಮಂಜುನಾಥನಗರ,ಬೆಂಗಳೂರು-560 010.
300. ಡಾ.ನವೀನ್ ಕೆ.ಎಸ್ 2384, 1ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 2ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ ಪಾಪರೆಡ್ಡಿಪಾಳ್ಯ, ನಾಗರಬಾವಿ 2ನೇ ಹಂತ ಬೆಂಗಳೂರು-72
301.ಶ್ರೀ ಅಪ್ಪಗೆರೆ ತಿಮ್ಮರಾಜು ಜನಪದ ಗಾಯಕರು
#28, 10ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ ಹಂಪಿನಗರ, ವಿಜಯನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-40 ಮೊ:9448086269
302. ಶ್ರೀ ಪಿ.ವಜ್ರಪ್ಪ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಕಲಾಮಂದಿರ
# 704, ರಾಜಗೋಪಾಲನಗರ, ಶನಿದೇವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಹತ್ತಿರ, ಪೀಣ್ಯ 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 058. ದೂ:9886093072
303. ಕೆ.ಪ್ರಭಾಕರ ಬಾಬು 152/ಕೆ, 19ನೇ ಎ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ ಒಂದನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ರಾಜಾಜಿನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-560010 304 .ಶ್ರೀ ಗೋಪಾಲ ವಾಜಪೇಯಿ ನಂ.202, 3ನೇ ಮಹಡಿ, ಸಪ್ತಗಿರಿ, 3ನೇ ಮೇನ್, ಸ್ಕಂದ ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಹಿಂದೆ, ಹನುಮಾ ಹಿಲ್ಸ್ ಎಕ್ಸಟೆನಷನ್, ಅರೇಹಳ್ಳಿ, ಸುಬ್ರಮಣ್ಯಪುರ ಅಂಚೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560061 ಮೊ:9060644145
305.ಶ್ರೀ ಜಗದೀಶ್ ಜಾಲ ನಂ.1/1, ಮಂಜುಶ್ರೀ ನಿಲಯ 8ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಚೊಕ್ಕಸಂದ್ರ ಟಿ.ದಾಸರಹಳ್ಳಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-57 ಮೊ:98451-72822 306. ಶ್ರೀ ವಿಜಯ್ ಬೆಣಚ ನಂ.127, 14 ಎ ಕ್ರಾಸ್, ಯಲ್ಲಮ್ಮ ಟೆಂಪಲ್ ರೋಡ್, ನಾಗವಾರ ಪಾಳ್ಯ ಸಿ.ವಿ.ರಾಮನ್ ನಗರ ಅಂಚೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-93.ದೂ:97419-06291
307 . ಡಾ.ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ
#1481/1, 1ನೇ ಮಹಡಿ, 12ನೇ ಬಿ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, 2ನೇ ಹಂತ, ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಪುರಂ, ವೆಸ್ಟ್ ಆಫ್ ಕಾರ್ಡ್ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-86
308 . ಡಾ.ಎಂ. ಸುಶ್ಮಾ
#570, 15ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 1ನೇ ಬ್ಲಾಕ್ 3ನೇ ಹಂತ, ಬಸವೇಶ್ವರನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-79
309 .ಶ್ರೀ ರಾಜಶೇಖರ ಹೆಗಡೆ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಪುರವಣಿ ‘ವಿಜಯವಾಣಿ’ದಿನಪತ್ರಿಕೆ 8884431920 310. ಶ್ರೀಮತಿ ವಿ.ಗಿರಿಜಾ
#154, 4ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಇಟ್ಟಮಡು, ಬಿ.ಎಸ್.ಕೆ 3ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-85 ಮೊ:9845035354
311. ಶ್ರೀ ಎಂ.ಎಸ್.ಉಮೇಶ್
#529, ಬಣ್ಣದ ಮನೆ, 16ನೇ ತಿರುವು 4ನೇ ಎ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು ನಗರ 26581802, ಮೊ :9845644367
312. ಶ್ರೀ ಬಿ.ರಾಮಕೃಷ್ಣಯ್ಯ 1794, 34ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ ಡಿ ಗ್ರೂಫ್, ಶ್ರೀಗಂಧ ಲೇಔಟ್, ಅಡಕವಾಲ್ ಗಿಡದಕೊನೇನಹಳ್ಳಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-91
