ಗಿರಿಜನ ಉಪಯೋಜನೆಯ ಅಭ್ಯಥಿಗಳ ಪಟ್ಟಿ


08 Mar 2019 03:47 pm

 ದಿನಾಂಕ ೧೧-೩-೨೦೧೯ರಂದು ಕರ್ನಾಟಕ ನಾಟಕ ಅಕಾಡೆಮಿಯ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ೨೦೧೮-೧೯ನೇ ಸಾಲಿನ ಗಿರಿಜನ ಉಪಯೋಜನೆ ಸಂದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಹಾಜರಾಗಬೇಕಾದ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಪಟ್ಟಿ

ಅಶ್ವಿನಿ ಬಾರ್ಕಿ

ಡಾ/ಆ ಗುಡ್ಡಪ್ಪ ಬಾರ್ಕಿ, #228, ಕಚವಿ (ಅಂಚೆ), ಹಿರೇಕೆರೂರು (ತಾಲ್ಲೂಕು), ಹಾವೇರಿ-581120

ಮೊ: 8861123322

ಅನುಷಾ ಬಾರ್ಕಿ

ಕೇರ್ ಆಫ್ ಪರಮೇಶ್ವರಪ್ಪ, ¸ಸನ್ನಿಧಿ ನಿಲಯ, ಜಪ್ಪು ಮಾರ್ಕೆಟ್, ಗುಜ್ಜರೆಕೆರೆ ಹತ್ತಿರ, ಮಂಗಳೂರು-575001

ಮೊ: 9606869173

ರಾಹುಲ್.ಜೆ.

ತಂದೆ ಜೆ.ಯೋಗಾನಂದ, ಪೋಸ್ಟ್‌ ಆಫೀಸ್ ಹತ್ತಿರ, ರಾಮನಗರ, ಹಗರಿಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ, ಬಳ್ಳಾರಿ-583212

ಮೊ: 8147333885

ಶೋಭ.ಸಿ

#8,5/4 1ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 2ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ¸ಸರ್ಕಾರಿ ಫ್ರೌಢಶಾಲೆ ಹತ್ತಿರ, ಗೊರಗುಂಟೆಪಾಳ್ಯ,ಬೆಂಗಳೂರು-22

ಮೊ: 8792200149

ಸುರೇಶ. ಆರ್

ಬಸವೇಶ್ವರ ಕಲಾ ಮಹಾವಿದ್ಯಾಲಯ, ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ವಿಭಾಗ, ಬಾಗಲಕೋಟೆ-587101

ಮೊ: 9993892501

ಪ್ರತಿಭಾ.ಜೆ

ತಂದೆ.ಜೆ.ಯೋಗಾನಂದ, ಪೋಸ್ಟ್‌ ಆಫೀಸ್ ಹತ್ತಿರ, ರಾಮನಗರ, ಹಗರಿಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ, ಬಳ್ಳಾರಿ-583212

ಮೊ: 9482110433

ಕಲ್ಪನ.ಜಿ.ಎಸ್

ಡಾಟರ್ ಆಫ್ ಲೇಟ್ ಶಂಕರಪ್ಪ.ಬಿ, ಕಾಟವ್ವನಹಳ್ಳಿ, ನೇರಳಗುಂಟೆ, ಚಳ್ಳಕೆರೆ, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ

ಮೊ: 900849349

ನವೀನ ಕುಮಾರ್ ಟಿ

10ನೇ ವಾರ್ಡ್ ಜಂಚಕಟ್ಟೆ ಹತ್ತಿರ, ಮಂಯಮ್ಮನ ಹಳ್ಳಿ, ಹೊಸಪೇಟೆ, ಬಳ್ಳಾರಿ

ಮೊ: 9742418488

ಸಿದ್ದಪ್ಪ ವೀರಭದ್ರಪ್ಪ ಬಿರಾದಾರ ಉರ್ಫ್ ದಳವಾಯಿ

43, ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆ ಹತ್ತಿರ, ಹಳಿಯಾಳ ಚಬ್ಬಲಗೆರೆ,

ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ-581329

ಮೊ: 9480268131

ಸುಜಾತಾ ಬಿರಾದಾರ

ಚಿಬ್ಬಲಗೇರಿ, ಹಳಿಯಾಳ, ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ

ಮೊ: 9945694642

ಕರಿಯಪ್ಪ ಎಸ್.ಕೆ

ಕೇರ್ ಆಫ್ ಸುರೇಶ್.ಎನ್, ಮನೆ.ನಂ.#372, ರತ್ನ ಕಟ್ಟಡ, ¸ಸರ್ಕಾರಿ ಹಿರಿಯ ಫ್ರೌಢಶಾಲೆ ಹತ್ತಿರ, ¸ಸಹಕಾರ ನಗರ, ಕೊಡಿಗೇಹಳ್ಳಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-92

