ಹೊರಜಿಲ್ಲೆ ಕಲಾವಿದರ ಪಟ್ಟಿ


3-ವಿವಿಧ ಜಿಲ್ಲೆಗಳ ನಾಟಕ ಕಲಾವಿದರ ವಿಳಾಸ ಪಟ್ಟಿ

ವಿಳಾಸಗಳು
ವಿಳಾಸಗಳು
1. ಶ್ರೀ ಏಣಗಿ ಬಾಳಪ್ಪ ಗುಬ್ಬಿವೀರಣ್ಣ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪುರಸ್ಕೃತರು ಏಣಗಿ, ಸುತ್ತಗಟ್ಟಿ ತಾ: ಸವದತ್ತಿ, ಜಿ: ಬೆಳಗಾಂ 0836-2744581 2.ಶ್ರೀ ಕೆ.ವಿ. ಅಕ್ಷರ ನೀನಾಸಂ ರಂಗ ಶಿಕ್ಷಣ ಕೇಂದ್ರ ಹೆಗ್ಗೋಡು-577 417. ತಾ: ಸಾಗರ, ಜಿ: ಶಿವಮೊಗ್ಗ.
3.ಶ್ರೀ ಚಿಂದೋಡಿ ಚಂದ್ರಧರ ಕೆ.ಬಿ.ಆರ್. ಡ್ರಾಮಾ ಥಿಯೇಟರ್ ಎಂ.ಸಿ.ಬಡಾವಣೆ, ಶಂಕರಲೀಲಾ ಕಲ್ಯಾಣ ಮಂಟಪ, ದಾವಣಗೆರೆ-577 004. 08192-221796 4.ಡಾ|| ಸಿದ್ಧಲಿಂಗ ಪಟ್ಟಣಶೆಟ್ಟಿ `ಹೂ' ಮನೆ ಶ್ರೀದೇವಿ ನಗರ, ವಿದ್ಯಾಗಿರಿ ಧಾರವಾಡ-580 004. 9448630637
5.ನಿರ್ದೇಶಕರು ಕರ್ನಾಟಕ ರಂಗಾಯಣ ಕಲಾಮಂದಿರ, ವಿನೋಬಾ ರಸ್ತೆ ಮೈಸೂರು-570005 6.ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ರಥಬೀದಿ ಗೆಳೆಯರು ಆದಮಾರು ಮಠ ಲೇನ್, ಉಡುಪಿ -576101, 9448215779
7.ಶ್ರೀಮತಿ ಪ್ರೇಮಾ ಗುಳೇದಗುಡ್ಡ ಕೇರಾಫ್ ಗುಲಾಬಿ ಚಿತ್ರಮಂದಿರ ಗುಳೇದಗುಡ್ಡ, ಬಾದಾಮಿ ತಾ: ಬಾಗಲಕೋಟೆ ಜಿಲ್ಲೆ 9448190539 8.ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಆರ್. ರಮೇಶ್ ಸಮುದಾಯ ನಂ.50, 3ನೇ `ಸಿ' ಮೈನ್ ಡಿ.ವಿ.ಸಿ. ಲೇಔಟ್, ಎ ಅಂಡ್ ಎಫ್ ಬ್ಲಾಕ್ ರಾಮಕೃಷ್ಣನಗರ, ಮೈಸೂರು-577 022.
9.ಪ್ರೊ|| ಆರ್.ಕೆ. ಹುಡುಗಿ ಫ್ಲಾಟ್ ನಂ.118 ಎನ್.ಜಿ.ಓ.ಕಾಲೋನಿ, ಸೇಡಂ ರೋಡ್ ಗುಲಬರ್ಗಾ-585 105. 10.ಡಾ|| ಎಂ.ಜಿ. ಈಶ್ವರಪ್ಪ ಕನ್ನಡ ವಿಭಾಗದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ನಂ.13, ಮುಗುಳು ಮಲ್ಲಿಗೆ ಬಾಪೂಜಿವಿದ್ಯಾನಗರ, ದಾವಣಗೆರೆ-577 004
11.ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಎಸ್. ಉಮೇಶ್ ಸಂಹಿತ, ಎಂ.ಐ.ಜಿ.-47 ವಿವೇಕಾನಂದ ಸರ್ಕಲ್, ಕುವೆಂಪುನಗರ ಮೈಸೂರು-577 023. 12. ಶ್ರೀ ಎಸ್. ಶ್ಯಾಮಮೂರ್ತಿ ವಿಕಸಂ ಕಲಾವಿದರು ಭವಾನಿ ನಿಲಯ, ಜಯಶ್ರೀ ಎಡಬದಿ ರಸ್ತೆ, ಜನ್ನಾಪುರ, ಭದ್ರಾವತಿ-577 301. 9591558336
13.ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಭದ್ರಮ್ಮ ಮನ್ಸೂರ್ ರಂಗಕಲಾವಿದೆ ಹಳೇ ಟ್ರಂಕ್ಸ್ ರಸ್ತೆ, ಕೆ.ಇ.ಬಿ. ಆಫೀಸ್ ಹತ್ತಿರ, ಸ್ಪೂರ್ತಿ ಸ್ಕೂಲ್ ಎದುರುಗಡೆ ಬಳ್ಳಾರಿ -583102 9880539515 14. ಶ್ರೀ ಬಿ.ಆರ್.ಅರಿಶಿನಗೋಡಿ ಮಾಲೀಕರು ಹುಚ್ಚೇಶ್ವರ ನಾಟ್ಯಸಂಘ, ಕಮತಗಿ ಮುಕ್ಕಾಂ: ಕಮತಗಿ ಹುನಗುಂದ ತಾ,ಬಾಗಲಕೋಟೆ ಜಿಲ್ಲೆ
15.ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಎಂ. ಖೇಡಗಿ ನಾಟಕ ಲೇಖಕರು ಗಚ್ಚಿನ ಮಹಲ ಹಿಂದೆ,ಬೋಡಕಿ ಮಸೀದಿ ಹತ್ತಿರ, ಜೆ.ಎಂ. ರಸ್ತೆ,ಬಿಜಾಪುರ-586 101. ಮೊ:9448644272 16.ಶ್ರೀ ರವೀಂದ್ರ ಕೊಪ್ಪರ್ ರವಿಕಿರಣ, 8ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ ಪಂಚಾಕ್ಷರಿ ನಗರ, ಗದಗ ಮೊ:9902016064
17.ಡಾ|| ಹೆಚ್.ಎ.ಪಾಶ್ರ್ವನಾಥ ಸೋನಿಯೋ, ನಂ.62, 3ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಕುರುಬರಹಳ್ಳಿ,ಸಿದ್ಧಾರ್ಥನಗರದ ಹತ್ತಿರ,ಮೈಸೂರು-570 011. 9880443281 18. ಶ್ರೀ ಪ್ರಕಾಶ್ ಶೆಣೈ 272/1, 3 ಮತ್ತು 4 ಲಕ್ಷ್ಮೀ ವಿಲಾಸ ರಸ್ತೆ,ದೇವರಾಜ ಮೊಹಲ್ಲಾ ಮೈಸೂರು-24.
19.ಶ್ರೀ ರಾಜಶೇಖರ ಕದಂಬ ಕದಂಬ ರಂಗವೇದಿಕೆ ನಂ.1435, 6ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿಪುರಂ ಮೈಸೂರು-570 004 9845124129 20.ಶ್ರೀ ಬಿ.ಆರ್. ರವೀಶ ಸಿ.ಹೆಚ್.-38, 4ನೇ ಮೈನ್ 12ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಜಯನಗರ ಮೈಸೂರು.
21.ಡಾ|| ಎಸ್.ಬಿ. ಅಳಗಿ ಅಂಜುಮನ್ ಕಲಾವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ವಾಣಿಜ್ಯ ಮಹಾವಿದ್ಯಾಲಯ, ಬಿಜಾಪುರ. 22. ಶ್ರೀ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಅಹಮ್ಮದ್ ಮೊ:9448094494
23.ಶ್ರೀಮತಿ ರಾಮೇಶ್ವರಿ ವರ್ಮ ನಂ.46, ಮೊದಲನೆ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ ಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀಪುರಂ,ಮೈಸೂರು-570 024 24.ಶ್ರೀ ಶಿವರಾಮ ಕಾಡನಕುಪ್ಪೆ 1256, ಪಡುವಣ ರಸ್ತೆ 4ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಕುವೆಂಪುನಗರ, ಮೈಸೂರು-23.
25. ಶ್ರೀ ಹೆಚ್. ಜನಾರ್ಧನ (ಜನ್ನಿ) ನಂ.28,ರೀಜಿನಲ್ ಕಾಲೇಜ್ ಬಡಾವಣೆ ಬೋಗಾದಿ 2ನೇ ಹಂತ, ಪ್ರಶಾಂತನಗರ ಮೈಸೂರು-570026 ಮೊ:9945780989 26.ಶ್ರೀ ಕೆ. ಮುದ್ದುಕೃಷ್ಣ ಸಮುದಾಯ ನಂ.55, 9ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 1ನೇ ಬ್ಲಾಕ್ ರಾಮಕೃಷ್ಣನಗರ,ಮೈಸೂರು-22. ದೂ:9845000670
27.ಶ್ರೀಮತಿ ಶಾಂತಮ್ಮ ಪತ್ತಾರ ರಂಗಭೂಮಿ ಕಲಾವಿದೆ ಮಹಾಂತೇಶ ಚಿತ್ರಮಂದಿರ ರಸ್ತೆ ಇಲಕಲ್ಲ ಅಂಚೆ-587125. ತಾ: ಹುನಗುಂದ, ಜಿ: ಬಾಗಲಕೋಟೆ. 28.ಶ್ರೀ ಎ.ಸಿ. ಕಾರ್ಯಪ್ಪ ಸೃಷ್ಟಿ ಕೊಡಗು ರಂಗ ಪೊನ್ನಂಪೇಟೆ ತಾ: ವಿರಾಜಪೇಟೆ, ಜಿ: ಕೊಡಗು. 9449335667
29.ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಉದಯ ಕಲಾವಿದರು(ರಿ) ಜೆ.ಸಿ.ರಸ್ತೆ, ಸಾಗರ ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ -577401 30.ಶ್ರೀ ಶ್ರೀಪತಿ ಮಂಜನಬೈಲು ರಂಗಸಂಪದ ಅನಂತ ಮುರುಳಿ,ಫ್ಲಾಟ್ ನಂ.165, ಗುರುಪ್ರಸಾದನಗರ,ಬೆಳಗಾವಿ-590 008.
31.ಶ್ರೀಮತಿ ಕೆ.ನಾಗರತ್ನಮ್ಮ ಮಹಿಳಾ ನಾಟಕ ಮಂಡಳಿ ಮರಿಯಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ ಅಂಚೆ ಮರಿಯಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ-583222 ತಾ: ಹೊಸಪೇಟೆ, ಜಿ: ಬಳ್ಳಾರಿ. ಮೊ:9449312468 32.ಶ್ರೀ ಜೀವನ್ ರಾಂ ಸುಳ್ಯ ರಂಗಮನೆ, ಹಳೇಗೇಟ್, ವಿದ್ಯಾನಗರ, ಸುಳ್ಯ. ದ.ಕ. ಜಿಲ್ಲೆ : 574 239.
