ನಾಟಕ ತಂಡಗಳ ಪಟ್ಟಿ


ವಿಳಾಸಗಳು
ವಿಳಾಸಗಳು
01. ಶ್ರೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಜಿ ಕಪ್ಪಣ್ಣ
ನಟರಂಗ
# 148, 32ನೇ ಎ ಮೇನ್, ಐ.ಟಿ.ಐ ಕಾಲೋನಿ, ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-78
ದೂ: 9844112241
02. ಶ್ರೀಮತಿ ಗೌರಿದತ್ತು
ಅಭಿನಯ ತರಂಗ ಕಲಾಮಂದಿರ,
5ನೇ ಬ್ಲಾಕ್ ಹನುಮಂತನಗರ,
ಬೆಂಗಳೂರು-19 ದೂ: 9880091257
03. ಶ್ರೀ ಮು.ಮುರಳೀಧರ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ-ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
ಹಂಸಜ್ಯೋತಿ
#941, ವಿಸ್ಮಯ, 16ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ 1ನೇ ಘಟ್ಟ,
1ನೇ ಹಂತ, ಚಂದ್ರ ಬಡಾವಣೆ
ಬೆಂಗಳೂರು-560072
ಮೊ:9448093409, 9620396885
04. ಡಾ.ಬಿ.ವಿ.ರಾಜಾರಾಂ
ಕಲಾಗಂಗೋತ್ರಿ
# 263, 6ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ರಾಜಾಜಿನಗರ,
ಬೆಂಗಳೂರು-560 010.
ದೂ:9448069667
05. ಶ್ರೀ ಕೆ.ಆನಂದರಾಜು ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
ಸ್ಪಂದನ
# 952, 6ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 5ನೇ ಹಂತ, 5ನೇ ವಿಭಾಗ, ಬಿ.ಇ.ಎಂ.ಎಲ್ ಬಡಾವಣೆ, ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-98.
ದೂ:9448119345
06. ಶ್ರೀ ಕೆ.ವಿ.ನಾಗರಾಜಮೂರ್ತಿ
ಪ್ರಯೋಗರಂಗ
# 566/4, 75ನೇ ಸಿ ಕ್ರಾಸ್, 6ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ರಾಜಾಜಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 010.
ದೂ:9448082927
07. ಶ್ರೀ ಶಶಿಧರ್ ಅಡಪ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
ರಂಗನಿರಂತರ
# 18, ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ ನಿಲಯ,
2ನೇ ಮಹಡಿ, ಸಾಂಕಿ ರಸ್ತೆ, ಶೇಷಾದ್ರಿಪುರಂ
ಬೆಂಗಳೂರು-560 020
08. ಶ್ರೀ ಟಿ.ಎಸ್.ನಾಗಭರಣ
ಬೆನಕ # 61, ಕೇಶವಕೃಪ, 3ನೇ ಕ್ರಾಸ್,
ಎಸ್.ಬಿ.ಎಂ. ಕಾಲೋನಿ, ಬನಶಂಕರಿ 1ನೇ ಹಂತ,
ಬೆಂಗಳೂರು-560 050.
ದೂ:9845277408
09. ಶ್ರೀ ಶಶಿಧರ ಭಾರಿಘಾಟ್
ಸಮುದಾಯ
ನಂ.18, ಪೊಲೀಸ್ ಸ್ಟೇಷನ್ ರಸ್ತೆ, ಬಸವನಗುಡಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-560004
08026623712
10. ಶ್ರೀ ವಿ.ಎಂ.ನಾಗೇಶ್
ರಂಗಸಂಪದ
ದ.ಗಾರ್ಡನ್ ಪ್ಲಾಟ್ ನಂ.ಸಿ1601 ನಂ.9, ಮಾಗಡಿರೋಡ್ ಬೆಂಗಳೂರು-23
11. ಶ್ರೀ ಸುರೇಶ ಅನಗಳ್ಳಿ
ಅನೇಕ
ನಂ.48, ಎಂ.ಎಸ್. ಲೇಔಟ್, 4ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಕನಕಪುರ ರಸ್ತೆ, ಜರಗನಹಳ್ಳಿ,
ಬೆಂಗಳೂರು-78
ದೂ:9448050950
12. ಶ್ರೀ ಅಂಕಲ್ ಶ್ಯಾಮ್
ಅಂತರಂಗ
# 43/5, ಅಕ್ಕರೆ, ಪುಟ್ಟಣ ರಸ್ತೆ,
ಬೆಂಗಳೂರು-560 004.