ಮೊ: 9844195911/7676497134

ಡಾ.ಕೆ.ಎ.ಓಬಳಪ್ಪ

ತಂದೆ ಏಕಪ್ಪ.ಕೆ, ಲೋಕಿಕೆರೆ,

ದಾವಣಗೆರೆ-577002

ದೂ: 9591420216

ಹನುಮಂತಪ್ಪ ವಿ ಕೆ

¸ಸನ್ ಆಫ್ ಗೀತಮ್ಮ, #2532

ಎಬಿ ನಗರ, ಮುಂಡರಗಿ, ಗದಗ-582118

ಮೊ: 9620834375

ತ್ರಿವೇಣಿ.ಜಿ.ಬಿ

ಕೇರ್ ಆಫ್ ಜಯಮ್ಮ ಹುಲುಗಪ್ಪ, ¸ಸರ್ಕಾರಿ ಆಸ್ಟ್ರತ್ರೆ ಹಿಂಭಾಗ, ಅಂಗನವಾಡಿ ಮೇಡಂ ಮನೆ ಹಿಂಭಾಗ, ಹಳ್ಳಕೇರಿ, ಕಮಲಾಪುರ (ಪೋ), ಹೊಸಪೇಟೆ (ತಾ), ಬಳ್ಳಾರಿ

ಮೊ: 8970925601

ಕೆಂಗಯ್ಯ.ಕೆ.ಓ

ಸನ್ ಆಫ್ ಓಬನಾಯಕ.ಕೆ., ದಾಸರ ಮುತ್ತೇನಹಳ್ಳಿ, ಮಲ್ಲೂರಹಳ್ಳಿ (ಪೊ), ನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ, ಚಳ್ಳಕೆರೆ (ತಾ), ಚಿತ್ರದುರ್ಗ-577536

ಮೊ: 9481584697

ಸುನಿತ.ಜಿ.ಎಸ್.

ಡಾಟರ್ ಆಫ್ ಲೇಟ್ ಬಿನ್ ಶಂಕರಪ್ಪ, ಅಂಚೆ ಕಛೇರಿ ಹಿಂಭಾಗ, ರೈಲ್ವೆ ¸ಸ್ಟೇಷನ್ ಹತ್ತಿರ, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ-577502

ಮೊ: 7411427527

ಸೋಮಶೇಖರ

¸ಸರ್ಕಾರಿ ಹಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆ ಹತ್ತಿರ, ಮರಳೂರು(ಪೋ), ಮರಳೂರು ತುಮಕೂರು-572105

ಮೊ: 9739322112

ಮಹಾಂತೇಶ ದುರಗಣ್ಣವರ

ಜಾ£Àಪದ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ, ಕನ್ನಡ ವಿ.ವಿ.ಹಂಪಿ, ವಿದ್ಯಾರಣ್ಯಾ, ಹೊಸಪೇಟೆ, ಬಳ್ಳಾರಿ

ಮೊ: 9448161263

ಟಿ.ರಘುಪ್ರಸಾದ

ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಕಾಲೇಜು, ಹುಲಸೂರು, ಬೀದರ-585416

ಮೊ: 9480530572

ಮಂಜುನಾಥ ಟಿ

ರೆಡ್ಡಿಹಳ್ಳಿ, ಗೊಪನಹಳ್ಳಿ (ಪೋ), ಚಳ್ಳಕೇರೆ (ತಾ), ಚಿತ್ರದುರ್ಗ

ಮೊ: 6360657361

ಸತೀಶ್ ನಾಯಕ ಪಿ.ವಿ

ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ¸ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಕಾಲೇಜು, ಕೆಣಕಟನೂರ, ಅಥಣಿ, ಬೆಳಗಾವಿ-59

ಮೊ: 9845380031

ಪ್ರಕಾಶ

ಪ್ರಕಾಶ ಬಿನ್ ಗಂಗಪ್ಪ

ಕಂಚುಗಾರಕೇರಿ, ಶಿಕಾರಿಪುರ(ತಾ), ಶಿವಮೊಗ್ಗ

ಮೊ: 9742376349

ಮಂಜಮ್ಮ.ಪಿ

ಪ್ರಾಚೀನ ಇತಿಹಾಸ ಮತ್ತು ಪುರಾತತ್ವ ಅಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ, ಕನ್ನಡ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ ಹಂಪಿ

ವಿದ್ಯಾರಣ್ಯ-583276

ಸುರೇಶ.ಈ

ಸನ್ ಆಫ್ ಈಶ್ವರಪ್ಪ, ಹುಲಿಕೆರೆ, ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ, ದೊಡ್ಡಘಟ್ಟ, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ

9686910941

ಕೊಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ನೋಂದಾಯಿಸಿ

ಸ್ವಾಗತ ನಿಮ್ಮ ಬುಟ್ಟಿ (0) | ಒಳಗೆ | ನೋಂದಾಯಿಸು


ರಿಯಾಯಿತಿ ಪುಸ್ತಕಗಳು :


೫೦% ರಿಯಾಯಿತಿ ಪುಸ್ತಕಗಳು ೩೦% ರಿಯಾಯಿತಿ ಪುಸ್ತಕಗಳು ೨೦% ರಿಯಾಯಿತಿ ಪುಸ್ತಕಗಳು ೧೫% ರಿಯಾಯಿತಿ ಪುಸ್ತಕಗಳು

ಪ್ರಕಾರಗಳು :