33.ಶ್ರೀ ಪಿ. ಅಬ್ದುಲ್ ಭಾವೈಕ್ಯತಾ ವೇದಿಕೆ ಕೇರಾಫ್: ಅಮೀನ ಬೆಡ್ಸ್ ಸಿದ್ದಲಿಂಗಪ್ಪ ಚೌಕ, ಹೊಸಪೇಟೆ-583 201. 34.ಶ್ರೀ ಡಿ.ಎಸ್. ಚೌಗಲೆ ನಂ: 76, ರಾಮತೀರ್ಥನಗರ, ಬೆಳಗಾವಿ-590 015. ದೋ:94482-31748
35.ಶ್ರೀ ರಾಮಕೃಷ್ಣ ದುಂಡಿಭಟ್ ಶ್ರೀ ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿ ರಂಗಸಮೂಹ ಮಂಚಿಕೇರಿ-581 347. ತಾ: ಯಲ್ಲಾಪುರ, ಜಿ: ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ. 08419254545 36.ಶ್ರೀ ರವಿ ಕೊಟಾರ ಗಸ್ತಿ ಚಂದ್ರಬಿಂಬ ಸಿ.ಟಿ.ಎಸ್. -5057/12 2ನೇ ಸ್ಟೇಜ್, ಹನುಮನನಗರ ಬೆಳಗಾವಿ-2. ದೂ:9448158115
37.ಡಾ|| ಜಯಪ್ರಕಾಶ ಮಾವಿನಕುಳಿ ನಂ.14, ಎಂ.ಜಿ.ಎಂ. ಕಾಲೇಜ್ ಗುರುಕುಲ ಉಡುಪಿ-576102. 38. ಎಂ.ಐ.ಬಿರಾದಾರ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ನಟಕೇಸರಿ ಹಂದಿಗನೂರು ಸಿದ್ರಾಮಪ್ಪ ಹವ್ಯಾಸಿ ಕಲಾಸಂಘ(ರಿ)ಬಿಜಾಪುರ ಸೌಂದರ್ಯ ನಿವಾಸ, ಲಕ್ಷ್ಮೀನಗರ ಕಂಜುಮರ್ ಕೋರ್ಟ್ ಹಿಂದೆ(ಇಬ್ರಾಹಿಂಪೂರ) ಬ.ಬಾಗೇವಾಡಿ ರೋಡ, ವಿಜಾಪುರ-586109 ದೂ: 98459-43766
39.ಶ್ರೀ ಐ.ಕೆ. ಬೋಳುವಾರ್ ನಿರತನಿರಂತ, ಟೆಲಿಕಾಂ ವಸತಿಗೃಹ ಬಪ್ಪಲಗೆ, ಪುತ್ತೂರು-574 201. 40.ಶ್ರೀಮತಿ ಲೂಸಿ ಪಿರೇರಾ ಅಭಿವ್ಯಕ್ತ ಹವ್ಯಾಸಿ ನಾಟಕ ಸಂಸ್ಥೆ ಕೇರಾಫ್: ಸೆಸ್ಕಾ ಕ್ವಿನ್ಸ್ ಬೀಚ್ ರೋಡು ಅಬ್ಬಕ್ಕರಾಣಿ ಸರ್ಕಲ್ ಬಳಿ ಉಲ್ಲಾಳ-467 709.(ಮಂಗಳೂರು)
41. ಅಧ್ಯಕ್ಷರು /ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸಹನಾ ಕಲಾರಂಗ (ರಿ) ನಾಗಲಾಪುರ, ತಾ:ಹೊಸಪೇಟೆ ಬಳ್ಳಾರಿ ಜಿಲ್ಲೆ 42. ಡಾ: ನಾ. ಮೊಗಸಾಲೆ ಕಾರ್ಯಾಧ್ಯಕ್ಷರು ಕನ್ನಡ ಸಂಘ, ಕಾಂತಾವರ ಕೆ.ಬಿ. ಜಿನರಾಜ ಹೆಗ್ಡೆ ಸ್ಮಾರಕ `ಕನ್ನಡ ಭವನ' ಕಾಂತಾವರ-574129, ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲೆ
43. ಶ್ರೀಮತಿ ಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಪಾಟೀಲ ನಂ.21, ಪ್ರಿಯದರ್ಶಿನಿ ಕಾಲೋನಿ 4ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಗೋಕುಲ ರೋಡು ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ. ದೂ:9448136808 44. ಶ್ರೀ ಮ್ಯಾಕ್ಸಿಂ ರಾಡ್ರಿಗಸ್ ರಾಗತರಂಗ ಶಾರದಾ ವಿದ್ಯಾಲಯ ಕಟ್ಟಡ ನವಭಾರತ ಸರ್ಕಲ್, ಕೋಡಿಯಾಲ್ ಬೈಲ್ ಮಂಗಳೂರು-575 003.
45. ಶ್ರೀ ಸರ್ಜುಕಾಟ್‍ಕರ್ ಕಾವ್ಯ, ಎಂ.ಐ.ಜಿ.215 ಮಹಂತೇಶನಗರ ಬೆಳಗಾವಿ-560 016. 46. ಅಧ್ಯಕ್ಷರು /ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸಂಸ್ಕಾರಭಾರತಿ 191, ಶ್ರೀ ಹರಿಗುರು ನಿಲಯ ದಿವಾನ್ ರಸ್ತೆ, ಮೈಸೂರು
47. ಶ್ರೀ ಶಂಕ್ರಯ್ಯ ಘಂಟಿ ಸಮುದಾಯ ನಂ.12, ಸ್ಟಾಫ್ ಕ್ವಾರ್ಟಸ್ ಗುಲ್ಬರ್ಗಾ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯ ಗುಲ್ಬರ್ಗಾ-585106 ಮೊ:9448888077 48. ಶ್ರೀ ಎಲ್.ಬಿ. ಶೇಖ್ ಮಾಸ್ತರ್ ಲಲಿತ ಪ್ರಿಂಟಿಂಗ್ ಪ್ರೆಸ್,ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣದ ಹತ್ತಿರ,ಬಿಜಾಪುರ. 9448406016
49. ಶ್ರೀ ಜಿ.ಎನ್.ದೇಶಪಾಂಡೆ ಕಲಾಮಾಧ್ಯಮ ಬನ್ನಿಲಕ್ಷ್ಮೀ ಮುನ್ಸಿಪಲ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಹಿಂಭಾಗ ಗೋಪಾಲಪುರ ಗಲ್ಲಿ, ಬಿಜಾಪುರ-586101 ದೂ:9448833054 50. ಸಂಚಾಲಕರು ಶ್ರೀಧರ್ ಹೆಗಡೆ, ಶ್ರೀ ಕುಮಾರೇಶ್ವರ ನಾಟ್ಯ ಸಂಘ ಹಾನಗಲ್, ಕ್ಯಾಂಪ್ ಗುಲಬರ್ಗಾ ನಿಯರ್ ಸಂಗಮ್ ಟಾಕೀಸ್ ಗುಲಬರ್ಗಾ -5
51. ಶ್ರೀ ವಿಶ್ವನಾಥ್ ವಂಶಾಕೃತ ಮಠ ಸ್ನೇಹರಂಗ ಹವ್ಯಾಸಿ ಕಲಾ ಸಂಸ್ಥೆ ಇಲಕಲ್ಲ-587 125 ಮೊ:9448406258 52. ಶ್ರೀ ಪ್ರದೀಪಚಂದ್ರ ಕುತ್ವಾಡಿ ರಂಗಭೂಮಿ ಸನ್ ಆಫ್ ದಿ:ಕೆ. ಆನಂದ ಗಾಣಿಗ ಕುತ್ಪಾಡಿ-574 134.ಮಾರ್ಗ-ಉದ್ಯಾವರ, ಉಡುಪಿ.ದೂ:94489-52847
53. ಶ್ರೀ ಪಿ. ಮುನಿರೆಡ್ಡಿ ವೃತ್ತಿರಂಗಭೂಮಿ ಕಲಾವಿದ ಮದ್ದೇರಿ ಅಂಚೆ,ತಾ: ಜಿ: ಕೋಲಾರ. 54. ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ /ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಸುರಭೀ ನೃತ್ಯಕಲಾಶಾಲೆ (ರಿ) ಬೈಂದೂರು-576214, ಕುಂದಾಪುರ ತಾ, ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲೆ
55. ಶ್ರೀ ಗಜಾನನ ಮಹಾಲೆ ಟ್ರೈನಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜ್ ಹಿಂಭಾಗ ಮಹಿಷಿ ಬ್ಲಾಕ್, ಡೆಪ್ಯುಟಿ ಚನ್ನಬಸಪ್ಪನಗರ ಕೆ.ಸಿ.ಪಾರ್ಕ್ ಹತ್ತಿರ ಧಾರವಾಡ-2 0836-443585 56. ಶ್ರೀ ಸಂಗಮೇಶ ಆರ್. ಗುರವ ಮು: ಪೋ: ಸೂರೇಬಾನ ತಾ: ರಾಮದುರ್ಗ, ಜಿ: ಬೆಳಗಾವಿ.
57. ಶ್ರೀ ಎಸ್. ವಿ. ಪಾಟೀಲ್ ಗುಂಡೂರ ಅಂಚೆ-584 130. ತಾ: ಗಂಗಾವತಿ, ಜಿ: ಕೊಪ್ಪಳ. 58. ಶ್ರೀ ಪಂಡಿತಾರಾಧ್ಯ ಶಿವಾಚಾರ್ಯ ಸ್ವಾಮಿಗಳು ಸಾಣೇಹಳ್ಳಿ ಮಠ, ಸಾಣೇಹಳ್ಳಿ-577 515. ತಾ: ಹೊಸದುರ್ಗ, ಜಿ: ಚಿತ್ರದುರ್ಗ.
59. ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥ್ ಗಜಾನನ ಹೆಗ್ಗಡೆ ವಾಲ್ಮೀಕಿ ಪ್ರಿಂಟರ್ಸ್ ಕೋಟೆ ಬೀದಿ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ. 60. ಶ್ರೀ ಸಿ. ಬಸವಲಿಂಗಯ್ಯ 78/ಎ, ಸಿರಿಮನೆ 4ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಮಾರುತಿ ದೇವಸ್ಥಾನ ರಸ್ತೆ ಕುವೆಂಪುನಗರ, ಮೈಸೂರು-9. ಮೊ:9448538620
61. ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಎಂ. ರಂಗಯ್ಯ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಶ್ರೀ ರಂಗರಂಗ ಹವ್ಯಾಸಿ ಕಲಾವೃಂದ(ರಿ) ಸದಾಶಿವನಗರ ತುಮಕೂರು-572 101. 9448416446 62. ಶ್ರೀ ಪಿ. ಗಂಗಾಧರಸ್ವಾಮಿ #5046,ಕೌಟಿಲ್ಯ ಈಜುಕೊಳ ಹಿಂಭಾಗದ ರಸ್ತೆ, 3ನೇ ಹಂತ, ದಟ್ಟಗಳಳಿ, ಮೈಸೂರು-570022 ಮೊ:9449264407
63. ಶ್ರೀಮತಿ ಜಿ.ಕೆ. ಸುಷ್ಮ ಸುರೇಶ್ ನಂ.ಬಿ.ಎಲ್.ಎನ್.704, ಮಹಡಿ ಕೋಕುಲ, ರಮಣ ಬ್ಲಾಕ್ ಕುಣಿಗಲ್-572 130. 0816-321352 64. ಶ್ರೀಮತಿ ಲಲಿತ ರಾಚಪ್ಪ ಪಾತ್ರೋಟ ಜಾನಪದ ಕಲಾವಿದರು ನಾವಲಗಟ್ಟಿ ತಾ: ಬೈಲಹೊಂಗಲ, ಜಿ: ಬೆಳಗಾಂ.