ದೂ:9880914509
13. ಶ್ರೀ ತೊ. ನಂಜುಂಡಸ್ವಾಮಿ
ರಂಗ ಚೇತನ
#47, 2ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ,
2ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, 3ನೇ ಹಂತ,
ವಿನಾಯಕ ಲೇ ಔಟ್,
ವಿಜಯನಗರ,
ಬೆಂಗಳೂರು-560 040.
14. ಶ್ರೀ ಪಿ.ವಜ್ರಪ್ಪ
ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಕಲಾಮಂದಿರ
# 704, ರಾಜಗೋಪಾಲನಗರ,
ಶನಿದೇವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಹತ್ತಿರ, ಪೀಣ್ಯ 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 058.
ದೂ:9886093072
15. ಶ್ರೀ ಮಾಲತೇಶ್ ಬಡಿಗೇರ
ಬಹುರೂಪಿಗಳು
# 130, ಕೆಂಪೇಗೌಡನಗರ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ,
ಕೆಂಪೇಗೌಡನಗರ,
ಬೆಂಗಳೂರು-560 019,
ದೂ:9880142532
16. ಶ್ರೀ ದೇವನಾಗೇಶ್
ನಂದನ
# 12, 50 ಅಡಿ ರಸ್ತೆ, 24ನೇ ಮೇನ್, ಟಿ.ಬ್ಲಾಕ್,
ಗಿರಿನಗರ,
ಬೆಂಗಳೂರು-560 085.
ದೂ:9448083225
17. ಶ್ರೀ ಕಾಲಭೈರವ ಗಂಗಾಧರ
ಕಾಲಭೈರವ ಕಲಾನಿಕೇತನ
# 424, 16ನೇ ಮೇನ್, ಮುನೇಶ್ವರ ಬ್ಲಾಕ್, ಬನಶಂಕರಿ 3ನೇ ಹಂತ,
ಬೆಂಗಳೂರು-26.
ದೂ:9448557310
18. ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎಸ್.ಡಿ.ಎಲ್ ಚಂದ್ರು
ರೂಪಾಂತರ
# 1850, 6ನೇ ಎ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ,
ಡಿ. ಬ್ಲಾಕ್ ರಾಜಾಜಿನಗರ 2ನೇ ಹಂತ
ಬೆಂಗಳೂರು-560 010.
ದೂ:9448709747
19. ಶ್ರೀಮತಿ ಆರುಂಧತಿ ನಾಗ್
ಸಂಕೇತ್ ಕಲಾವಿದರು # 39, 6ನೇ ಕ್ರಾಸ್,
2ನೇ ಮೇನ್, ವಿಲ್ಸನ್‍ಗಾರ್ಡನ್,
ಬೆಂಗಳೂರು-560 027.
ದೂ:9886721911

20. ಶ್ರೀ ಬಸವಲಿಂಗಯ್ಯ
ಜನಸಂಸ್ಕೃತಿ
# 14, ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, ರೂಂ.ನಂ: 11,
ಡಿ.ವಿ.ಜಿ.ರಸ್ತೆ,
ಬೆಂಗಳೂರು-560 004.