313 .ಶ್ರೀ ಲೋಕನಾಥ ರಂಗಭೂಮಿ ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರ ನಟ ನಂ.118, ಪುಟ್ಟಿ, 4ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 5ನೇ ಮೇನ್, ಪದ್ಮನಾಭನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-7 314. ಡಾ.ಡಿ.ಎಲ್.ನಾಗರತ್ಮ
#881, ದೇವಗಿರಿ, 19ನೇ ಮೇನ್, ಬಿಎಸ್ಕೆ 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-70 ಮೊ:9845205756
315. ಡಿ.ಎಸ್.ಸುರೇಶ್(ಚಿಕ್ಕ ಸುರೇಶ್)
#12/16, 1ನೇ ಎ ಕ್ರಾಸ್, ರಾಘವೇಂದ್ರ ಲೇಔಟ್, ಹೊಸಕೆರೆಹಳ್ಳಿ, ಬಿಎಸ್ಕೆ 3ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-85 ಮೊ:9845843245, 264200622
316. ಶ್ರೀ ಬಿ.ಟಿ.ಮುನಿರಾಜಯ್ಯ ನಂ.46, 2ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಸೆಲೆಕ್ಷನ್ ಕಾರ್ನರ್ ಎದುರು, ಪೈಪ್ಲೈನ್, ಟಿ.ದಾಸರಹಳ್ಳಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-57 ಮೊ:9449043942
317.ಶ್ರೀ ಸುರೇಶ ಅನಗಳ್ಳಿ
#77, 3ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಐ.ಭಿ.ಆಫೀಸರ್ಸ್ ಲೇಔಟ್, ದೂಬಾಸಿಪಾಳ್ಯ, ಆರ್.ವಿ.ವಿದ್ಯಾನಿಕೇತನ ಅಂಚೆ, ಮೈಸೂರು ರಸ್ತೆ, ಬೆಂ-59 ದೂ:9448050950 Email:anekatheatregroup@gmail.com
318.ಡಾ.ಎಚ್.ಎಲ್.ಪುಷ್ಪ/ಆರ್.ಜಿ.ಹಳ್ಳಿ ನಾಗರಾಜ್ ಸೈಟ್ ನಂ.10/11, ತನಿಶಾ ಅಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್, 4ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಜಿಸಿ ಮೊದಲನೇ ಮಹಡಿ, ಕೆ.ಎಸ್.ಆರ್.ಟಿ.ಸಿ ಲೇಔಟ್, ಚಿಕ್ಕಕಲ್ಲಸಂದ್ರ, ಬೆಂಗಳೂರು-61 ಮೊ: 9480051222
319.ಶ್ರೀ ಸಂಜೀವ ಕುಲಕರ್ಣಿ ಸಂಭ್ರಮ ಸೌರಭ
#30(16/1) 2ನೇ ಮಹಡಿ 4ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 3ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಚಾಮರಾಜಪೇಟೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-18 ಮೊ:9620834600,9880298315
320. ಶ್ರೀ ಶ್ರೀನಾಥ ವಶಿಷ್ಠ ಕಲಾದೇಗುಲ 480, 3ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 2ನೇ ಹಂತ, ವಿಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-40 ಮೊ:9845185070
321. ಶ್ರೀ ಸಂಗಮೇಶ್ ಉಪಾಸೆ ನಂ.ಎಂ.ಎಫ್, 33/10, ಪಿ.ಡಬ್ಲೂಡಿ ಕಾಲೋನಿ ನಂದಿನಿ ಲೇಔಟ್,ಬೆಂಗಳೂರು-96 ದೂ:9980061108 322.ಶ್ರೀ ಸಂಜಯ ದೊರೆ
#25/2ಇ, ಗಾಯಿತ್ರಿ ನಿಲಯ, 7ನೇ ಮೇನ್, 9ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು-3 ಮೊ:9342024669
333.ಶ್ರೀ ಚಿಂದೋಡಿ ಬಂಗಾರೇಶ್
#41, ‘ಸುಶೀಲ’ ಮೊದಲನೇ ಮಹಡಿ, ಬಾಲಾಂಜನೇಯ ದೇವಸ್ಥಾನದ ರಸ್ತೆ, ನ್ಯೂ ಬಿ.ಇ.ಎಲ್.ರಸ್ತೆ, ಆರ್.ಎಂ.ವಿ. 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560094 ಮೊ:9481452630
334.ಶ್ರೀ ಎನ್.ರಾಮಚಂದ್ರಮೂರ್ತಿ ‘ನೇಪಥ್ಯ’,
#12/ಎ, 5ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, 3ನೇ ಹಂತ,3ನೇ ಫೇಸ್, ಭುವನೇಶ್ವರಿನಗರ, ನಂದಿ ಎನ್ಕ್ಲೇವ್ ಹತ್ತಿರ,ಬೆಂಗಳೂರು-85
335.ಶ್ರೀ ದೇವರಾಜು.ಆರ್. ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ರಂಗಸಾಗರ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಸಂಸ್ಥೆ, ನಂ.3655, 69ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, 14ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ ಬಡಾವಣೆ, 1ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560078, ಮೊ:9902739576, 9483265576 336.ಶ್ರೀ ಬಿ.ಎನ್.ಪರಡ್ಡಿ ನಂ.225/ಡಿ, 17ನೆಯ ಬಿ ಮೇನ್ ಆಕ್ಸ್ಫರ್ಡ್ ಕಾಲೇಜ್ ಎದುರು 4ನೆಯ ಸೆಕ್ಟರ್, ಎಚ್.ಎಸ್.ಆರ್. ಬಡಾವಣೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560102 ಮೊ:9448041700