65. ಶ್ರೀ ವೈ.ಎನ್.ಗೌಡ್ರು ಹವ್ಯಾಸಿ ಕಲಾವೃಂದ, ಮುಂಡರಗಿ ಮುಕ್ಕಾಂ:ಅಂಚೆ:ಮುಂಡರಗಿ-582118 ಗದಗ ಜಿಲ್ಲೆ ದೂ:9448301924 66. ಶ್ರೀ ಬಸವಲಿಂಗಯ್ಯ ಹಿರೇಮಠ ರಂಗ ನಿರ್ದೇಶಕ ಜಾನಪದ ಸಂಶೋಧನ ಕೇಂದ್ರ ಸಪ್ತಪದ, ಹಳಿಯಾಳ ರಸ್ತೆ ಧಾರವಾಡ. 0836-2779402,9448314525
67. ಶ್ರೀ ಚನ್ನವೀರ ಝಳಕಿ ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ರಸ್ತೆ ಸಾರಿಗೆ ಸಂಸ್ಥೆ ವಸತಿ ಗೃಹ, ತೊರವಿ ರಸ್ತೆ ಬಿಜಾಪುರ. 68. ಶ್ರೀಮತಿ ಎಸ್. ಮಾಲತಿ ಮಹಾಲಸ ನಿಲಯ, ಜೋಗ ರಸ್ತೆ, ತಾ: ಸಾಗರ, ಜಿ: ಶಿವಮೊಗ್ಗ. ಮೊ: 94484-28435
69. ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಕೆ. ಪರಮೇಶ್ವರಯ್ಯ ಶ್ರೀ ತರಳಬಾಳು ಕಲಾ ಸಂಘ, ಸಾಣೇಹಳ್ಳಿ-577 515. ಹೊಸದುರ್ಗ ತಾ|| ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ 70. ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಮಯೂರ ಕಲಾಸಂಘ(ರಿ) 182/2/48, ವಾಡ್ ್ ನಂ.9, ಮೊದಲನೇ ಮಹಡಿ, ತೇರುಬೀದಿ, ಬಳ್ಳಾರಿ ಜಿಲ್ಲೆ 9980386154
71. ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಆರ್. ಸ್ವಾಮಿ `ಕೆನಾವು'ಕನ್ನಡ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು, ಮಾರುತಿನಗರ, ಅರಸೀಕೆರೆ-573 103. 9845084777 72. ಶ್ರೀ ರಮೇಶಗೌಡ ಪಾಟೀಲ ಕೇರಾಫ್: ಶ್ರೀದೇವಿ ಫ್ಲೋರ್‍ಮಿಲ್ ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ಪೇಟೆ ಕೆ.ವಿ. ಅಂಡ್ ಸನ್ಸ್ ಕಾಂಪೌಂಡ್ ಬಳ್ಳಾರಿ-583 103. 9448074355
73. ಶ್ರೀ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಎಸ್. ವಸ್ತ್ರದ ಬೆಳಗು ಆನಂದಾಶ್ರಮ ರಸ್ತೆ ಬೇಲೇರಿ ಆಯಿಲ್ ಮಿಲ್ ಹತ್ತಿರ ಗದಗ-582 101. 74. ಶ್ರೀ ಪ್ರಸಾದ್ ರಕ್ಷಿದಿ ಬೆಳ್ಳೆಕೆರೆ, ಕ್ಯಾಮನಹಳ್ಳಿ ಅಂಚೆ ತಾ: ಸಕಲೇಶಪುರ, ಜಿ: ಹಾಸನ.
75. ಶ್ರೀ ಎ.ಎಸ್.ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಗೆಳೆಯರ ಬಳಗ ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆ(ರಿ) ಅಜ್ಜಂಪುರ ಅಜ್ಜಂಪುರ-577 547 ತಾ: ತರಿಕೆರೆ, ಜಿ: ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು 76. ಶ್ರೀ ಕೆ. ಜಗುಚಂದ್ರ ಕಲಾದರ್ಶಿ ಚಂದ್ರಾಲಯ, ಗಣೇಶನಗರ, ಧಾರವಾಡ. ಮೊ:99453-64191
77. ಶ್ರೀ ಜಯಪ್ರಕಾಶಗೌಡ ನಂ.1, 1ನೇ ಕ್ರಾಸ್ ಬಂದಿಗೌಡ ಬಡಾವಣೆ ಮಂಡ್ಯ-571 401. ಮೊ:9448194456 78. ಶ್ರೀ ಶ್ರೀಕಂಠಗುಂಡಪ್ಪ ನಂ.57, ಈಶಾನ್ಯ, 3ನೇ ಮೇನ್, 3ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕಾಲೋನಿ ಬೋಗಾದಿ, ಮೈಸೂರು-570 026. ಮೊ:99860-06625
79.ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಶ್ರೀ ಭಾರತಿ ಕಲಾವಿದರು(ರಿ) ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ್ ಅಪ್‍ಸೆಟ್ ಪ್ರಿಂಟರ್, ಪ್ರಧಾನ ರಸ್ತೆ, ಹಿರಿಯೂರು 572143, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ 80. ಶ್ರೀ ಸುಶೀಲೇಂದ್ರ ರಾವ್ ರಂಗಭಾರತಿ,ನಂ.39, 12ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ನವಿಲು ರಸ್ತೆ,ಎ&ಬಿ ಬ್ಲಾಕ್, ಕುವೆಂಪುನಗರ,ಮೈಸೂರು.
81. ಡಾ|| ಎಚ್.ಎಂ. ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ ಹಿಂದಿ ವಿಭಾಗ ನೆಹರು ಮೆಮೊರಿಯಲ್ ಕಾಲೇಜು ಸುಳ್ಯ, ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ. ಮೊ:9448445704 82. ಶ್ರೀ ಬಸವರಾಜ ಮಲಶೆಟ್ಟಿ ನಿನಾದ, 2ನೇ ಮೇನ್ ಬಸವೇಶ್ವರ ಬಡಾವಣೆ, ಹೊಸಪೇಟೆ-583201 ಬಳ್ಳಾರಿ ಜಿಲ್ಲೆ ಮೊ: 9449171552, 08394-227207 (ಮನೆ) 9741352949
83. ಶ್ರೀ ಬಿ.ಐ.ಈಳಿಗೇರ ``ಆಶೀರ್ವಾದ'' ಪ್ರಶಾಂತನಗರ, ಸಾಧನಕೇರಿ, 5ನೇ ಕ್ರಾಸ್ ಧಾರವಾಡ-8. ದೂ: 0836-244022, 9343104226 84. ಶ್ರೀ ಬಾಪಟ್ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರು ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಕಾಲೇಜು ಜೋಗ್ ಫಾಲ್ಸ್, ತಾ: ಸಾಗರ.
85. ಶ್ರೀ ಕಾ.ನ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಕನ್ನಡ ಯುವಕ ಸಂಘ ಶ್ರೀನಗರ, ಗೌರಿಬಿದನೂರು-561 208 86. ಶ್ರೀ ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ಅಣತಿ `ರಚನಾ', ಶರಾವತಿನಗರ ಹೊಸಮನೆ ಚರ್ಚ್ ಪಕ್ಕ ಶಿವಮೊಗ್ಗ-577 201.
87. ಶ್ರೀ ಚನ್ನಬಸಯ್ಯ ಗುಬ್ಬಿ ವೃತ್ತಿ ರಂಗಭೂಮಿ ಕಲಾವಿದ ಶ್ರೀ ಅಮರೇಶ್ವರ ನಿಲಯ, ಸಿದ್ದರಾಮ ನಗರ,ಊರಕೆರೆ ಅಂಚೆ, ಜಿಲ್ಲಾ ಬಂದಿಖಾನೆ ರಸ್ತೆ,ತುಮಕೂರು-572106 88. ಡಾ|| ಅಂಬಣ್ಣ ಲಲಿತಕಲಾ ರಂಗ ಮರಿಯಮ್ಮನಹಳ್ಲಿ,ತಾ: ಹೊಸಪೇಟೆ, ಜಿ: ಬಳ್ಳಾರಿ
89. ಶ್ರೀ ಕೆ.ಜಿ. ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಕಿನ್ನರ ಮೇಳ, ತುಮರಿ ತಾ: ಸಾಗರ, ಜಿ: ಶಿವಮೊಗ್ಗ. 80. ಶ್ರೀ ಗಂಗಾಚರಣ್ ಒಂಟಿಗುಡ್ಡ ಕಾವಲು,ದೊಡ್ಡಕುಂಚೆ ಅಂಚೆ,ತಾ: ಹೊಳೆನರಸೀಪುರ, ಜಿ: ಹಾಸನ.
91. ಶ್ರೀ ಬಿ.ಎಸ್. ಗವೀಮಠ ಎಸ್.ಎಸ್. ಬಸವನಾಳ ಟೀಚರ್ಸ್ ಟ್ರೈನಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು, ಲಿಂಗರಾಜ ಕ್ಯಾಂಪಸ್, ಕಾಲೇಜು ರಸ್ತೆ, ಬೆಳಗಾವಿ. 92. ಶ್ರೀ ಶಂಭುಲಿಂಗ ವಾಲ್ದೊಡ್ಡಿ ಸಮತ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ವಿದ್ಯಾನಗರ ಕಾಲೋನಿ, ಚರ್ಚ್ ಹಿಂಭಾಗ ಬೀದರ್-585 402. ದೂ: 9448186652
93. ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಮತಿ ನವಲೆ ಹಿರೇಮಠ ಪ್ಲಾಟ್ ನಂ.4, ಸನ್ಮಾನ ಕಾಲೋನಿ ಗೋಕುಲ ರಸ್ತೆ, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ 0836-2337637 94. ಶ್ರೀ ಎಂ.ಜೆ. ದೀಪಕ್ ಬಿನ್ ಜಗನ್ನಾಥ್ ಶ್ರೀ ರಾಮೇಶ್ವರ ಎಸ್ಟೇಟ್,ದೇವರುಂದ ಅಂಚೆ ಮೂಡುಬಿದರೆ, ಜಿ: ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು. 9242889000
95. ಶ್ರೀ ಎಸ್ ಎಸ್ ಚಿಕ್ಕಮಠ ಮಹಾತ್ಮ ಬಸವೇಶ್ವರ ನಗರ ಕೊಪ್ಪದ ಕೆರಿ, ಒಂದನೇಯ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ ಒಂದನೇಯ ಕ್ರಾಸ್, ಧಾರವಾಡ ದೂ:9845388469 96. ಶ್ರೀ ಸದಾನಂದ ಸುವರ್ಣ ಸುವರ್ಣಗಿರಿ ಅಬ್ಬಕ್ಕನಗರ, ಕೊಟ್ಟೂರ, ಮಂಗಳೂರು-6.
97. ಶ್ರೀ ನಾಗರಾಜ ಜಲದುರ್ಗ ಯುವಕ ಸಂಘ ಹೇರಂಭಾಪುರ ಕಟ್ಟೆ ಹಕ್ಕಲು ತಾ: ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ. 98. ಶ್ರೀ ಟಿ.ಎಸ್. ರಾಜೇಂದ್ರಪ್ರಸಾದ್ ಎಂ.ಎ. ಸಂಘ ಹೊಸದುರ್ಗ ಸಮುದಾಯ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರ ಹೊಸದುರ್ಗ-577 527, ಜಿ: ಚಿತ್ರದುರ್ಗ.
99. ಶ್ರೀ ಜಿ. ರಾಜಶೇಖರ ಎಲ್.ಐ.ಸಿ. ವಿಭಾಗೀಯ ಕಚೇರಿ ಉಡುಪಿ-576 101. 100. ಶ್ರೀ ಮಹಾಲಿಂಗ ಮಂಗಿ ಜ್ಯೋತಿ ಕಲಾವಿದರು ಶುಭೋದಯ, ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಬಡಾವಣೆ ಗೋಕಾಕ್-591 307. ಜಿ: ಬೆಳಗಾಂ.