ದೂ:9448538620

21. ಶ್ರೀ ಸವಿರಾಜು
#ಎಲ್-24, (ಮೊದಲನೇ ಮಹಡಿ), 2ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ,
3ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, 3ನೇ ಹಂತ, ಕಿಲೋಸ್ಕರ್ ಕಾಲೋನಿ, ಬಸವೇಶ್ದರನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-79
23234735, 9845522685
22. ಶ್ರೀ ರವೀಂದ್ರ ಪೂಜಾರಿ
ಸಮಷ್ಠಿ #1612, 3ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 17ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ
ಜೆ.ಪಿ.ನಗರ, 2ನೇ ಫೇಸ್
ಬೆಂಗಳೂರು-78
ದೂ:9844109706
23. ಕೆ.ಜಿ.ಎಸ್. ಕ್ಲಬ್
ಮಹಿಳಾತಂಡ
ಕಬ್ಬನ್ ಪಾರ್ಕ್ ಎನ್.ಜಿ.ಎಸ್ ಪಕ್ಕ
ಬೆಂಗಳೂರು
24. ಶ್ರೀಮತಿ ಛಾಯಾ ಭಾರ್ಗವಿ
ಅದಮ್ಯ ರಂಗಸಂಸ್ಕೃತಿ
ನಂ.130, ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಕೆಂಪೇಗೌಡ ನಗರ,
ಬೆಂಗಳೂರು-19
25. ಶ್ರೀ ಎಲ್ ಸಿದ್ದರಾಮ
ರಂಗಸೌರಭ
ನಂ.15/5, 1ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ,
ಚಿಕ್ಕಮುನಿವೆಂಕಟಪ್ಪ ಬಡಾವಣೆ, ಗುಡ್ಡದಹಳ್ಳಿ
ಆರ್.ಟಿ.ನಗರ ಅಂಚೆ, ಹೆಬ್ಬಾಳ,
ಬೆಂಗಳೂರು-32
26. ಶ್ರೀ ಕಲ್ಯಾಣಿ ಪ್ರದೀಪ್
ಶಾರದಾ ಕಲಾನಿಕೇತನ
ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್ ನಂ.154, ಮನೆ ನಂ.97, ಎಂ .ಐ.ಜಿ ಎ4,
ಕೆ ಹೆಚ್ ಬಿ ಮೊದಲನೇ ಮಹಡಿ, ಶಿರಕೆ ಅಪಾರ್ಟ್‍ಮೆಂಟ್
ಕೆಂಗೇರಿ ಉಪನಗರ,
ಬೆಂಗಳೂರು-60
ದೂ:9242164432
27. ಶ್ರೀ ಮೈಕೊ ಶಿವಣ್ಣ
ಶಿವರಂಗ 12, ಮಾತೃಶ್ರೀ, ದೇಶಬಂಧು ನಗರ,
ಬಿ.ಇ.ಎಲ್ ಉತ್ತರ, ರೈಲ್ವೆ ಸಮಾನಂತರ ರಸ್ತೆ,
ವಿದ್ಯಾರಣ್ಯಪುರ ಅಂಚೆ,
ಬೆಂಗಳೂರು-97
ದೂ:9845126699
28. ಶ್ರೀ ಕೆ.ರೇವಣ್ಣ ಭಾಗವತರು
ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಂಘಟನೆ
ನಂ.269, 3ನೇರ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 13ನೇ ಬ್ಲಾಕ್,
ನಾಗರಬಾವಿ 2ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-72
ದೂ:9448077292
29. ಶ್ರೀ ಡಿ.ಕೆ.ಸಿಂಧೆ
ನವವೇದಿಕೆ ನಂ.176, 12ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ,
ಅಗ್ರಹಾರ ದಾಸರಹಳ್ಳಿ, ಮಾಗಡಿ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ,
ಬೆಂಗಳೂರು-79
ದೂ:9945335446
30. ಶ್ರೀಮತಿ ಬಿ.ವಿ.ಸರಸ್ವತಿ
ದೃಶ್ಯರಂಗ ಕಲಾಸಂಘ
ನಂ.9, ಅರಳಿಕಟ್ಟೆ ರಸ್ತೆ,
ಚಿಕ್ಕಬಣಾವರ ಬೆಂಗಳೂರು ಉತ್ತರ
ಮೊ:9845025704
31. ಶ್ರೀ ಗಣೇಶ ಯಾಜಿ
ಸಾಕಾರ
896/ಎ, 3ನೇ ಎ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ ಡಿ ಬ್ಲಾಕ್,
2ನೇ ಹಂತ, ರಾಜಾಜಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-10
ದೂ: 9448013416
32. ಶ್ರೀ ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಬಾಬು
ಸ್ಪೂರ್ತಿ ಕಲಾವಿದರು,
# 544, 5ನೇ ಬ್ಲಾಕ್,
ರಾಜಾಜಿನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-560 010.