101. ಶ್ರೀ ರಾಜಶೇಖರ ನೀರ್ ಮಾನ್ವಿ ಪ್ರತೀಕ, ನಂ.106 ವಿದ್ಯಾಗಿರಿ, ಕ್ಲಬ್ ರಸ್ತೆ ಬಳ್ಳಾರಿ-583 103. 102. ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಡಾ.ದಸ್ತಗಿರಿ ದಿನ್ನಿ ತಾಲ್ಲೂಕ ಕನ್ನಡ ಸಾಹಿತ್ಯ ಪರಿಷತ್ತು, ರಾಯಚೂರು ಉಪನ್ಯಾಸಕರು, ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಕಾಲೇಜು, ರಾಯಚೂರು-584101
103. ಶ್ರೀ ಟಿ.ಪಿ. ಅಶೋಕ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಕಾಲೇಜು ಲಾಲ್ ಬಹದೂರ್ ಕಾಲೇಜು,ಸಾಗರ. 104. ಶ್ರೀ ಎನ್.ಎಸ್. ಹಿರೇಮಠ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಕಾಲೇಜು ಹರಪ್ಪನಹಳ್ಳಿ, ಜಿ: ಬೆಳಗಾಂ.
105. ಶ್ರೀ ಕಾಂತೇಶ್ ಕದರಮಂಡಲಗಿ ಸ್ನೇಹಾದ್ರಿ ರಂಗತರಂಗ ಬಿ/4, ದೂರಸಂಪರ್ಕ ವಸತಿಗೃಹ ಕುವೆಂಪು ರಸ್ತೆ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ. 106. ಶ್ರೀ ಚಂದ್ರಕಾಂತ ಕುಸನೂರ ನಂ.534, `ಸರೋಜ' ಚನ್ನಮ್ಮನಗರ 2ನೇ ಹಂತ ಬೆಳಗಾವಿ-1.
107. ಶ್ರೀ ಹೊ.ನಾ. ಸತ್ಯ ರಂಗನಿರ್ದೇಶಕರು ಸಿಂಡಿಕೇಟ್ ಬ್ಯಾಂಕ್, ಗಾಂಧಿಬಜಾರ್ ಶಿವಮೊಗ್ಗ. 108. ಶ್ರೀ ಬಿ.ಎಲ್.ಪಾಟೀಲ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ವಿಮೋಚನಾ ಸಂಘ, ಅಥಣಿ ಬೆಳಗಾಂ ಜಿಲ್ಲೆ ದೂ:08289-251043, 252353
109. ಡಾ|| ರಾಮಚಂದ್ರ ನಾಯಕ ವೈಶಾಲಿ ನರ್ಸಿಂಗ್ ಹೋಮ್ ಚಿತ್ರದುರ್ಗ. 110. ಡಾ: ಬಸವರಾಜ್ ಜಗಜಂಪಿ ಪ್ರಾಚಾರ್ಯರು ಲಿಂಗರಾಜ್ ಕಾಲೇಜ್, ಕಾಲೇಜು ರಸ್ತೆ, ಬೆಳಗಾಂ
111. ಶ್ರೀ ಎಸ್. ವಿಶ್ವೇಶ್ವರಯ್ಯ ನಮ್ ಟೀಂ ಸರ್.ಎಂ.ವಿ.ಅಸೋಸಿಯೇಟ್ಸ್ ನಂ.1, ಪಿ.ಎಲ್.ಡಿ. ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್ ಬಡಾವಣೆ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ-577 201 112. ಶ್ರೀ ಬಿ. ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ ವೃತ್ತಿ ಕಂಪನಿ ಮಾಲೀಕರು ಎಂ.ಕೆ. ಹಟ್ಟಿ ಅಂಚೆ ಚಿತ್ರದುರ್ಗ.
113. ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮಣದಾಸ್ ನಂ.1, 3ನೇ ತಿರುವು ಕುವೆಂಪುನಗರ ತುಮಕೂರು. 114. ಶ್ರೀ ಸಿ.ಟಿ. ಬ್ರಹ್ಮಾಚಾರ್ ರಂಗನಿರ್ದೇಶಕರು 1ನೇ ತಿರುವು, ಶಿವಪ್ಪನಾಯಕನಗರ ಹೊಸ ಬಡಾವಣೆ, ಸಾಗರ-577 401.
115.ಶ್ರೀ ಬ್ಯಾಳಿ ವಿಜಯಕುಮಾರಗೌಡ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ತಾಲೂಕು ಕಲಾವಿದರ ಕ್ಷೇಮಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಂಘ ಕೂಡ್ಲಿಗಿ-583 135, ಜಿ: ಬಳ್ಳಾರಿ 116.Sri Umesh Saliyana AProova Kalavidru Parekatte, Ramadasa Nagar, Koodulu, Kasaragodu 9447023384
117. ಕೆ.ಜಗನ್ನಾಥ್ ಎಂಪ್ಲಾಯೀಸ್ ಪ್ರಾವಿಡೆಂಟ್ ಫಂಡ್ ಆರ್ಗನೇಜೇಶನ್ ಹೈಲ್ಯಾಂಡ್, ಮಂಗಳೂರು-2 ದೊ:9449331918 118 . ಶ್ರೀ ಗವೀಶ್ ಹಿರೇಮಠ್ ಮಾತೃಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರಗುಡಿ ಹಿಂಭಾಗ ಮಹಾತ್ಮ ಬಸವೇಶ್ವರನಗರ, ಗುಲ್ಬರ್ಗಾ -585106ದೂ: 958472-241904 /ಮೊ: 9448651634
119.Sri Kasaragodu Chinna Giridhar Store Bank Road,Kasaragodu-671 121. (Kerala State) 120.ಶ್ರೀ ಶಿವಮೂರ್ತಿ ಕುಂದೂರಮಠ ಕೇರಾಫ್: ಜಿ. ಹಿರೇಮಠ ಹಳವಮ್ಮದೇವಿ ಬಾಲಿಕಾ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ಹೊನ್ನಾಳಿ, ಜಿ: ಶಿವಮೊಗ್ಗ.
121.ಡಾ|| ಗಿರಡ್ಡಿ ಗೋವಿಂದರಾಜು `ಸರೋಜ' ನವೋದಯನಗರ ಧಾರವಾಡ-580 003. 122. ಶ್ರೀ ಎಚ್.ಎಂ. ಪ್ರಭಾಕರ್ ಚಿದಂಬರ ಜೋಯಿಸ ಕಾಂಪೌಂಡ್ 1ನೇ ಪ್ಯಾರಲಲ್ ರಸ್ತೆ ಶಿವಮೊಗ್ಗ-577 201.
123. ಶ್ರೀ ರವಿ ಹಿರೇಮಠ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಸಂಧ್ಯಾ ಸಾಹಿತ್ಯ ವೇದಿಕೆ, ಶಹಾಪುರ ಅಮೃತನಿವಾಸ, ಸಿ.ಬಿ. ಟೆಂಪಲ್ ರೋಡ್ ತಾ:ಶಹಾಪೂರ-585223, ಯಾದಗಿರಿ ಜಿಲ್ಲೆ 9448651520 124. ಡಾ|| ವೀರಣ್ಣ ರಾಜೂರ ಕನ್ನಡ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ ಧಾರವಾಡ.
125. ಶ್ರೀ ಪಿಚ್ಚಳ್ಳಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಸಮತಾನಗರ, ರೈಲ್ವೆ ಬಡಾವಣೆ, ಮಾಲೂರು-563 160. ಜಿ: ಕೋಲಾರ. 126. ಶ್ರೀ ಜಿ.ಹೆಚ್. ರಾಘವೇಂದ್ರ ಇ.ಡಿ.ಬ್ಯೂ.ಎನ್. ನಂ.575 ನವನಗರ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ-580 028
127. ಶ್ರೀ ಯೋಗೇಂದ್ರಸಿಂಗ್ `ದೀಪದರ್ಶಿನಿ' ರಂಗಬೆಳಕು ವಿನ್ಯಾಸಕರು ಕೆ.ಸಿ. ಮಾರ್ಕೆಟ್ ಬಿಜಾಪುರ. 128. ಶ್ರೀ ಬಿ.ಎ. ರಾಮಚಂದ್ರ ನಂ.2193, ಮಾಧವಚಾರ ರಸ್ತೆ ಕೆ.ಆರ್. ಮೊಹಲ್ಲಾ ಮೈಸೂರು-570 004.
129. ಶ್ರೀ ಪರಮೇಶ್ವರ ಹೆಗಡೆ ಹಳೀಗದ್ದೆ ಅಂಚೆ ಕಂಪ್ಲಿ ತಾ: ಯಲ್ಲಾಪುರ, ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ. 130. ಶ್ರೀ ಯು.ಆರ್. ನಾರಾಯಣಯ್ಯ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರು ಶ್ರೀವಾಣಿ ಸಂಗೀತ ಪಾಠಶಾಲೆ ಕೆ.ಆರ್. ರಸ್ತೆ, ಸುಭಾಷ್‍ನಗರ ಮಂಡ್ಯ.
131 ಶ್ರೀ ಚಂದ್ರಗುಪ್ತ ಚಾಂದಕವಠೆ `ಶ್ರೀ ಅನುಗ್ರಹ', ನಂ.8-10-2/ಎ-30 ಅಕ್ಕಮಹಾದೇವಿ ಕಾಲೇಜು ಹಿಂಭಾಗ ಬೀದರ್-585 401. 132. ಶ್ರೀ ಜಿ.ಆರ್. ಗುರುರಾಜ್ ಕೇರಾಫ್: ಬಿ.ಎಸ್.ಜಿ. ರಾಮಚಂದ್ರಚಾರ್ ಮೋಹಿಯೊನಗರ, ಜೋಗರಸ್ತೆ ಸಾಗರ-577 401.
133. ಶ್ರೀ ವಸಂತ ಕುಲಕರ್ಣಿ ನಂ.4, ಭುವನೇಶ್ವರಿನಗರ ನಾಗಶೆಟ್ಟಿಕೊಪ್ಪ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ-580 023 134. ಶ್ರೀ ಸೋಮಶೇಖರ ಎಂ. ಸಾಲಿ ಸಮಾಜ ಸೇವಕರ್ತ ಬಾಗಲಕೋಟೆ-587 101.
135. ಶ್ರೀ ಹುಲಗಪ್ಪ ಕಟ್ಟೀಮನಿ ರಂಗ ಕಲಾವಿದರು 2459/1, 2ನೇ ಮೃನ್, 3ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ವಿನಾಯಕನಗರ, ಮೈಸೂರು. 136. ಶ್ರೀ ರೇವಣಸಿದ್ದಯ್ಯ ತಾತನವರು ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿ ಜಾನಪದ ಸಾಂಸ್ಕøತಿಕ ಕಲಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಂಘ(ರಿ) ಅರಳಿಹಳ್ಳಿ, ಪೋ:ಸುಳೇಕಲ್ ಗಂಗಾವತಿ ತಾ: ಕೊಪ್ಪಳ ಜಿಲ್ಲೆ 9008074385
137. ಶ್ರೀ ನಟರಾಜ ಹೊನ್ನವಳ್ಳಿ ಅನಂತ ದರ್ಶನ, ಸಪ್ತಗಿರಿ ಬಡಾವಣೆ, ಗೆದ್ದಲಹಳ್ಳಿ ರಸ್ತೆ, ತುಮಕೂರು. 9945605506. 138. ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಎನ್. ದೇಶಪಾಂಡೆ, ಕಲೋದ್ಧಾರಕ ಸಂಘ, ಸುರಭಿ ಇನೋವೇಷನ್ಸ್ ಶಂಕರರೆಡ್ಡಿ ಕಟ್ಟಡ, ಸುತ್ತೂರು ಪ್ಲಾಟ್, ವಿದ್ಯಾಗಿರಿ, ಧಾರವಾಡ-580 006.
139. ಡಾ|| ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಕುಂಬಾರ ವಚನ, ರಾಜೂರು-582 230. ರೋಣ ತಾ|| ಗದಗ 140. ಶ್ರೀ ಎಂ.ಪಿ. ರವೀಂದ್ರ ರಂಗಭಾರತಿ, ಹೂವಿನಹಡಗಲಿ ಬಳ್ಳಾರಿ ಜಿಲ್ಲೆ.
141. ಶ್ರೀ ಮೋಹನ್ ಆಳ್ವ ಆಳ್ವ ಎಸ್ ಎಜುಕೇಷನ್ ಪೌಂಡೇಶನ್(ರಿ) ಮೂಡಬಿದರೆ -574227 ದ.ಕ. ಜಿಲ್ಲೆ 984353-03031 / 958252-238104 142. ಶ್ರೀ ನಾ. ನಾಗಚಂದ್ರ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ e್ಞÁನಯೋಗ, ಅಕ್ಷರ ಕುಟೀರ, ನಂ.214, `ಬಿ' 4ನೇ ಮೈನ್, 17ನೇ ತಿರುವು, ವಿದ್ಯಾರಣ್ಯಪುರ ಮೈಸೂರು-8.
143. ಶ್ರೀ ಎಂ.ಬಿ. ಪಾಟೀಲ್ ವಕೀಲರು ನಂ.ಎಂ.123, ನಿಜಲಿಂಗಪ್ಪ ಕಾಲೋನಿ ರಾಯಚೂರು. 144. ಶ್ರೀ ಕೆ. ಮಹಬಲೇಶ್ ಅಂಚೆ ಪೆಟ್ಟಿಗೆ ಸಂಖ್ಯೆ-35 ಹೊಸ ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣದ ಎದುರು ಹೊಸಪೇಟೆ, ಜಿ: ಬಳ್ಳಾರಿ.
145. ಶ್ರೀ ಸುರೇಶ್ ಅಂಗಡಿ ಕಟ್ಟೆ ರಂಗಕಲಾತಂಡ ವಿಜಯನಗರ ಎಕ್ಸ್‍ಟೆನ್‍ಷನ್ ಹೂವಿನ ಹಡಗಲಿ-583219 ದೂ:9945707237 146. ಶ್ರೀ ಗುರುಮೂರ್ತಿ ರಂಗಕಲಾವಿದರು 320, ಗಾಯಿತ್ರಿ ಬೀದಿ ಹಳೇನಗರ, ಮಂಡ್ಯ
147. ಶ್ರೀ ರಾಜೇಂದ್ರ ಎಸ್. ಗಡಾದ ಲೇಖಕರು, ರಂಗಾಸಕ್ತರು ಶ್ರೀಸಂಗಮೇಶ್ವರ ನಿಲಯ ಪಿ. ಅಂಡ್ ಟಿ, ಕ್ವಾಟರ್ಸ್ ಎದುರು ರಾಜೀವಗಾಂಧಿ ನಗರ ಗದಗ-582 101. 148. ಶ್ರೀ ಬಿ. ಪರಶು ರಾಂ ಸಮಸ್ತರು, ಹರಪ್ಪನಹಳ್ಳಿ, ದಾವಣಗೆರೆ ಜಿಲ್ಲೆ.
149. ಶ್ರೀ ಪ್ರಕಾಶ್ ಗರುಡ ಪಪೆಟ್‍ಹೌಸ್ ನಂ.9, ಸುವಿಧ ಆಪಾರ್ಟ್‍ಮೆಂಟ್ ಕಬ್ಬೂರು ರಸ್ತೆ, ಮಾಳಮಡ್ಡಿ ಧಾರವಾಡ-580007, 9343100135 150. ಶ್ರೀ ಎಂ.ಎಸ್. ಕೊಟ್ರೇಶಾ ಕಲಾವಿದರು 11ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಮಹಾಂತನಗರ ಧಾರವಾಡ-580 006.
151. ಡಾ|| ಬಿ.ಟಿ. ದೇಸಾಯಿ 230, `ಅಮ್ರಿತಾ' ಆರ್.ಸಿ. ನಗರ ಧಾರವಾಡ-580 001 152. ಶ್ರೀ ಗುರುರಾಜ ಬಾಪಟ್, ಉದಯ ಕಲಾವಿದರು, ಜೆ.ಸಿ.ರಸ್ತೆ, ಸಾಗರ ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ
153. ಶ್ರೀ ಮಂಡ್ಯ ರಮೇಶ್ ನಟನ, 287, ಎಂ. ಬ್ಲಾಕ್, 7ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಕುವೆಂಪುನಗರ, ಮೈಸೂರು-570 023. 9845273212 154.ಶ್ರೀ ವೈ.ಡಿ. ಬದಾಮಿ ರಂಗನಿರ್ದೇಶಕರು ಸಾಣೇಹಳ್ಳಿ, ಹೊಸದುರ್ಗ ತಾ|| ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ.
155. ಶ್ರೀ ವಸಂತ ಬನ್ನಾಡಿ. ರಂಗ ಅಧ್ಯಯನ ಕೇಂದ್ರ ಭಂಡಾರ್‍ಕರ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು ಕುಂದಾಪುರ, ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲೆ. 156. ಶ್ರೀ ನಾ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ನವಚೇತನ, ಗಣಪತಿನಗರ, ಪೊನ್ನಂಪೇಟೆ-571 216. ವಿರಾಜಪೇಟೆ ತಾ|| ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲೆ.
157. ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಎಸ್. ಸುರೇಶ್ ಬಾಬು ನಂ:441, ಸೂರ್ಯ ಬೇಕರಿ ರಸ್ತೆ, ವಿಜಯನಗರ ರೈಲ್ವೆ ಲೇ ಔಟ್, ಮೈಸೂರು-570 017. 158. ಶ್ರೀ ರಮಾನಂದ ಐನಕೈ ಯಕ್ಷ ಸೃಷ್ಟಿ, ತಾರಗೋಡು ಅಂಚೆ, ಶಿರಸಿ ತಾ|| ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ.
159. ಶ್ರೀ ಡಿ.ಎಚ್. ಕೋಲಾರ ರಂಗ ಮೇಳ, ಅಸಾರ್ ಮಹಲ್ ರಸ್ತೆ, ಕೂಡಿಗಿ ಹೌಸ್, ಬಿಜಾಪುರ. 160. ಶ್ರೀ ಸತೀಶ್ ಕುಲಕರ್ಣಿ 242, ಬಸವೇಶ್ವರನಗರ, ಹಾವೇರಿ. 98454408934
161. ಶ್ರೀ ಸುಶೀಲೇಂದ್ರ ಜೋಷಿ, ಜೋಷಿ ಎಂಟರ್ ಪ್ರೈಸಸ್ಸ್, ಕೆ.ಸಿ. ರಾಣಿ ರಸ್ತೆ, 8ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಗದಗ. ದೂ:9449162562 162. ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಜಿ. ಪೂಜಾರ ವಿವೇಕಾನಂದ ಕಾಲೋನಿ ಇಂದಿರಾನಗರ ಮ.9 ಕೇಶ್ವಾಪೂರ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ, ಧಾರವಾಡ ಜಿಲ್ಲೆ ದೂ: 0836-2356145
163. ಶ್ರೀ ಮಹಾಂತೇಶ್ ಗಜೇಂದ್ರಗಡ ವಾರ್ಡ್ ನಂ: 3, ಸುಭಾಷ್ ರಸ್ತೆ, ಇಳಕಲ್, ಬಾಗಲಕೋಟೆ ಜಿಲ್ಲೆ. ದೂ:94480-08491 164. ಶ್ರೀ ಹೇಮಂತ್ ಕುಮಾರ್ ಎಸ್. ಕೊಲ್ಹಾಪುರ್ ವಾಣಿಜ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು ನೂತನ ವಿದ್ಯಾಲಯ ಡಿಗ್ರಿ ಕಾಲೇಜು ಗುಲಬರ್ಗಾ-585 103.
165. ಶ್ರೀ ವಿ.ಎನ್. ಅಕ್ಕಿ ನಂ:1/4/127, ಪಿ.ಡಬ್ಲ್ಯೂ.ಡಿ. ಕ್ವಾರ್ಟಸ್ಸ್ ಪಿ.ಬಿ. ಕಾಲೋನಿ, ರಾಯಚೂರು. 166. ಶ್ರೀ ಅಲ್ಲಮಪ್ರಭು ಬೆಟ್ಟದೂರು ಕಲ್ಯಾಣನಗರ, ಕಿಲ್ಲರ್ ರಸ್ತೆ ಕೊಪ್ಪಳ-583 231.
167. ಶ್ರೀ ಅಶೋಕ ತಿ.ರಂಗಣ್ಣವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ನಟರಾಜ ಹವ್ಯಾಸಿ ಕಲಾತಂಡ(ರಿ)ಲೋಕಾಪೂರ ತಾ:ಮುಧೋಳ, ಜಿ:ಬಾಗಲಕೋಟ ದೂ:9902499628 168. ಡಾ|| ಸಿ.ಪಿ. ಕೃಷ್ಣಕುಮಾರ್ 2265/19, ಭಾರತಿ, 6ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ವಿನಾಯಕನಗರ, ಮೈಸೂರು-570 012.
169. ಪ್ರೊ|| ಕೆ.ಎಸ್. ಭಗವಾನ್ 10, ಹುಡ್ಕೊ ಮನೆಗಳು, ಕುವೆಂಪುನಗರ, 1ನೇ ಹಂತ, ಮೈಸೂರು-570 023. 170. ಶ್ರೀ ಸಿ. ನಾಗಣ್ಣ 3195, 21ನೇ ಸಿ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ವಿಜಯನಗರ 2ನೇ ಹಂತ, ಮೈಸೂರು-570 017.
171. ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ರಂಗಮಂಚ ಕಲಾವಿದರು, ಹಿರಿಯೂರು ಭದ್ರಾವತಿ ತಾ|| ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ. 172. ಶ್ರೀ ಹ.ಕ. ರಾಜೇಗೌಡ 2910, ಕಾಂತರಾಜ್ ಅರಸ್ ರಸ್ತೆ, ಸರಸ್ಪತಿಪುರಂ, ಮೈಸೂರು-570 009.
173. ಶ್ರೀ ಎನ್.ಎಲ್. ಶ್ರೀನಿವಾಸರಾವ್ ನಂ:9, ಮಾದೇಶ್ವರ ನಿಲಯ, ಸಿ.ಐ.ಟಿ.ಸಿ.ಐ.ಟಿ.ಬಿ. ಮಾಡೆಲ್ ಹೌಸ್, ವಿಶ್ವೇಶ್ವರಯ್ಯನಗರ, ಗುಲಾಬಿ ರಸ್ತೆ, ಮೈಸೂರು-570 008 174. ಶ್ರೀ ಚಿ.ಸು. ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಕಲಾರಂಗ, ಮಧುಗಿರಿ, ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ.
175. ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಎಸ್. ಗೋವಿಂದೇಗೌಡ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ, ರಂಗ ರತ್ನಾಕರ 749, 11ನೇ ಮೇನ್, 4ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ವಿಜಯನಗರ 2ನೇ ಹಂತ, ಮೈಸೂರು-1 176.ಶ್ರೀ ದೀಪಕ್, ಮೈಸೂರು ನಿರಂತರ ಫೌಂಡೇಷನ್, ಕಾಂತರಾಜ್ ಅರಸ್ ರಸ್ತೆ, 1ನೇ ಮೇನ್, ಸರಸ್ಪತಿಪುರಂ, ಮೈಸೂರು-570 009. ಮೊ:9845075762
177. ಶ್ರೀ ಎಂ. ವೆಂಕಟೇಶ್‍ಮೂರ್ತಿ ನಂ: 4, ಶ್ರೀ ಗುರು ವಚನಪ್ರಭ, ಎಂ.ಜಿ. ಬ್ಯಾಂಕ್ ಹತ್ತಿರ, ಧಾರವಾಡ-580 004. 178. ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಪಾಟೀಲ್ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಅನಾಥ ಸೇವಾ ಆಶ್ರಮ, ಮಲ್ಲಾಡಿಹಳ್ಳಿ ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ.