ದೂ:9844090821
33. ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟೇಶ್ ಹರಿಹರಸುತ ಕಲಾಮಂಡಲಿ 4/1, 10ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಭೈರಸಂದ್ರ, 1ನೇ ಬ್ಲಾಕ್ ಪೂರ್ವ, ಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-11 34. ಶ್ರೀ ಭಾಸ್ಕರ್ ಅಂಕುಶ ನಂ.40, 10ನೇ ಎ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಬಾಲಾಜಿ ನಗರ, ಆಂಜನೇಯ ದೇವಾಲಯ ರಸ್ತೆ, ಬಿ ಎಸ್ ಕೆ ಮೂರನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು-85
35. ಶ್ರೀ ವರದರಾಜು
ಛಾಯಭಾನು ಕಲಾಸಂಘ
ನಂ.751, ಮಾಯಾಕೃಪ, 13ನೇ ಎ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ,
23ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಜೆ.ಪಿ. ನಗರ 2ನೇ ಹಂತ,
ಬೆಂಗಳೂರು-78
ದೂ:9845820165
36. ಶ್ರೀ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನಸ್ವಾಮಿ ಮಹಾಮನೆ
ರಂಗಮಂಡಲ
275, ಮಹಾಮನೆ, ಬಿ ಸಿ ಸಿ ಲೇಔಟ್ 2ನೇ ಹಂತ,
ಚಂದ್ರಾ ಬಡಾವಣೆ, ವಿಜಯನಗರ,
ಬೆಂಗಳೂರು-40
ದೂ:9448970731
37. ಶ್ರೀ ಅಶ್ವತ್ ನಾರಾಯಣ
ಅಭಿನಯ ರಂಗ ಕೇಂದ್ರ,
ಕರ್ನಾಟಕ(ರಿ) ನಂ. 519, 12ನೇ ಎ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ,
ವಿಘ್ನೇಶ್ವರನಗರ, ಸುಂಕದಕಟ್ಟೆ,
ಬೆಂಗಳೂರು-560091
ದೂ:9880857321
38. ಶ್ರೀ ಶಿವಕುಮಾರ್
ರಂಗಸುಗ್ಗಿ ಟ್ರಸ್ಟ್
ನಂ.57, ಮಾನಸ ಲೇಔಟ್, 3ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ,
2ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಕೆಂಗೇರಿ ಉಪನಗರ,
ಬೆಂಗಳೂರು-60
39. ರಂಗಶ್ರೀ ಆರ್. ರಂಗಸ್ವಾಮಿ
ರಂಗಶ್ರೀ # 175, 14ನೇ ಮೇನ್,
15 ಎಫ್ ಕೊನೆ ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣ,
ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ ಬಡಾವಣೆ,
ಬೆಂಗಳೂರು-560 078.