179. ಡಾ|| ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಮರಾಠೆ ಪ್ಲಾಟ್ ನಂ:20, ಶ್ರೀಕಲ್ಪ ಶಾಂತಿನಿಕೇತನ ಟೀಚರ್ಸ್ ಕಾಲೋನಿ, ಹಿಂಡಲ ಗಣಪತಿ ಹತ್ತಿರ ಬೆಳಗಾವಿ-591 108. 180. ಶ್ರೀ ಕುಂ.ವೀರಭದ್ರಪ್ಪ ಅನ್ನಪೂರ್ಣ, ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ಹತ್ತಿರ, ಕೊಟ್ಟೂರು ಬಳ್ಳಾರಿ ಜಿಲ್ಲೆ.
181. ಶ್ರೀ ತಿ.ಮ. ಯಲಗೋಡದ ಬನಶಂಕರಿ ಬಡಾವಣೆ ಮನೆ ನಂ. 63, ವಿದ್ಯಾನಗರ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ, ಧಾರವಾಡ ಜಿಲ್ಲೆ ದೂ: 0836-2278101 182. ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಕೆ. ಪತ್ತಾರ ದೃವ ಅಪಾರ್ಟ್‍ಮೆಂಟ್ಸ್ ನಂ.102, ಕಿನ್ನಾಳ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್ ಹತ್ತಿರ ವಿದ್ಯಾನಗರ, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಧಾರವಾಡ ಜಿಲ್ಲೆ ದೂ: 0836-2278285
183. ಶ್ರೀ ದೇವರಾಜ ಡಿ. ಭಜಂತ್ರಿ ಸುಭಾವಿ ನಗರ, ರೇಲ್ವೆಹಳಿ ಹತ್ತಿರ ಟೀಚರ್ ಕಾಲೋನಿ ರೋಡ್ ಉಣಕಲ್, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ದೂ: 9945991214 184. ಶ್ರೀ ಸಂಗಮೇಶ ಗುರುವ ನಾಟಕಕಾರರು ಸೋರಬಾನ ಅಂಚೆ, ರಾಮದುರ್ಗ ತಾಲೂಕು ಬೆಳಗಾಂ ಜಿಲ್ಲೆ
185. ಶ್ರೀ ಸಿ.ಡಿ.ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ದಿವ್ಯಜ್ಯೋತಿ ಹವ್ಯಾಸಿ ಕಲಾಸಂಘ(ರಿ) ಚಿಕ್ಕನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ ತಾ ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ 186. ಶ್ರೀ ರಾಮೇಶ್ವರ ಕೃಪಾ ಪೋಷಿತ ಯಕ್ಷಗಾನ ಸೂತ್ರದ ಬೊಂಬೆಮೇಳ ದ ಕ್ಷೇಮಾಭಿವೃದ್ಧಿಸಂಘ ಹಲ್ಲರೆ ಗ್ರಾಮ, ನಂಜನಗೂಡು ತಾಲೂಕು ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ ಹಲ್ಲರೆ ಅಂಚೆ-571315
187. ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಜಾನಪದ ಪರಿಷತ್ ಸಿರಿಭವನ 01, ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರರ ವಸತಿ ಬಡಾವಣೆ, ಹೆಚ್.ಎಸ್. ರಾಮಯ್ಯ ಆಸ್ಪತ್ರೆ, ಮಹಾದ್ವಾರದ ಬಳಿ, ನ್ಯೂ ಬಿ.ಇ.ಎಂ.ಎಲ್ ರಸ್ತೆ ಬೆಂಗಳೂರು-560054 188. ಶ್ರೀ ನಾಗರಾಜ್ ಧಾರೇಶ್ವರ ಶೇಷಗಿರಿ ಕಲಾತಂಡ ಧಾರಾನಾಥ್, ಬ್ಲಾಕ್ ನಂ.24 ಹಾಲುಹೊಂಡ ಬಡಾವಣೆ ಮಾರಿಕಾಂಬ ನಗರ, ಶಿರಸಿ ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ ದೂ:90085-51395
189. ಶ್ರೀ ದಿಡಗ ಶ್ರೀನಿವಾಸಮೂರ್ತಿ ಬಿನ್. ಅನಂತರಾಮ ಶರ್ಮ ದಿಡಗ, ದಿಡಗ ಅಂಚೆ, ಚನ್ನರಾಯಪಟ್ಟಣ ತಾಲ್ಲೂಕು ಹಾಸನ ಜಿಲ್ಲೆ-573 141. 190. ಈ ರಾಜು ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲಾ ವಿದ್ಯಾಸಾಗರ್ ಕಲಾವೇದಿಕೆ, ಹೌಸಿಂಗ್ ಬೋರ್ಡ್, ಕುಶಾಲನಗರ, ಸೋಮವಾರ ಪೇಟೆ ತಾ: ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲೆ ದೂ: 9900313896
191. ಶ್ರೀ ಹೊನ್ನಳ್ಳಿ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ಉಪ ಸಂಪಾದಕರು ಕನ್ನಡಪ್ರಭ, ಪ್ರಕಾಶ ಕಾಂಪ್ಲಕ್ಸ್ ಶಂಕರಮಠದ ಹತ್ತಿರ ಬಿ.ಹೆಚ್. ರಸ್ತೆ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ 9448417082 192. ಶ್ರೀ ಕೆ ವೆಂಕಟರಾಜು ನೆಲೆ, 3ನೇ ರಸ್ತೆ, ಭ್ರಮರಾಂಭ ಬಡಾವಣೆ ಚಾಮರಾಜನಗರ ದೂ: 958226 -222625
193. ಶ್ರೀ ಜಿ.ಎಸ್.ಹೆಗಡೆ,ಹುಲಿಮನೆ ರಂಗನಿರ್ದೇಶಕ ಸಿದ್ದಾಪುರ(ಉ.ಕ) 9901619325 194. ಸಮುದಾಯ ಶಿವಮೊಗ್ಗ(ರಿ) 90, ಸುರಭಿ, ಕೋಟೆ ಅಂಚೆ ಕಛೇರಿ ರಸ್ತೆ ಶಿವಮೊಗ್ಗ-577202
195. ಶ್ರೀ ಶಂಕರಗೌಡ ಪಾಟೀಲ ಕಾರ್ಯಾಧ್ಯಕ್ಷರು, ಲಯ ಕಲಾಮನೆ ವೀರೇಶ್ವರ ಲೈಬ್ರರಿ ಹಿಂಭಾಗ, ಭೂಮರೆಡ್ಡಿ ಸರ್ಕಲ್ ಹತ್ತಿರ, ಹಾನಗಲ್ ಆಟೋಮೊಬೈಲ್ಸ್ ಎದುರಿನ ರಸ್ತೆ, ಗದಗ-582101 9342519614 196. ಶ್ರೀ ಪ್ರಸನ್ನ, ಹೆಗ್ಗೋಡು ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಕವಿ-ಕಾವ್ಯ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಭೀಮನಕೋಣೆ-577417, ಸಾಗರ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಮೊ:90082-12888
197. ಶ್ರೀಮತಿ ಪಿ. ಪದ್ಮಾ ರಂಗ ಕಲಾವಿದೆ ಅಜಾದ್‍ನಗರ, 1ನೇ ವಾರ್ಡ್ ಕೂಡ್ಲಗಿ-583 135, ಬಳ್ಳಾರಿ ಜಿಲ್ಲೆ. ದೂ:08391-220557, 9880429598 9880429598/9845771041 198. ಶ್ರೀ ಎಲ್.ಬಿ.ಕೆ. ಅಲ್ದಾಳ್ ಮು: ಪೋ: ಮಳ್ಳಿ ತಾ: ಜೇವರ್ಗಿ, ಜಿ: ಗುಲ್ಬರ್ಗಾ ದೂ: 08442-220104, 9945714291.
199. ಶ್ರೀ ಹೇಮಂತ ಎಸ್. ಕೊಲ್ಲಾಪುರ ವಾಣಿಜ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು, ನೂತನ ವಿದ್ಯಾಲಯ ಡಿಗ್ರಿ ಕಾಲೇಜು, ಗುಲ್ಬರ್ಗಾ-585 103. ದೂ: 94485-77554, 08472-221655. 200. ಶ್ರೀ ಗೋಪಾಲ್ ಟಿ.ಕೋಟ್ಯಾನ್ (ವಿ.ಜಿ.ಪಾಲ್) ``ಸೀತಾಪ್ರಸಾದ್'' ಕಾರ್ನಲ್ ಗಾರ್ಡನ್, ಕುದ್ರೋಳಿ, ಮಂಗಳೂರು-575 003. ದೂ : 0824-2493720, 9448858174
201. ಶ್ರೀ ಬಾಸುಮ ಕೊಡಗು ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸುಮನಸಾ ಕೊಡವೂರು-ಉಡುಪಿ(ರಿ) ಸಾಂಸ್ಕøತಿಕ ಸೇವಾಸಂಘಟನೆ ಎಸ್.ಎನ್.ಸಂಕೀರ್ಣ, ಕೊಡವೂರು ಅಂಚೆ -576106, ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲೆ 9880058665 202. ಶ್ರೀ ಚಂದ್ರು ಕಾಳೇನಹಳ್ಳಿ `ಆಶಯ' ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸಾಮಿಲ್ ರೋಡ್ ಗಾಯಿತ್ರಿ ಬಡಾವಣೆ ಚನ್ನರಾಯಪಟ್ಟಣ, ಹಾಸನ ಜಿಲ್ಲೆ. ದೂ: 958176-252299, 252266(ಕಾಲೇಜು) 9448868548
203. ಶ್ರೀ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಕಡಕೋಳ 1783/3, 5ನೇ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ 14ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಸಿದ್ದವೀರ ಬಡಾವಣೆ ದಾವಣಗೆರೆ-577004 ಮೊ:93410-10712 204. ಶ್ರೀ ಸೀತಾರಾಮ ಶೆಟ್ಟಿ ಕುರಾಡಿ ಮುಖ್ಯೋಪಾಧ್ಯಾಯರು ಬಿ.ಇ.ಎಂ. ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ, ಛಿ/o ಕುರಾಡಿ ಸಿಂಡಿಕೇಟ್ ಬ್ಯಾಂಕ್, ಕುರಾಡಿ, ಅನೇಹಳ್ಳಿ ಅಂಚೆ, ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲೆ-576 210. ದೂ: 9448888077.