ದೂ: 9341251320
40. ಶ್ರೀ ಈಶ್ವರದಲಾ
ಕಲಾಸಂಗಮ ಕ್ರಿಯೇಷನ್ಸ್(ರಿ)
ನಂ.23, ಎಸ್.ಎಫ್.ಹೆಚ್.ಎಸ್ ಮೊದಲನೇ ಮಹಡಿ, ಸರಸ್ವತಿಪುರಂ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ನಂದಿನಿ ಬಡಾವಣೆ
ಬೆಂಗಳೂರು-96
ದೂ:9844379091
41. ಶ್ರೀ ದೇವರಾಜ್ ಡಿ.
ಪದ
#14, 1ನೇ ಮೇನ್, 2ನೇ ಕ್ರಾಸ್ ಮುನೇಶ್ವರ ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-79
ಮೊ:9845398502
42. ಶ್ರೀ ಎಂ.ಆರ್. ಸುಬ್ಬರಾಮು
ಗಾನವಿನೋದಿನಿ
ಶ್ರೀರಂಗ ನಿಲಯ, ನಂ.35,
ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ ಪೇಟೆ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ,
ಬೆಂಗಳೂರು-53
ದೂ:9448240718
43. ಶ್ರೀ ನಲಿ ನಾಗರಾಜ್
ಕಲಾನವರಂಗ
ನಂ.29, 8ನೆ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ದತ್ತಾತ್ರೇಯನಗರ,
ಹೊಸಕೆರೆಹಳ್ಳಿ ಬನಶಂಕರಿ 3ನೇ ಹಂತ,
ಬೆಂಗಳೂರು-85
ದೂ:9845123850
44. ಶ್ರೀ ಪ್ರಕಾಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ
ರಂಗಮಂಟಪ
ನಂ.78/117, ನೆಲಮಹಡಿ,
ಸರ್ವೇಯರ್ ರಸ್ತೆ, ಬಸವನಗುಡಿ,
ಬೆಂಗಳೂರು-4
ದೂ:93412-22546
45. ಡಾ.ಗೋವಿಂದಸ್ವಾಮಿ
ಬಂಜಾರ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮತ್ತು ಕಲ್ಚರಲ್ ಅಕಾಡೆಮಿ
#24, ಮೊದಲನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ,
ಶ್ರೀನಿಧಿ ಲೇಔಟ್, ಕೋಣನಕುಂಟೆ,
ಬೆಂಗಳೂರು
46. ಶ್ರೀ ರಾಜು ಚಂದ್ರ
ಬಿಂಬ
177, ಸಂಮೃದ್ಧಿ 5ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ,
ವಿಶ್ವೇಶ್ವರಯ್ಯ ಎನ್ ಕ್ಲೇವ್, ಅಬ್ಬಿಗೆರೆ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಕಮ್ಮಗೊಂಡನಹಳ್ಳಿ
ಬೆಂಗಳೂರು-15.
ದೂ:9739584868

47. ಶ್ರೀ ರಾಜೇಂದ್ರ ಕಾರಂತ
ಚಿತ್ತಾರ
#115, ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಹೋಮ್ಸ್
ಮೂರನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 7, 8ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಮಧ್ಯೆ, ಚಾಮರಾಜಪೇಟೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-18
ದೂ:9845980688

48. ಶ್ರೀ ಡಬ್ಲ್ಯೂ ಹೆಚ್ ಶಾಂತಕುಮಾರ
ಕರ್ನಾಟಕ ರಂಗಸಂಗೀತ ಪರಿಷತ್(ರಿ)
ನಂ.13, 1ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ,
ಚೋಳೂರುಪಾಳ್ಯ ಮಾಗಡಿರಸ್ತೆ,
ಬೆಂಗಳೂರು-23
ದೂ:9845915753
49. ಶ್ರೀಮತಿ ಎನ್.ಮಂಗಳಾ
ಸಂಚಾರಿ
# 26/20, 2ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ,
ಮಾರೇನಹಳ್ಳಿ, ಮಾರುತಿ ಬಡಾವಣೆ,
ವಿಜಯನಗರ,
ಬೆಂಗಳೂರು-40.
ದೂ:9343655466
50. ಕಲಾಸಂಪದ,
# 134, 4ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 1ನೇ ತಿರುವು,
1ನೇ ಹಂತ, ಮಂಜುನಾಥನಗರ,
ಬೆಂಗಳೂರು-560 010.
ದೂ:9535279137
51. ಶ್ರೀ ಚಂದ್ರಕುಮಾರ್ ಸಿಂಗ್
ಬೆನಕ ಶೈಲೂಶರ
# 28/23, ಬೆಳಗು, 5ನೇ ಮೇನ್, 5ನೇ ಕ್ರಾಸ್,
ಬನಶಂಕರಿ 3ನೇ ಹಂತ,
ಬಾಲಾಜಿ ಕಲ್ಯಾಣ ಮಂಟಪದ ಹತ್ತಿರ,
ಬೆಂಗಳೂರು-560085.
ದೂ:93437-81628
52. ಶ್ರೀಮತಿ ಶೋಭಾ ವೆಂಕಟೇಶ್ ಸಂಚಾಲಕಿ,
ವಿಜಯನಗರ ಬಿಂಬ
# 195, 5ನೇ ಎ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ,
6ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ವಿಜಯನಗರ 2ನೇ ಹಂತ,
ಬೆಂಗಳೂರು-560 040.
ದೂ:23300967
53. ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಕವತಾರ್
ರಂಗವಾತಾರ
# 67/18, 31ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 7ನೇ ಬ್ಲಾಕ್,
ಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560 082.
ದೂ;9448610236
54. ಶ್ರೀ ಸಿ. ಲಕ್ಷ್ಮಣ
ರಂಗಕಹಳೆ, # 12, ಚೆನ್ನಯ್ಯ ಕಾರ್ನರ್,
ಸಿಂಗಯ್ಯನಪಾಳ್ಯ,
ಬೆಂಗಳೂರು-560048.
ದೂ:9448478878
55. ಶ್ರೀ ಪ್ರಕಾಶ್ ಅರಸ್ ಅವಿಷ್ಕಾರ್
ನಂ.88, 16ನೇ ಕ್ರಾಸ್,
ಮಾರ್ಗೋಸೋ ರಸ್ತೆ ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ,
ಬೆಂಗಳೂರು-55
ದೂ:9844508584
56. ಶ್ರೀ ಟಿ.ರಘು
ಸ್ನೇಹರಂಗ ಶಿಲ್ಪಶ್ರೀ
ನಂ.9, 2ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ 2ನೇ ಮೇನ್, 5ನೇ ಹಂತ,
1ನೇ ಘಟ್ಟ, ಬಿ.ಇ.ಎಂ.ಎಲ್ ಬಡಾವಣೆ,
ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿ ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-98
ದೂ:98801-53046
57. ಶ್ರೀಮತಿ ಆರ್. ಮಂಜುಳಮ್ಮ/ಶ್ರೀ ವಿಜಯ
ಸ್ತ್ರೀ ನಾಟಕ ಮಂಡಳಿ
# 867/ಎ, ಶಿರಡಿ, 2ನೇ ಹಂತ,
ವೆಸ್ಟ್ ಆಫ್ ಕಾರ್ಡ್ ರಸ್ತೆ,
ಬೆಂಗಳೂರು-560 086
41522074
58. ಶ್ರೀ ಪುಟ್ಟೇಗೌಡ
ರಂಗಸಮುದ್ರ
# 1276 `ಎ' 7ನೇ ಕ್ರಾಸ್, 6ನೇ ಮೇನ್,
5ನೇ ಹಂತ, ಬಿ.ಇ.ಎಂ.ಎಲ್. ಬಡಾವಣೆ
ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿನಗರ,
ಬೆಂಗಳೂರು-98

59. ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ
ಸ್ನೇಹಸಮೂಹ
#126, ಕೆ.ಎಚ್.ಬಿ. ಕಾಲೋನಿ,
ಕೋರಮಂಗಲ ಲೇಔಟ್,
ಬೆಂಗಳೂರು-560 095.