205. ಅಶೋಕ ಬಾದರದಿನ್ನಿ ಅವ್ವ-ಅಪ್ಪ, #63, 11ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ ಐ.ಯುಇ.ಡಿ.ಪಿ ಲೇಔಟ್, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ ದೂ:98458-88054 206. ಶ್ರೀ ಸಿ.ಎಂ.ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ರಂಗವಾಹಿನಿ(ರಿ) ಬಣ್ಣದಮನೆ, ಬೆ.ಎಸ್.ಎನ್.ಎಲ್ ಕಚೇರಿ ಎದುರು, ರಾಮಸಮುದ್ರ, ಚಾಮರಾಜನಗರ -571342 9916115263
207. ಶ್ರೀಮತಿ ಟಿ.ಹೆಚ್. ಹೇಮಲತ ಹೇಮಲತಾ ಕಲಾವೃಂದ, ಶ್ರೀ ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿ ನಿಲಯ 3ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ವಿನಾಯಕ ನಗರ, ತಿಪಟೂರು-572202 ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ 9449570277 208. ಶ್ರೀ ಬಿ.ಎಲ್.ಪಾಟೀಲ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ವಿಮೋಚನಾ ಸಂಘ, ಅಥಣಿ-591304 ಬೆಳಗಾಂ ಜಿಲ್ಲೆ, ದೂ:08289-251043, 252353
209. ಶ್ರೀ ಬಿ.ಎಸ್.ವಿನಯ್ ಕೇರಾಫ್ ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟರಾಜು ಕೆ ನೀಲಿ, 3ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಭ್ರಮರಾಂಬ ಲೇಔಟ್ ಚಾಮರಾಜನಗರ-571313 210. ಸಂಪಾದಕರು ರಂಗತೋರಣ ಪತ್ರಿಕೆ ಹಳದಿಚೇಳು ಸುದರ್ಶನ ದೇಸಾಯಿ ಕಾಲೋನಿ ಸಾರಸ್ವತಪುರ, ಧಾರವಾಡ-58002
211. ಮಹಾವೀರ್ ಜೈನ್ ಅಜ್ಜಂಪುರ ಪೋ ತರೀಕೆರೆ ತಾ ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಜಿಲ್ಲೆ 212. ಶ್ರೀಪಾದ ಭಟ್ ಸರ್ಕಾರಿ ಉರ್ದು ಹೈಸ್ಕೂಲ್ ಶಿರಸಿ-581401 ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ
213. ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಭಟ್(ಚೀನಿ) ಕರ್ನಾಟಕ ರಂಗಾಯಣ ಕಲಾಮಂದಿರ, ವಿನೋಬಾ ರಸ್ತೆ ಮೈಸೂರು-4 214. ಸಾಸ್ವೇಹಳ್ಳಿ ಸತೀಶ್ ಚಂದ್ರಕಮಲ ವಿಠಲರುಖ್ಮಾಯಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಹತ್ತಿರ ಶರಾವತಿ ನಗರ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ
215. ಶ್ರೀ ಜಗದೀಶ ಕೆ ಅಭಿನವ ಕಲಾಕೇಂದ್ರ ಕವನ, 53/19 1ನೇ ಲಿಂಕ್ ಬಲ 2ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ವೆಂಕಟೇಶ್ವರನಗರ ಅನಂತಪುರ ರಸ್ತೆ, ಬಳ್ಳಾರಿ-583101 216. ಶ್ರೀ ಉ.ಮ.ತಿಪ್ಪೇಸ್ವಾಮಿ 2ನೇ ಮಾದರಿ, ಡೋರ್ ನಂ.298, ಬೆಮಲ್ ನಗರ, ಕೆ.ಜಿ.ಎಫ್ -593115 ಕೋಲಾರ ಜಿಲ್ಲೆ
217. ಶ್ರೀ ಉದ್ಯಾವರ ನಾಗೇಶ ಕುಮಾರ್ ಪಾಂಡೆ ಮನೆ ಉದ್ಯಾವರ-574118 ಉಡುಪಿ 218. ಶ್ರೀ ಕೆ.ಆರ್.ಪ್ರಕಾಶ್ ಕೇರಾಪ್ ಅನಂತಲಕ್ಷ್ಮೀ ನಿಲಯ ಚೌಕಿಮಠ ಶಿರಸಿ-581401 ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ
219. ಶ್ರೀ ಸಿದ್ದರಾಜ್ ನಂ.167, 3ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ ಪಿ.ಬಿ.ಬಡಾವಣೆ ದಾವಣಗೆರೆ 220. ಶ್ರೀ ಹರಿಪ್ರಸಾದ್ 1894, 2ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ ಪಂಪಾವತಿ ರಸ್ತೆ, ಸರಸ್ವತಿ ಪುರ ಮೈಸೂರು-570006
221. ಶ್ರೀ ಅಣ್ಣಾಜಿ ಕೃಷ್ಣಾರೆಡ್ಡಿ ಎ.ರಾಮನಗೌಡ ಡಿ.ಕಗ್ಗಲ್ ಅಂಚೆ ಬಳ್ಳಾರಿ ತಾ:ಜಿಲ್ಲೆ-583116 9986752680 222. ಶ್ರೀ ಜಯರಾಮ್ ತಾತಾಚಾರ್ ನಂ.27, 3ನೇ ಎಫ್ ಮೇನ್ ಇ ಮತ್ತು ಎಫ್ ಬ್ಲಾಕ್ ರಾಮಕೃಷ್ಣನಗರ, ಮೈಸೂರು-23 9845499802
223. ಶ್ರೀ ಅಕ್ಮಲ್‍ಪಾಷ 395, ಎಂ.ಐ.ಜಿ.ಐ ಹುಡ್ಕೋ 1ನೇ ಹಂತ, 2ನೇ ಕ್ರಾಸ್ ರಾಜೀವ್‍ನಗರ, ಮೈಸೂರು-570019 ದೂರವಾಣಿ: 0821-2452665 245. ಶ್ರೀ ಅಲ್ತಾಫ ರಂಗಮಿತ್ರ, ಹೆಚ್.ಐ.ಜಿ, 6, ಕರ್ನಾಟಕ ಗೃಹ ಮಂಡಳಿ ಬಡಾವಣೆ ಪೋತಗಲ್ ರಸ್ತೆ, ಯರಮರಸ್ ಕ್ಯಾಂಪ್ ರಾಯಚೂರು 9986464241
225. ಪ್ರೊ:ಇಟಿಗಿ ಈರಣ್ಣ ಶಾರದಾ ಸದನ, 6ನೇ ಮೇನ್, 7ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಬಸವೇಶ್ವರ ಬಡಾವಣೆ ಹೊಸಪೇಟೆ-583201 08394-25889 226. ಶ್ರೀ ಚನ್ನಪ್ಪನವರು ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ರಾಘವ ಮೆಮೊರಿಯಲ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ರಾಜಕುಮಾರ್ ರಸ್ತೆ ಬಳ್ಳಾರಿ -583101 ದೂ: 08392 230050
227. ಶ್ರೀ ವೈ.ಎಂ.ಪುಟ್ಟಣ್ಣಯ್ಯ, ನಂ.9/ಎ, ವೆಸಿಸ್ಟ್ ರಸ್ತೆ, ನಿಮಿಷಾಂಭನಗರ ಜ್ಯೋತಿಸ್ಕೂಲ್ ಎದುರು(ಕುವೆಂಪುನಗರ) ಮೈಸೂರು ದೂ:9731134429 228. ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಎಂ.ನಾಗರಾಜಾಚಾರ್, ಇಂದಿರಾ ಕಾಲೇಜು ಪಕ್ಕ ಉಪ್ಪಾರಳ್ಳಿ ಸರ್ಕಲ್ ಗಣೇಶ್ ಸ್ಟೋರ್ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್ ತುಮಕೂರು ದೂ:9945976276
229. ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥ ಬೆಳೆಕೆರೆ, ಈ-1, ಕಲಾಮಂದಿರ ಗೆಸ್ಟ್‍ಹೌಸ್ ವಿನೋಭಾ ರೋಡು ಮೈಸೂರು-570005 ದೂ;9449653300 230. ಶ್ರೀ ಪ.ವಿ.ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಕಿರಿಯ ಸಹಾಯಕ ಬೆಂಗಳೂರು ವಿದ್ಯುತ ಕಂಪನಿ ಮಧುಗಿರಿ, ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ
231. ಶ್ರೀ ಸಂತೋಷ ಕೌಲಗಿ ಗೌರವ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಜನಪದ ಸೇವಾಟ್ರಸ್ಟ್(ರಿ) ಮೇಲುಕೋಟೆ-571431 ಮಂಡ್ಯ ಜಿಲ್ಲೆ 9900537434 232. ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಬಿ. ರಾಘವೇಂದ್ರ ಪ್ರಜ್ಞಾ ರಂಗತಂಡ(ರಿ) ಅಮ್ಮ ಎನ್ ಜಿಓ ಕಟ್ಟಡದ ಹಿಂಭಾಗ, ವಿನೋಬನಗರ, ಸಾಗರ-577401, ಶಿವಮೊಗ್ಗ ದೂ:9448106607
233. ಶ್ರೀ ಬಿ.ಆರ್.ಪೋಲೀಸ್ ಪಾಟೀಲ ಮುಖ್ಯಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅಧಿಕಾರಿ ಶ್ರೀ ಜಗದ್ಗುರು ಗುರುಸಿದ್ದೇಶ್ವರ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಮತ್ತು ಸಾಂಸ್ಕøತಿಕ ಸಂಸ್ಥೆ(ರಿ) ಗುಳೇದಗುಡ್ಡ, ಬಾಗಲಕೋಟೆ 9448242980, 9036392198 234. ಡಾ.ನ.ರತ್ನ 660, ಡಬ್ಬಲ್ ರಸ್ತೆ, ಸರಸ್ವತಿಪುರಂ ಮೈಸೂರು-570009
235. ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ದುಂಡಿರಾಜ್ ಮುಖ್ಯ ಪ್ರಬಂಧಕರು ಕಾಪೋರೇಷನ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಪ್ರಧಾನ ಕಚೇರಿ, ಪಾಂಡೇಶ್ವರ ಮಂಗಳೂರು-575001 0824-2426416, 9886239870 236. ಶಿವಕುಮಾರ ಸ್ವಾಮಿ ಕರ್ಕಿ ಆರ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಶಿವಸಂಚಾರ ದಾವಣಗೆರೆ ಘಟಕ 560/10, 7ನೇ ಬಿ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಶಿವಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ ಬಡಾವಣೆ ದಾವಣಗೆರೆ
237. ಶ್ರೀ ಗಣಪತಿ ಗೌಡ ಶ್ರೀ ಶಾಂತಿಕಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಯುವಕ ಸಂಘ(ರಿ) ವರೆಸಾಲ, ಕರ್ಕಿ ತಾ: ಹೊನ್ನಾವರ 238. ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎಸ್. ಸತೀಶ್ ಕಾರ್ಯಾಧ್ಯಕ್ಷರು ಮಕ್ಕಳ ಮನೆ ಸಾಂಸ್ಕøತಿಕ ಅಧ್ಯಯನ ಕೇಂದ್ರ ಕಾಡಶೆಟ್ಟಿಹಳ್ಳಿ, ಬೆಲವತ್ತ ಅಂಚೆ -572219 ಗುಬ್ಬಿ ತಾ:, ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ ದೂ:08131-231721
239. ಬಿ.ಜಿ.ನಾಗರಾಜು ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಶ್ರೀ ಜಲದುರ್ಗ ಯುವಕ ಕಲಾಸಂಘ(ರಿ) ಹೇರಂಭಾಪುರ, ಕಟ್ಟೆ ಅಕ್ಕಲು-5774415 ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ ತಾ: ಶಿವಮೊಗ್ಗ 08181-200358 240. ರಂಗಸಿರಿ ಹವ್ಯಾಸಿ ಕಲಾತಂಡ ಸಿ.ಎಸ್.ಐ ಶಾಲಾ ಆವರಣ ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣ ರಸ್ತೆ, ಹಾಸನ-573201 ದೂ:9900268330
241. ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಕಬಾಡಿ ಸ್ನೇಹರಂಗ ಕಲಾಸಂಘ(ರಿ) ಮಂಜುನಾಥ ನಗರ, ಹಾವೇರಿ-581110 ದೂ:9972662906 242. ಶ್ರೀ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ಹೊನ್ನಾಳಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ನಮ್ ಟೀಮ್ ಅಂಬರ 158, 1ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 1ನೇ ತಿರುವು, ಲಾಲ್ ಬಹುದ್ದೂರ್ ಶಾಸ್ತ್ರಿ ನಗರ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ 9844153534
243. ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಲಕ್ಷ್ಮೀದೇವಿ ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಪಕಿ ಕನ್ನಡ ಭಾಷೆ ಮತ್ತು ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ ದ್ರಾವಿಡ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ ಶ್ರೀನಿವಾಸವನಂ, ಕುಪ್ಪಂ-517425 ದೂ:9490651712 244. ಪ್ರೊ: ಸಿ. ನಂಜುಂಡಯ್ಯ ಜ.ಬಾ.ನಾ ಕಲಾಕೇಂದ್ರ(ರಿ) ಆದಿ ಚುಂಚನಗಿರಿ ಕ್ಷೇತ್ರ ನಾಗಮಂಗಲ ತಾ: ಮಂಡ್ಯ ಜಿಲ್ಲೆ-571811 ದೂ:9448511102
245. ಶ್ರೀ ಬಿ.ಜಿ.ಚನ್ನೇಶ್ ಹೊನ್ನಾಳಿ ಶ್ರೀ ವೀರಭದ್ರೇಶ್ವರ ನಿಲಯ ಚಿಕ್ಕೆರೂರು ರಸ್ತೆ, ವಿದ್ಯಾನಗರ ಹಿರೇಕೆರೂರು, ಹಾವೇರಿ ಜಿಲ್ಲೆ 246. ಶ್ರೀ ಗಣಪತಿ ಹೆಗಡೆ ಒಡ್ಡೋಲಗ(ರಿ) ಪಾರ್ಸಿಕಟ್ಟೆ, ಹಿತ್ಲಕೈ, ಸಿದ್ದಾಪುರ ತಾ: ಉ.ಕ.-581355 ದೂ:9448806801
247. ಚೇತನಕುಮಾರ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಆದರ್ಶ ಕಲಾಸಂಘ, ಸಿರಗುಪ್ಪ ಲೆಕ್ಚರರ್, ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಕಾಲೇಜು ಸಿರಗುಪ್ಪ ತಾ: ಬಳ್ಳಾರಿ ಜಿಲ್ಲೆ 248. ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಸಿದ್ದಪ್ಪ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಕನ್ನಡ ಮಿತ್ರರು, ಬಿ.ಎಂ.ಸಿ. ಸಭಾಭವನ ಬೆಮಲ್ ನಗರ, ಕೆ.ಜಿ.ಎಫ್-563115 ದೂ:9449909466
249. ಶ್ರೀ ಗ.ನ.ಅಶ್ವಥ್ ಅನನ್ಯ ಕಲಾರಂಗವೇದಿಕೆ ಕೇರಾಫ್ ವರದರಾಜ್ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್ ಶೆಟ್ಟಿಹಳ್ಳಿ ಬಡಾವಣೆ, ಫಸ್ಟ್ ಗ್ರೇಡ್ ಕಾಲೇಜ್ ಹಿಂಭಾಗ ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ-562101 9449678038 250. ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಸಮಸ್ತರು ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಂಘ(ರಿ) ಹರಪನ ಹಳ್ಳಿ, ಹಡಗಲಿ ರಸ್ತೆ, ಹರಪನ ಹಳ್ಳಿ ತಾ: ದಾವಣಗೆರೆ ದೂ:9449434664
251. ಶ್ರೀ ಮೋಹನ್ ರಾಜ್ ಸಂಚಾಲಕರು ರಂಗಸಂಗಮ #314, ದುರ್ಗಾದೇವಿ ರಸ್ತೆ, ನಜರ್‍ಬಾದ್, ಮೈಸೂರು-570010 9845656877/9481218170 252. ಅರವಿಂದ ಕುಲಕರ್ಣಿ ಅಭಿನಯ ಭಾರತಿ ನಂ.5, ಶಿವರಂಜನಿ, ತೇಜಸ್ವಿನಗರ ಧಾರವಾಡ-580002 ದೂ:9886038960
253. ಶ್ರೀ ಬಸವರಾಜ್ ಬೆಂಗೇರಿ ಹೆಡ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಶಿರೂರು ತಾ:ಕುಂದಗೋಳ,ಜಿ:ಧಾರವಾಡ ದೂ:9880728895 254. ಶ್ರೀ ವಿ.ಜಿ.ಭಟ್, ಗೌರವ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಚುಟುಕು ಸಾಹಿತ್ಯ ಪರಿಷತ್ತು ಯಲ್ಲಾಪುರ ತಾ: 08419-254543 ಉ.ಕ
255. ಶ್ರೀ ಡಿ.ವೆಂಕಟರಮಣಯ್ಯ ನವೋದಯ ಕಲಾಸಂಘ, ಭದ್ರಾವತಿ ಎನ್.ಟಿ.ಬಿ. ಕಚೇರಿಯ ಹಿಂಭಾಗದ ರಸ್ತೆ ಜನ್ನಾಪುರ, ಭದ್ರಾವತಿ ದೂ:9945099897 256. ಶ್ರೀ ದಿನೇಶ್ ಎನ್.ಎಂ ಸೃಷ್ಠಿ ಹವ್ಯಾಸಿ ರಂಗತಂಡ, ಜ್ಞಾನದರ್ಶನ, ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆ ಪಕ್ಕ ಬಿ.ಎಂ.ರಸ್ತೆ, ಚನ್ನರಾಯಪಟ್ಟಣ ಹಾಸನ ಜಿಲ್ಲೆ
257. ಶ್ರೀ ಪ್ರಭುಗುರಪ್ಪನವರ್/ ಶ್ರೀ ನಾಗರಾಜ್ ದಾರೀಶ್ವರ ಗಜಾನನ ಯುವಕ ಮಂಡಳ, ಶೇಷಗಿರಿ ಅಂಚೆ-581102, ತಾ:ಹಾನಗಲ್ ಹಾವೇರಿ ಜಿಲ್ಲೆ ದೂ:9449474938 258. ಪ್ರೊ: ಪ್ರಭಾಕರ ಸಾತಖೇಡ, ರಂಗಮಾಧ್ಯಮ 10-234/18/21 ಬಿ “ಪ್ರೇಮರಂಗ” ಬನಶಂಕರಿ ಬಡಾವಣೆ ಬ್ರಹ್ಮಪುರ, ಕಲಬುರಗಿ-585103
259. ಶ್ರೀ ಸಂಜೀವ ಕುಮಾರ್ ಜುಮ್ಮ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಕರ್ನಾಟಕ ಜಾನಪದ ಪರಿಷತ್, ಔರಾದ್ ಅಂಚೆ ಸಂತಪೂರ, ತಾ: ಔರಾದ್ ಬೀದರ್ ಜಿಲ್ಲೆ-585421 260. ಶ್ರೀ ಶರಣಗೌಡ ಪಾಟೀಲ ಸಮುದಾಯ ನಂ.40, 1ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ವಿರೇಂದ್ರ ಪಾಟೀಲ ಬಡಾವಣೆ, ಜಿ.ಡಿ.ಎ ಸೇಡಂ ರಸ್ತೆ, ಗುಲಬರ್ಗಾ-5
261. ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಶ್ರೀ ಭಾವಿಕಟ್ಟೆಯವರ ಸಂಘ(ರಿ) ನಗರ ಖಾನ್ ಪೇಟೆ, ಗುಳೇದಗುಡ್ಡ -587203 262. ಡಾ.ವಿಠ್ಠಲ ಭಂಡಾರಿ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸಹಯಾನ ಡಾ.ಆರ್.ವಿ.ಭಂಡಾರಿ ನೆನಪಿನ ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಅಧ್ಯಯನ ಕೇಂದ್ರ ಕೆರೆಕೋಣ ಅಂಚೆ:ಅರೇಅಂಗಡಿ, ಹೊನ್ನಾವರ,ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ-581430 ದೂ:9448729359, 9448010763
263. ಶ್ರೀ ಜಗನ್ ಪವಾರ್ ಸಂಕೇತ್ ಪವಾರ್ ಹೌಸ್ ಕುಂಪಲ, ಕೋಟಿಕಾರ್ ಅಂಚೆ, ಮಂಗಳೂರು ದೂ:9900710578 ಶ್ರೀ ಜಗನ್ ಪವಾರ್ ಸಂಕೇತ್ ಪವಾರ್ ಹೌಸ್ ಕುಂಪಲ, ಕೋಟಿಕಾರ್ ಅಂಚೆ, ಮಂಗಳೂರು ದೂ:9900710578 ಶ್ರೀ ಜಗನ್ ಪವಾರ್ ಸಂಕೇತ್ ಪವಾರ್ ಹೌಸ್ ಕುಂಪಲ, ಕೋಟಿಕಾರ್ ಅಂಚೆ, ಮಂಗಳೂರು ದೂ:9900710578 264.ಶ್ರೀ ಎಸ್.ವಿ. ಪಾಟೀಲ್ ಅಂಚೆ: ಗುಂಡೂರ-584 130 ತಾ: ಗಂಗಾವತಿ, ಜಿ: ಕೊಪ್ಪಳ.
265.ಎಸ್.ರಾಮನಾಥ #347, 4ನೇ ಹಂತ, 1ನೇ ಘಟ್ಟ ವಿಜಯನಗರ, ಮೈಸೂರು-570017 ಮೊ:9448938661 266.ಶ್ರೀ ಎಲ್.ಬಿ.ಕೆ. ಅಲ್ದಾಳ್ ಮು: ಪೋ: ಮಳ್ಳಿ ತಾ: ಜೇವರ್ಗಿ, ಜಿ: ಗುಲ್ಬರ್ಗಾ ದೂ: 08442-220104, 9945714291
267.ಶ್ರೀಮತಿ ಶೀಲಾ ಬ್ರಹ್ಮಯ್ಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಬಳ್ಳಾರಿ ಕಲ್ಚರಲ್ ಅಕ್ಟಿವಿಟೀಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್(ರಿ) ವಾರ್ಡ್ ನಂ.19, ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾ ರೆಸಿಡೆನ್ಸಿಯಲ್ ಕಾಲೋನಿ, ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ ನಗರ ಎಕ್ಸ್‍ಟೆನ್‍ಷನ್, ಸಣ್ಣ ದುರ್ಗಮ್ಮ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಹತ್ತಿರ, ಹದ್ದಿನ ಗುಂಡಮ್ಮ ರಸ್ತೆ ಪಟೇಲ್ ನಗರ, ಬಳ್ಳಾರಿ-583103 ಮೊ:9980259131 268.ಶ್ರೀಮತಿ ಪ್ರೇಮಾ ಬದಾಮಿ ‘ಮಾತಾ ಭಾಗ್ಯಶ್ರೀ’ ರಜತಗಿರಿ ಮೊದಲನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಧಾರವಾಡ-580004 ಮೊ:9448118078
269.ಶ್ರೀ ಏಣಗಿ ಬಾಳಪ್ಪ ಗುಬ್ಬಿವೀರಣ್ಣ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪುರಸ್ಕøತರು ಏಣಗಿ, ಸುತ್ತಗಟ್ಟಿ ತಾ: ಸವದತ್ತಿ, ಜಿ: ಬೆಳಗಾಂ 270.ಶ್ರೀಮತಿ ಉಮಾಶ್ರೀ ಮಾನ್ಯ ಕನ್ನಡ ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಹಾಗೂ ಮಹಿಳಾ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ, ವಿಕಲಚೇತನರ ಹಿರಿಯ ನಾಗರೀಕರ ಸಬಲೀಕರಣ ಸಚಿವರು ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ, ವಿಧಾನಸೌಧ, ಬೆಂಗಳೂರು
271.ಪ್ರೊ|| ಆರ್.ಕೆ. ಹುಡುಗಿ ಫ್ಲಾಟ್ ನಂ.118 ಎನ್.ಜಿ.ಓ.ಕಾಲೋನಿ, ಸೇಡಂ ರೋಡ್ ಗುಲಬರ್ಗಾ-585 105. ದೊ:08472-420172, 465554 272.ಶ್ರೀ ಪ್ರಕಾಶ್ ಗರುಡ ಪಪೆಟ್‍ಹೌಸ್ ನಂ.9, ಸುವಿಧ ಆಪಾರ್ಟ್‍ಮೆಂಟ್ ಕಬ್ಬೂರು ರಸ್ತೆ, ಮಾಳಮಡ್ಡಿ ಧಾರವಾಡ-580007, ಮೊ:9343100135