60. ದರ್ಪಣ ಕಲಾವಿದರು
ನಂ.14, ದತ್ತಾತ್ರೇಯ ರಸ್ತೆ,
ಹೊಸಕೆರೆ ಹಳ್ಳಿ ಬನಶಂಕರಿ 3ನೇ ಹಂತ,
ಬೆಂಗಳೂರು-85
61. ಶ್ರೀಮತಿ ರೋಹಿಣಿ ಕೆ ರಾಜ್
ಯುವಕಲಾರಂಗ
ನಂ.50, ಶನಿಮಹಾತ್ಮ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಎದುರು ಕೆಂಪೇಗೌಡನಗರ,
ಬೆಂಗಳೂರು-560019
08050631217
62. ಶ್ರೀ ಎಂ.ಚನ್ನಕೇಶವಮೂರ್ತಿ
ರಂಗದರ್ಶನ ಪ್ರದರ್ಶನ ಕಲಾಕೇಂದ್ರ
ನಂ.2, 8ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 1ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ ಮತ್ತಿಕೆರೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-560054
ಮೊ:9900566686
63. ಶ್ರೀ ಎಂ.ನರಸಿಂಹ
ಉದಯಭಾನು ಕಲಾಸಂಘ(ರಿ)
ಗವಿಪುರಂ ಸಾಲುಛತ್ರಗಳ ಎದುರು
ರಾಮಕೃಷ್ಣಮಠ ಬಡಾವಣೆ, ಕೆಂಪೇಗೌಡನಗರ,
ಬೆಂಗಳೂರು-19
64. ಶ್ರೀ ಅ.ನಾ.ರಾವ್ ಜಾಧವ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
ರಂಗವಿಸ್ಮಯ 1ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ರಾಜಪ್ಪ ಬ್ಲಾಕ್,
ಜೆ.ಸಿ.ನಗರ,
ಬೆಂಗಳೂರು-6
ಮೊ:9880841290
65.ಶ್ರೀ ಜಿ.ವಿ.ಪ್ರಸನ್ನಕುಮಾರ್ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
ಐಶ್ವರ್ಯ ಕಲಾನಿಕೇತನ(ರಿ)
#799, 14ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ,
7ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ ಶ್ರೀನಿವಾಸನಗರ,
ಬನಶಂಕರಿ 1ನೇ ಹಂತ,
ಬೆಂಗಳೂರು-50
ಮೊ:9448491232
66.ಶ್ರೀ ಕುಮಾರ್ ಕೆ.ಹೆಚ್
ರಂಗೋತ್ರಿ ಮಕ್ಕಳ ರಂಗಶಾಲೆ
ಶ್ರೀರಂಗಮಂದಿರ ಆಟದ ಮೈದಾನ ,
4ನೇ ವಿಭಾಗ ಬೆಂಗಳೂರು-10
ಮೊ:9448205995
67. ಶ್ರೀ ಆಂಜನೇಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
ನಾಟ್ಯ ಸರಸ್ವತಿ ಶಾಂತಲಾ ಕನ್ನಡ ಕಲಾಸಂಘ(ರಿ)
#49, ಕೆಂಪೇಗೌಡನಗರ, ಮಾಗಡಿ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ
ವಿಶ್ವನೀಡಂ ಅಂಚೆ,
ಬೆಂಗಳೂರು-91
68.ಶ್ರೀ ಆರ್.ವೆಂಕಟರಾಜು ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ
ಪಂಪ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಕೇಂದ್ರ(ರಿ)
#8/2, “ಸಂಮೃದ್ಧಿ” ಕಸ್ತೂರಿಬಾಯಿ ನಗರ ಪ್ಯಾಲೇಸ್ ಗುಟ್ಟಹಳ್ಳಿ ಅಂಚೆ, ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು-560003
ಮೊ:9741899962